1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

MAC MAKE UP_PRO...Topic tư vấn chuyên về MAC,mỹ phẩm trang điểm chuyên nghiệp.

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi macy, 03/10/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. macy

macy Thành viên mới

chắc hôm đó chị đi công việc đột xuất đó , thôi hôm nào ghé lại c chơi nhe, c thường xuyên ở tiệm đó
  2. Dylan_Toc_Xu

Dylan_Toc_Xu Thành viên mới

Chị giúp e cách phân biệt MAC thật và fake chị nhé
    Em mà ở SG chắc chắn sẽ qua tiệm chị mua đồ rùi nhờ hướng dẫn trang điểm luôn
  3. macy

macy Thành viên mới

hi em , thật sự rất khó phân biệt hàng thật và Fake khi chỉ nói chung chung em à ,vì MAC rất nhiều sản phẩm mà mỗi sản phẩm giả mỗi kiểu , nên chi chỉ biết khuyên e nên mua những nơi đã có uy tín , thường thì những người bán ở shop thì ko dám bán hàng giả vì còn uy tín để làm ăn lâu dài (đó là cảm nhận riêng và kinh nghiệm của c),và có những sản phẩm ko phải fake nhưng hàng cận date ,dạo này c thấy ở chợ bày bán hàng fake rất nhiều giá rất rẻ nên cách tốt nhất em đừng ở những nơi ấy e nhe.có gì ko hiểu liên lạc c .Mến
  4. kittyhtt

kittyhtt Thành viên mới

da em la da dau, em muon mua mot bo kem lot, phan nen, phan phu, chị tư vấn cho em mua loại nào và cả mã số nhé (da em trung bình, không trắng, không đen) để em nhờ bạn em mua hộ
  5. macy

macy Thành viên mới

da em dung base pre prim, studiomist và studiofix là tuyệt vời , em cần mua thì liên lạc c, c sẽ gửi ra tới tận nhà cho em .Mến
  6. macy

macy Thành viên mới

7. cherrylove2209@yahoo.com

cherrylove2209@yahoo.com Thành viên quen thuộc

Hôm trước xem ở Vincom lọ mắt nước MAC có tem đàng hoàng mà chỉ có 125k là sao nhỉ chị nhỉ ?Có phải hàng Fake ko ah? Gía lọ ý ở chị là bao nhiêu ạ ? Em đang đam mê 1 em mà
  8. strapple

strapple Thành viên mới

Em đọc báo thấy nói đồ trang điểm MAC là đồ makeup chuyên nghiệp ko nên dùng cho trang điểm hàng ngày, chỉ nên dùng cho những dịp đặc biệt, ko bít có đúng ko nhỉ?
  9. macy

macy Thành viên mới

hi em, hàng em mua là hàng fake rồi e à, dạo này Trung quốc làm hàng giả MAC rất nhiều e phải cẩn thận ,bên chị lọ mắt nước 450 ngàn >mến
  10. macy

macy Thành viên mới

hi em, đúng là MAC là hàng trang điểm chuyên nghiệp , nhưng MAC sản xuất rất nhiều line hàng để phục vụ tất cả mọi người ,sở dĩ gọi chuyên nghiệp là vì MAC có rất nhiều sản phẩm chỉ bán riêng cho bên thợ trang điểm ko bán ra cho khách nên nó chuyên nghiệp là chổ đó vì vậy em yên tâm sử dụng nha.Mến