1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lý do để có huấn luyện viên riêng tại nhà?

Chủ đề trong 'Yoga - Khí công - Nhân điện - Thiền' bởi lamtranmyttvnol.com, 05/09/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lamtranmyttvnol.com

lamtranmyttvnol.com Thành viên mới

Thời gian: Bạn sẽ không còn bị động về thời gian khi phải đến phòng Gym sau giờ tan tầm nữa, chỉ việc về nhà và huấn luyện viên cá nhân sẽ đến nhà dạy cho bạn. Bạn vẫn có thể sắp xếp được thời gian tập luyện 1 giờ với huấn luyện viên cá nhân của bạn và sau đó dành thời gian cho gia đình và công việc ở nhà mà không cần phải đi ra đường.
    Chi phí: Tư Vấn Viên và Huấn Luyện Viên sẽ đến tận nhà và tư vấn cho bạn về bài tập, chế độ dinh dưỡng sau đó họ giúp bạn ký kết hợp đồng. Bạn không cần phải di chuyển đến chỗ tập luyện mỗi khi có lịch tập mà ngược lại Huấn Luyện Viên sẽ đến nhà bạn đúng thời gian yêu cầu. Họ sẽ mang đầy đủ các dụng cụ cho buổi tập, bạn chỉ cần chuẩn bị tinh thần thật sảng khoái để một buổi tập hiệu quả. Chi phí di chuyển hoặc học tại phòng Gym cũng không phải là con số nhỏ đâu bạn.
    Rủi ro: Bạn chỉ có thời gian sau giờ làm việc nhưng lúc đó phương tiện giao thông lưu thông lại đông đúc, bạn ngại các tình huống bất ngờ xảy ra? Chính vì thế mà bạn cần có một Huấn Luyện Viên riêng tại nhà để đảm bảo cho sự an toàn, sức khoẻ của mình.
    Độ chính xác: Bạn nghĩ chỉ cần tập ngoài công viên hay tại các phòng Gym là đủ rồi? Bạn biết không, tập thể dục không chỉ tốt cho sức khoẻ mà còn có ảnh hưởng đến tạo nên hình dáng cơ thể nữa. Cho nên, nếu bạn tập sai động tác thì ảnh hưởng vô cùng lớn. Lại thêm một lý do thuyết phục bạn nên có một Huấn Luyện Viên riêng tại nhà rồi.
    Đẳng cấp: Bạn đã có nhà riêng, công việc kinh doanh riêng, gia đình riêng, luật sư riêng, bác sĩ riêng, giờ đây bạn cũng cần có thêm Huấn Luyện Viên riêng tại nhà để chăm sóc cho hình thể của mình .