1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Luyện thi TOEIC ở đâu thì tốt

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi bolobalazz, 16/08/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bao_ngoc

bao_ngoc Thành viên mới

mình đang học tiếng anh giao tiếp bên chỗ Anh ngữ TOMe, chuơng trình học ở đây okie dữ lắm. học phí cũng vừa phải. Giáo viên ở đây dạy rất hay, có chuơng trình học thử 1 tuần đầu tiên nữa, truớc mình đến đây học thử ak, cứ tuởng không hay, nhưng lại hay ko tuởng. Học xong buổi đầu là thích luôn.
  2. candybaotran

candybaotran Thành viên mới

Không biết mọi người thì như thế nào nhưng mình thì thấy học bên trung tâm Anh ngữ TOMe khá okie á, các khóa học bên trung tâm luôn đảm bảo đầu ra 100% cho các bạn dù là luyện thi hoặc các bạn học Anh văn giao tiếp bên trung tâm. Ngoài giờ học trên lớp học viên bên trung tâm còn được tham gia các hoạt động ngoại khóa của trung tâm rất bổ ích cho việc học và cải thiện tiếng Anh của trung tâm. Ngoài ra học phí bên trung tâm cũng khá okie nữa.
  3. hoanglinh978

hoanglinh978 Thành viên quen thuộc

mình thì vote cho EAS Nguyễn Văn Luông quận 6, học phí vừa túi tiền hssv, đc đào tạo bài bản cả 4 kỹ năng nghe - nói - đọc - viết, mình học thấy tiến bộ nhanh, đặc biệt là nghe - nói á!
    joynguyen thích bài này.
  4. Nana_sakura

Nana_sakura Thành viên mới

bạn thử qua JOLO xem sao ở đó chuyên về TOEIC vs IELTS đó, mình cũng đã học 1 khóa bên đó thấy rất hay, học với giáo viên nước ngoài mà học phí cũng k đắt lém ah
  5. 978lan

978lan Thành viên mới

mình cũng học ở Âu Úc Mỹ Nguyễn Văn Luông nè, phải nói là hiệu quả ngoài mong đợi...đang học anh văn giao tiếp sau này sẽ luyện thi toeic luôn, có nhiều bạn thi toeic điểm cao lắm
  6. nguyenthuytrucphuong

nguyenthuytrucphuong Thành viên mới

Bạn đã tìm hiểu bên chương trình học ILI thử chưa? Toeic thì mình không rõ lắm nhưng mình đang học giao tiếp 4 kĩ năng luôn. Học cũng nhanh tiến bộ. Tớ thì tớ quan trọng 2 kĩ năng nghe nói nhất để có thể mai này thuận tiện đi xin việc làm.
  7. blueocean7144

blueocean7144 Thành viên quen thuộc

Mình đang tự luyên ở trang này: http://giasutoeic.com

Mình thấy rất ok, nếu bạn có thể tự thúc mình học thì hoàn toàn có thể học ở đây. Mình học ở đây đã tăng được 100 điểm (trên hệ thống) rồi.

Gluck.
  8. truonghuyen

truonghuyen Thành viên tích cực

Nếu mà chọn học 4 kĩ năng thì ILI là tốt nhất.
  9. meomun15

meomun15 Thành viên mới

Mình học bên TT Anh Ngữ ICES thấy chất lượng giảng dạy rất là OK. Giáo viên nhiệt tình, lớp thì không quá 15 bạn, giáo trình học sinh động đa dạng. Giá phí cực rẻ phù hợp cho các bạn sinh viên tỉnh lẻ như mình. Thời gian học năng động do học viên tự chọn. Hôm nào nghỉ đột xuất là TT gọi hỏi thăm liền. Lớp cùng 1 trình độ nên theo chương trình cũng rất dễ không còn bị khập khiễng nữa. Mình học ở đây tầm 1 tháng là đã thi được TOEIC 580 luôn đấy. Bạn cần thì tham khảo thử nhé SĐT: 091.333.5203 - Facebook: Hoc Anh Van ICES
  10. vylanhlung

vylanhlung Thành viên mới

Ở ILI có môi trường học cả 4 kĩ năng rất tốt, học tập trong môi trường nước ngoài hoàn toàn giúp bạn tự tin hơn. Học bạn có thể thi TOEIC cũng ok nữa. Bạn có thời gian qua bên đó tést đầu vào miễn phí để người ta xếp lớp phù hợp cho bạn. Mình có bạn học ở đó nên khi vô học cũng tin tưởng hơn nhiều