1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

LUYỆN NGHE NÓI

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi nguyentt1975, 16/12/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguyentt1975

nguyentt1975 Thành viên mới

LUYỆN NGHE NÓI

Chào các bạn, bọn tớ đang muốn tổ chức lớp học nghe nói.  Tớ cùng mấy đứa bạn đều sắp đi du học ở Úc.  Có bạn nào biết ở đâu luyện nghe nói tốt không, nhất là để mình có được giọng của dân bản ngữ ấy.  Cám ơn nhiều nha.
    Nguyen

2. wushuvietnam

wushuvietnam Thành viên mới

Bạn muốn học nghe nói thì đến mấy trung tâm nổi tiếng mà học: Apollo này, Cleverlearn, EF này.... nhưng mà học phí thì đắt lè lưỡi. Tính ra một buổi mấy trăm nghìn cơ. Còn người Việt dạy nghe nói xịn thì ít lắm. Tớ cũng tìm mãi mà chưa được.
  3. ngoclinh2003

ngoclinh2003 Thành viên mới

Bọn tớ đang học nghe nói đấy. Thầy giáo dạy xịn thích vô cùng mà lại nhiệt tình nữa. Thầy còn dạy cả 1 lớp ngữ âm vào buổi tối. Nếu các cậu muốn học thì gọi thử xem thầy còn lớp nào không.
    Thầy Đạo. Mobi: 0983 283 368
    Linh
  4. wongbin

wongbin Thành viên mới

À, anh Đạo chứ gì, biết rồi. Bác đấy thi IELTS hồi đi Úc được 8.0 đấy. Bác đấy nói tiếng Anh thì nghe sướng cực.
  5. No_Fear_new

No_Fear_new Thành viên mới

Em cũng muốn học nghe nói quá mà k biết cách nào improve. (Sắp sang Úc giống mấy bác). Em muốn hỏi thông tin về anh Đạo đấy. Dậy nghe nói hay không?và giá tiền 1 buổi là bao nhiêu. Thanks u các bác
  6. ngoclinh2003

Bọn tớ đang học nghe nói lớp thầy Đạo. Nói chung là hiệu quả và rất thích. Được thầy sửa cho phát âm và ngữ điệu nói chuẩn. Chủ yếu là luyện nói nhưng mình thấy kỹ năng nghe tiến bộ rất nhanh. Thấy thầy bảo là khi nói chuẩn thì nghe sẽ dễ hơn. Thầy chỉ dạy khoảng 10-12 người 1 lớp. Lớp tớ có 11 người. Chủ yếu là các bạn sắp đi du học. Học phí là 400.000/tháng. Học tuần 2 buổi.
  7. hoanganhbop

hoanganhbop Thành viên mới

Xin cho minh hoi lop hoc cua Thay Dao bat dau luc may gio trong ngay va ket thuc khi nao? dia chi hoc o dau? Rat mong nhan duoc thong tin cua cac ban. Thanks in advance
  8. lessons

lessons Thành viên mới

Anh Đạo mình có biết, học anh ấy khá vất vả đó vì mình phải luyện nhiều trên lớp và ở nhà. Nhiều hôm luyện âm nói khô cả cổ. Nhưng nếu theo được thì sẽ tiến bộ nhanh lắm. Hồi anh ấy chưa đi Úc mình có học 1 khoá luyện âm. Sau đấy nói nghe sướng hẳn, hehe.
  9. ngoclinh2003

Bọn tớ học buổi từ 6h-7h30 tối. Không biết thầy còn lớp vào buổi khác không. Địa chỉ ở nhà thầy: P320 D1 Trung Tự.
  10. legend_of_the_fall

legend_of_the_fall Thành viên quen thuộc

Bác ơi, em muốn học thử thì có được ko ạ, chứ lỡ ko hợp mà đóng từng ấy tiền thì cũng tiếc.