1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Luyện thi Toeic cấp tốc tại tphcm

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi khta2015, 23/03/2015.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. thanhhai007

thanhhai007 Thành viên mới

Mình mới đăng ký luyện TOEIC bên trung tâm IEG nek, qua tư vấn thấy chương ttrìn OK, học khoảng 2 tháng là thi được rùi á.
  2. BB_BT

BB_BT Thành viên tích cực

Học ILI học phí cũng mềm lắm á, mình thích học ở ILI và cũng đang cố gắng nè. Mục tiêu của mình là IELTS 6.5. đang cố gắng học nè.
    ilovepink86 thích bài này.
  3. laibinh

laibinh Thành viên mới

Bạn học TOEIC tại trung tâm IEG đó, bên đây giáo viên luyện TOEIC được lắm nek.
  4. DanQue_12

DanQue_12 Thành viên quen thuộc

Tưởng học giao tiếp với lấy IELTS thì ILI là tốt nhất. Mình học đấy hài lòng lắm. hi hi. Mà học phí cũng mềm nữa chứ. Đặt mục tiêu là lấy IELTS nhanh nhất có thể nên mình đang cố gắng nè
  5. nhuttruong

nhuttruong Thành viên mới

Luyện thi TOEIC qua trung tâm IEG, mình nghe nói bên đây luyện thi tốt lắm đó nha.
  6. muathang5

muathang5 Thành viên quen thuộc

Học luôn bên ILI đi bạn, nghe nói tốt, nhanh tiến bộ. Tự tin và phát âm chuẩn
  7. phuongmaiph

phuongmaiph Thành viên mới

Bạn có thể đăng ký luyện thi TOEIC tại trung tâm IEG, giáo viên có kinh nghiệm luyện thi lâu lắm rồi, lại còn nhiệt tình nữa, mình thấy học phí cũng không đắt quá đâu.
  8. Vo_Tinh_Yeu_Em

Vo_Tinh_Yeu_Em Thành viên tích cực

Mình học ở ILI với giáo viên nước ngoài được lắm. Trung tâm này dạy hay nha. Mấy phụ huynh cho con học theo từ nhỏ luôn
  9. anlanh

anlanh Thành viên mới

Học TOEIC ở trung tâm IEG đó bạn, luyện thi ở đây khá tốt, giáo viên hướng dẫn cho bạn nhiệt tình, tạo cho bạn môi trường học hứng thú lắm.
  10. chuyentauhoanghon

chuyentauhoanghon Thành viên mới

tiếng anh thì mình nghĩ là phải học từ từ chứ không thể nào mà một ngày một buổi có thể thành công được. Mình cũng theo học nhiều chỗ lắm nhưng không phải trung tâm nào cũng chất lượng cả. Có nhiều trung tâm học được thì lại học phí mình không trả nổi nên không theo kịp. Sau đó bạn mình giới thiệu qua ILI học cũng được học phí cũng không cao quá đâu. Rồi mình theo học ở ILI đến giờ cũng được 1 thời gian và cũng đã có sự tiến bộ.
    ilovepink86 thích bài này.