1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mai Ka cô bé từ trên trời rơi xuống

Chủ đề trong 'Czech' bởi nam_thang, 16/08/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nam_thang

nam_thang Thành viên tích cực

Mai Ka cô bé từ trên trời rơi xuống

Các bạn thân mến.
    Khi là trẻ con sống vào thập niên 80 của thế kỷ trước, đứa nào chẳng xem phim Mai-Ka, cô bé từ trên trời rơi xuống.
    Với riêng tôi, bộ phim đã đi vào tâm hồn tuổi thơ với bao nhiêu kỷ niệm, bao nhiêu mơ ước và chân trời rộng mở.
    Hỉnh ảnh cô bé Mai-Ka xinh đẹp, dịu dàng, tài ba cùng lũ trẻ tinh nghịch luôn làm hứng khởi mỗi tối trong chương trình: Những Bông Hoa Nhỏ phát lúc 7h00 tối.
    Qua đây mình nhờ các bạn đang sống ở Séc tìm hộ mình tiểu sử tóm tắt, hình ảnh của Mai-Ka lúc đóng phim và Mai-Ka thời gian "em" thành thiếu nữ và hiện tại Mai-Ka làm gì, ở đâu.
    Ngoài bộ phim Mai-Ka, cô bé từ trên trời rơi xuống, còn bộ phim nữa mình không nhớ tên nhưng nhân vật chính là nàng công chúa Arabenla ở xứ sở các câu chuyện cổ tích bị lạc vào thế giới hiện tại. Bộ phim này cũng gây nhiều cảm xúc cho tôi và thế hệ "trẻ con" chúng tôi, có bác nào tìm được thông tin về bộ phim này cũng cung cấp giúp cho nhé.
    Cảm ơn nhiều.
  2. Dien_Quyhoach_2_0

Dien_Quyhoach_2_0 Thành viên mới

http://search.seznam.cz/?q=Arabela&w=Arabela&mod=f
    http://www9.ttvnol.com/forum/tacphamvanhoc/868323.ttvn
  3. cuncon6605

cuncon6605 Thành viên mới

bác định xin chữ ký của diễn viên đóng film Maika à
  4. nganguyen.hn

nganguyen.hn Thành viên mới

Em được để tóc giống Maika Em chẳng biết Maika la ai cả ạ? vì thời bọn em ko được xem film này hix.... bác nào có thông tin thì bổ trợ thêm cho em với nhé. Quê quá cơ :D