1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

MAC MAKE UP_PRO...Topic tư vấn chuyên về MAC,mỹ phẩm trang điểm chuyên nghiệp.

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi macy, 03/10/2007.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. macy

macy Thành viên mới

hi ,bạn màu mắt 370.000 /1 màu bạn nhe
  2. asim_chan

asim_chan Thành viên mới

úi chị ui, sao mà nó đắt thế???? em check trên web MAC thì cọ 190 và 116 đồng giá 32$, cọ 213 là 22.5$ còn cọ mắt mã 424 thì em ko tìm thấy mã đó luôn, hay chị ghi nhầm
    Thấy giá trên web cũng được nên em định bon chen mừ.... sao giá về VN đắt quá vậy chị
  3. macy

macy Thành viên mới

hi, em c nhầm cọ 242 mà c ghi lộn 424 hehhe cám ơn em nhắc chị nhe, còn giá thì ko thể so sánh với trên mạng được em à , vì thuế và chi phí mỗi nước mỗi khác ,như những hãng Lancome,Clinique... giá cả cũng đều rất khác nhau , Giá trên mạng chưa cộng thuế vào, nếu em có người nhà bên Mỹ em nhờ mua sẽ rẻ hơn ở Việt Nam em nhe. Mến
  4. ba_gia_bon_chen

ba_gia_bon_chen Thành viên mới

Thanks bạn nhé. Giá hơi chát thật. Để tớ nghiên cứu thêm nhé.
  5. asim_chan

asim_chan Thành viên mới

hức, tình hình là lại ngậm ngùi tít kịm típ chúc chị làm ăn phát đạt vậy
  6. carotk

carotk Thành viên mới

Em moi mua 1 hop phan MAC Studio fix NC25 o cua hang chi day. Nghe chi ban than khen MAC lau roi ma hom nay moi mua xai thu. Phai cong nhan moi apply len thi min va mem that nhung duoc 1 luc khoang 2-3 tieng thi da co ve do dau va fan dong lai o lo chan long (vi em thuoc loai da dau va lo chan long hoi to). Buon wa ko bit lam xao de khac phuc!
  7. macy

macy Thành viên mới

hi , em cám ơn em đã ủng hộ chị nhá ,kô có gì phải buồn cả em à, vì hầu hết người VN mình 90% đều da dầu rất nhiều ,dầu đều do cơ địa mỗi người từ trong nó thải ra ,mình chỉ có khả năng ngăn ngừa chứ thật sự kô có cách nào làm hết hẳn ,nếu e có khả năng e nên sử dụng đủ bộ 3 bước của MAC thì da rất chắc nền ,hầu hết mọi người hay sử dụng Fix ko thì khi ra dầu cứ dậm lên thì da sẽ rất dày phấn loang lỗ, nhìn rất chán . MAC mới ra 1 loại base pre-prime dùng lót trước khi trang điểm giúp ngăn ra dầu rất tuyệt vời em à, khách sử dụng hầu hết đều khen
    e mua dùng thử nhe .Mến
  8. 12_na

12_na Thành viên mới

cho em hỏi ở hà nội có showoom nào của Mac ko ạ?
  9. carotk

carotk Thành viên mới

Thanks chi Macy nhieu nha'', chac phai chay ra cho chi tau them cai em chi vua recommend thoi, ko thi dau kho lam. Tang chi 1 bong nha''
  10. lockengo

lockengo Thành viên mới

chi ơi, neu e den đo mua thì có chỉ giúp e cách dánh ko chị, hix, vì e rat mê trang diem bang mac nhưng e lại ko bít đánh sao cho đúng phần nền, thanks c