1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

M.n tư vấn dùm ạ..

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi ty041, 11/08/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ty041

ty041 Thành viên quen thuộc

E F.A lâu năm nên k biết cua gái,nhát gái .vv.v..E và cô nấy quen nhau rất tình cờ rồi nc tầm 3 tháng. Nhân ngày tỏ tình,cô ấy ngỏ ý kêu e ttình vs cô ấy rồi cô ấy Đồng ý quen nhau đc 10 ngày, thì cô ấy nói chỉ mới thương e, chứ chưa iu đc. Lúc đấy e cảm thấy như bị lừa dối .cô ấy nói sẽ yêu nhưng phải chờ. Bọn e vẫn nc vs nhau như bthường.bh cô ấy muốn bắt đầu lại ,nhưng e vẫn có cảm giác cô ấy vẫn còn tcảm vs nyc. Khi nchuyện cô ấy chỉ nói thương e . e ngỏ ý đi chơi thì cô ấy nói yêu xa nên chỉ có thể nchuyện hằng ngày ( cách gần 8km có đc gọi làlà xa không) chẳng lẽ cả tuần k dành thời gian đi chơi đc 1 lần. E bh rất muốn chấm dứt mối qhệ mập mờ k ra gì này. Các huynh ơi . bh e phải làm saooooooo
  2. bondlonton

bondlonton Thành viên mới

tình cảm của bác đến mức độ nào r, hôn hít hay nắm tay j chưa? Hay mới chỉ qua chat chit là chủ yếu
  3. ZzYaozZ

ZzYaozZ Thành viên tích cực

à thường thì khi rơi vào trường hợp này các gà sẽ sĩ và chia tay do nghĩ là mình bị lừa dối (hay sợ bị đá?). Nó thương cậu chẳng qua là do lúc cậu cưa nó gà quá ở đây đúng hơn là nó cưa cậu mới đúng. Nếu tôi là con đấy:" tưởng nó (ngon giai, nhiều tiền, dễ dụ) là ngon ai dè bần, sĩ, bựa, trống rỗng vô cùng, con trai giờ chán thật" thấy chưa, vô tình cậu manh tiếng xấu cho đàn ông chân chính bọn anh, nhỡ sau này anh cưa nó nó cũng tưởng anh như cậu có phải khó không. Nghĩ tới đây là bực rồi, ai chỉ chỉ đi ta không chỉ, không chỉ nữa.
    phoenix_px2002 thích bài này.
  4. EP2009

EP2009 Thành viên rất tích cực

lâu cũng chưa vào, phần công việc, phần yêu đương, hôm nay gái nó đi công việc chán quá thành thử làm việc bao đồng ngày xưa cũng hay làm, việc của top bây giờ là vứt mịa cái sĩ diện ấy đi, gái đíu yêu cũng đc đếch sao cả, mình là đàn ông mà, gái nó chưa yêu thì chú phải làm cho gái yêu, việc chú bây giờ là ko đc nghe lời gái hiểu ko, chú muốn ntn cứ làm như thế ấy, thích đi chơi thì đến nhà nó mà bắt vạ, kiểu gì nó chả đi, có lần đầu ắt có lần hai, còn ko lên đây mách các cao thủ
  5. ty041

Chít vs chat ợ :D
    Cơ mà cô ấy vẫn hay nc vs nyc thì sao. Thử quen đc 10 ngày kêu iu này nọ, cuối cùng kêu k iu rồi nói cần thời gian rồi mới quen thật. Như kiểu đồ chơi ý @@! Vả lại cứ nc tcổm là bọn e lại cãi nhau chẳng hiểu vì sao (©_®)
    21h30 là phải có mặt ở nhà.gđình chắc như bắp, k đc đi chơi lung tung.quen thì chắc 1tháng đi chơi đc 1 lần và chắc là k bh đi đc buổi tối :)))
  6. Thaoduoc2015

Thaoduoc2015 Thành viên tích cực

Bác dừng luôn đi không khả quan lắm, gái còn đầy :)))
  7. EP2009

EP2009 Thành viên rất tích cực

vote nghỉ nhé, nói như chú tức là phụ huynh đồng ý thì mới xh đc chứ gì?
  8. ty041

Có ai lại đi khai vs PHuynh " cô chú ơi bọn con muốn xh "bao giờ đâu :D chú cứ đùa :))
  9. nquoc

nquoc Thành viên quen thuộc

NYC: bác với cáo này có ít thời gian,lại còn có NYC, nghiên cứu kĩ nếu bác không muốn làm"chúa tể của những chiếc vỏ"
    Không chat chit nhiều nữa. Chuyển từ chat chit sang gặp gỡ và đụng chạm.
    Song song với công tác chiến đấu còn phải tiến hành địch vận đánh vào ông bà già gái nữa, đánh được rồi cái thời gian biểu đi chơi dẹp luôn, hứng là đến nhà gái ngồi lỳ như bác gì trên nói đấy.
    Nhưng mà em cảm giác gái này sống hơi ảo...làm đ gì có thuơng rồi mới yêu. Hay em lại nổi tính gà, đi vào phân tích câu chữ chị em Cáo Sói nhỉ:rolleyes:
  10. ty041

Mặt e mỏng lắm bác ợ.k sài đc chiến dịch "đẹp trai không bằng chai mặt " đâu :D chắc cô ấy đang thử sự chịu đựng của e. Như kiểu đợi chờ là hạnh phúc ấy:))