1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

*** ----> Mại dâm -----> Hướng xử lý

Chủ đề trong 'Khoa học Pháp lý' bởi No-fear, 23/03/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. LVHa74

LVHa74 Thành viên quen thuộc

Chú NF dạo này quan tâm đa ngạch nhỉ! Về chuyện chú nêu theo anh trước tiên phải xử lý mấy thằng báo lá cải vẽ đường cho hươu chạy đã. Nếu không có mấy bài báo "kích động bạo lực" nọ, chắc chắn số lượng khán giả của bộ phim con heo hạng nhì này chỉ khoảng vài ngàn là cùng. Đằng này chỉ mấy ngày sau khi bài báo đăng, cả "đồng bào trong nước và kiều bào ta ở nước ngoài" đều sục sôi lên vì cái phim đó. Anh có một thằng bạn gà tồ chuyên lý cũ đang làm cho NASA vốn chẳng biết gì sự đời cũng meo về đòi cái link để xem!!!! Hô hô anh lại chỉ có đĩa thôi, nếu chú biết thì gửi cho anh cái link để anh forward cho thằng bạn vàng, biết đâu lại giải phóng được tiềm năng cho thằng đó (bố mẹ nó chỉ có mỗi 1 thằng con trai, 31 tuổi chẳng thấy tăm hơi gì!).
  2. No-fear

No-fear Thành viên rất tích cực

Dạ em chào anh, hôm nay em thấy giọng lưỡi anh sặc mùi Playboy quá, hehe em hơi bất ngờ (chỉ hơi thôi).
    Hì hì, em sau khi bốt bài này lên cũng có một tá đơn đạt hàng, PM hỏi xem có kiếm được show này không? Khổ quá...em ở đây kiếm đâu ra, em cũng chỉ xem báo và tưởng tượng thôi.... đúng là trăm sự cũng chỉ tại cái bọn báo chí anh nhỉ? Mà cái bọn báo chí là đăng tin toàn đăng tin bậy bạ lên mới ác chứ, làm khổ anh em... (hôm nào em sang anh cho em mượn nhá...). Khiếp, mấy hôm nay đi đâu cũng nghe các thanh niên trẻ tuổi hừng hực khí thế ngồi bàn bạc, tưởng tượng...nghe nói, trong số những thằng máu nhất...đã có đứa tức tốc cầm ổ cứng phi xuống HP kiếm. May quá... em gặp anh LVha74...
  3. LVHa74

LVHa74 Thành viên quen thuộc

Mèo mù vớ cá rán thôi mà, hôm nay tiện đi ăn cưới thằng bạn vào trường ĐHL chơii, mắt được mấy ông giáo sư ranh con đang nghiên cứu phim tư liệu trong khoa. Anh nghĩ rằng đạo đức của mình cũng chẳng hơn gì mấy thằng này, bèn ngồi xuống cùng xem cho nó quần chúng!. Sau đó anh mượn cái đĩa về công ty để ra oai. Cuối buổi chiều tập hợp mấy thằng em lại để quảng cáo (sau khi đã thu mỗi chú 20.000 tiền quan hệ), khổ nỗi cái đĩa tệ quá, cái laptop của anh không nhằn nổi và anh đành thối lại tiền, Hết chuyện
  4. No-fear

Em cũng mong được mù như anh... khổ quá mắt em lại sáng mới chết chứ... Đây đâu phải vấn đề đạo đức hay ko hả anh, đàn ông bao giờ chẳng thế... em ở vào trường hợp anh cũng không thể quay đi mà bịt mắt lại được... ngu gì anh nhỉ... (chị em phụ nữ trong box chắc cũng thông cảm cho anh em thôi... phụ nữ luật tâm lý lắm...hehe... cái laptop của anh thanh lý được rồi đây...phim mới như thế mà ko xem nổi thì chán thật... anh thử cái ổ khác chưa...biết đâu..."mèo mù lại vớ cá thu rán"... hehe...nếu vớ được cá...nhớ gọi em nhé...
  5. Constancy

Constancy Thành viên mới

Em cứ ngỡ đang lạc vào một cõi nào đó, ở một chốn nào đó, gặp một ai đó mà không phải là LVHa74 mà em biết.
    Hic, liệu em tỉnh chưa nhỉ?
    Tấm lòng son!
  6. No-fear

ặ, em Cons ặĂi...thỏ em biỏt anh tỏằô trặỏằ>c rỏằ"i à...
  7. namoadiaphat

namoadiaphat Thành viên mới

chuyện này thì không khó, muốn xử phạt thì phải tìm ra vấn đề:
    1. có phải là chủ nhân( diễn viên cố tinh phát tán CD này hay không )
    2. Ai là người in sang CD này?
    3. Ai là người quay CD ?
    4. chuyện này đơn giản thôi, nắm người diễn viên ra xử lý triệt để, CD này mới có đó mà đưa lên website tùm lum, tớ cũng bực lắm, nêukhống ngăn cản kịp thời thì sẽ phát tán ra toàn thế giới cho coi.
    ( anh em nào phát thiện ra website nào có chứa nội dung của CD này xin vui lòng gởi link vào e mail cho tớ ( không phải để xem , mà là để down nó thanks Nhằn bảo vệ thần phong mỹ tục VN)
    Hạnh Phúc ở đời là :Có việc gì đó để làm,Có ai đó để yêu,Có điều gì đó để hy vọng
  8. MinhTrinh

MinhTrinh Thành viên mới

Tôi thì thấy việc này chẳng có gì để ầm ĩ cả .
    Thái tử Charles và công nương Diana ngày xưa cũng tự quay phim mà ! Những cái này người đạo đức thì lên án ghê lắm nhưng có khi mấy vị đó cũng thích xem, giả sử là có cơ hội xem thi chẳng ông bà nào tha .
    Cái đáng nói là sống thật với mình hay ra vẻ đạo đức thì cái nào hay ( Tất nhiên là trong mức độ luyến ái bình thường ) .
    Giả sử hai người yêu nhau, họ lập 1 web cho họ; đưa những hình ảnh khi gặp gỡ ban đầu ? bình thường .
    Rồi họ yêu nhau ? cũng bình thường
    Rồi họ hôn nhau ..thân mật hơn, rồi thân mật hơn nữa ...
    Tất cả vẫn bình thường và rất " con người " .
    Trừ phi có lợi dụng để thành thương mại hoặc thành 1 bằng chứng nào đó để đòi hỏi những cái khác thì mới thành vấn đề .
    Tóm lại, chẳng có gì để ầm ĩ .
    Rất là thành thực : Tôi cũng thích xem, bà xã tôi cũng thích xem .
  9. StylishII

StylishII Thành viên mới

Yes, ủng hộ quan điểm của anh MT - đúng là trăm sự chỉ tại cái bọn báo chí làm rùm beng lên, rồi ai cũng chăm chăm đi tìm xem nó như thế nào... kể ra cũng mệt thật..
    Kevin... hiện nay tất cả các link để xem phim này đã bị down hoàn toàn (do chính chủ của nó làm down để tránh nạn...sau khi lắng xuống, chắc chắn sẽ lại được up lên thôi...)
  10. namoadiaphat

namoadiaphat Thành viên mới

các nước khác do không ảnh hưởng Tư tường Phương Đông, việt Nam chúng ta thì khác, tư tường đó đã đi sâu vào tiềm thức, với lại *** là một chuyện tế nhị , không thể công khai được, nếu trẻ con cũng lấy những film này làm nguồn vui thì thử hỏi Việt nam chúng ta sẽ thế nào ??
    các nước Phương tây thì hấu hết thời gian con trẻ đều ở Trường cả ngày, nên thầy cô có thể kiểm soát được, trong khi ở Việt nam thì trẻ em học chỉ 1/2 ngày còn thời gian còn lại muốn làm gì có trời quản lý nó, nó tụ tập coi film *** ai mà biết nến cấm là đúng....
    kevin kich liet phản đối chuyện này , mặc dù đôi khi cũng có xem hix
    Hạnh Phúc ở đời là :Có việc gì đó để làm,Có ai đó để yêu,Có điều gì đó để hy vọng