1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mạn bàn vấn đề DU LỊCH BỤI, được... BỤI hay bị... BỤI

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi urak, 18/04/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. windysmile

windysmile Thành viên mới

Em đang tư duy
  2. urak

urak Thành viên mới

minh chứng hùng hồn cho cái luồng tư tưởng khinh rẻ các chuyến đi ít tiền, bác này đây chứ ai. xin nói với bác cái vụ 10 $ nó ở đảu ở đâu, và vì quá vĩ đại như thế thì nó mới ầm ĩ lên, và vì thế bác mới biết. bác này nói tối như âm..., nếu như bác bảo cái thằng nó đi 10 $ ấy nó đi về, nó ôm vào bụng ko cho ai biết, hay chằng khoe cho ai thì làm sao báo chí biết mà ầm ĩ lên????
    hay là nó về nó cũng nhặng lên, chúng mày ơi tao đi qua 1đống nước hết có 10 đô chúng mày ạ, tao qua cả việt nam nữa tao thấy có cái thằng gì gì trên TTVN nó có vẻ khinh mấy thằng như tao quá, nó bảo tao đi với 10 đô để thân tàn ma dại ra à .... ha ha ha ha
    Được urak sửa chữa / chuyển vào 08:28 ngày 19/04/2007
  3. urak

urak Thành viên mới

đọc lại lại đáng buồn cười, nhiều bác lại còn bắt chẹt lại cả mấy câu chữ em viết trên đây, các bác giỏi bắt bẻ sao ko phản ánh lên tân admin ấy, bảo sao anh ấy làm cái diễn đàn gì mà nhiều lỗi thế, chữ gõ cứ díu vào nhau, lúc mất lúc được, lỗi nhành ra, cái fần search chỉ để làm cảnh, chả bao giờ search đc.
    đó, thế thì làm sao em chả ngại gõ, gõ qua rồi, biết gõ sai muốn e*** lại lại càng ngại vì thế nào nó cũng kéo theo 1 lô 1 lốc các chữ khác bị lỗi theo.
    đó, các bác lớn hơn, tiên phong hơn thì í kiến đi. riêng em tham mới tham gia diễn đàn này đâu đó mới đc nữa năm. nhưng em ý kiến về cái đó ko dưới 5 lần rồi nhé, nhưng vẫn ko thấy phản hồi, các bác oách hơn cứ ý kiến hộ cho chúng em đc nhờ.

em @ đến tất cả các bác muốn góp ý chân thành đến em là em cám ơn các bác nhiều, tất nhiên em biết em có cái ko đúng, ko hay nhưng chính vì cái thái độ thù địch của 1 số bác trên đây làm em ko chịu đc, các bác ấy cứ nhặng cả lên, thật buồn cười.
    còn các trong cái topic phan bụi của em, các bác có vẻ ủng hộ cái bạn gì gì có chuyến FAN BỤI XUÂN hay sao ấy, thật nực cừời. các bác cho rằng bạn ấy khiêm tốn, ha ha, các bác thử mà xem. cái bài của em gây sock như thế mà đc có khoảng trên dứoi trăm bài reply là tụt mất đẩu mất đâu, còn cái bài của bạn ý thì đến gần 1 trăm trang rùi. ai mà khỏe đọc cái baì đó thé ngoài chính tác giả topic đó, ngày nào em cũng thấy bạn ý vào, xì pham 1 vài câu để đẩy bài của bạn ấy lên đầu. ha ha, vậy là ai thích khoe, ai ko thích khoe. ha ha ha,
    @ DHLV, em ko biết anh là ai, nhưng có lẽ các bác trên đây đã đẩy cho anh em mình gần nhau hơn. nhất định phải có dịp trà thuốc, em gọi cả việtkyo nữa anh nhá.
    @bác mà có vợ đi khắp nơi ý, cái này thì em nể, ko dám ý kiến gì ạ, hy vọng lúc em bằng tuổi bác, vợ em cũng đc như thế...
    Được urak sửa chữa / chuyển vào 08:30 ngày 19/04/2007
  4. vagabonder

vagabonder Thành viên mới

...
  5. umbalaxibuavn

umbalaxibuavn Thành viên mới

Đúng là con gà tức nhau tiếng gáy. chả ra làm sao cả.
    Mod ơi khoá topic lại đê.
  6. Kollorado

Kollorado Thành viên mới

còn các trong cái topic phan bụi của em, các bác có vẻ ủng hộ cái bạn gì gì có chuyến FAN BỤI XUÂN hay sao ấy, thật nực cừời. các bác cho rằng bạn ấy khiêm tốn, ha ha, các bác thử mà xem. cái bài của em gây sock như thế mà đc có khoảng trên dứoi trăm bài reply là tụt mất đẩu mất đâu, còn cái bài của bạn ý thì đến gần 1 trăm trang rùi. ai mà khỏe đọc cái baì đó thé ngoài chính tác giả topic đó, ngày nào em cũng thấy bạn ý vào, xì pham 1 vài câu để đẩy bài của bạn ấy lên đầu. ha ha, vậy là ai thích khoe, ai ko thích khoe. ha ha ha,
    Bạn này buồn cuời thật , tôi cũng không có nhiều thời gianđể đọc hết những bài của bạn đâu nhưng mà cậu động chạm đến người nha tớ là không được. Việc ai người ấy làm mà đừng có gây phản cảm là được.
    Hàng ngày vào post bài là để duy trì và nuôi dưỡng cảm xúc....dành cho những chuyến đi sau...Không phải mình Va ga mà cả nhà BỤI XUÂN ai có thời gian điều kiện alf nhảy vào tranh thủ post bài để cho những người khác biết mình CÒN SỐNG ....
    Nhà Bui Xuân 2 nửa Nam -Bắc , già ,trẻ, gái, trai có hết...Topíc FAN BUI XUAN là sân chơi chung của chúng tôi, đó là cách chúng tôi tìm thấy nhau trên đời . Cậu Hiểu chưa UKA...Việc đọc và theo dõi topic là việc của nhà tôi hay Cậu UKA..gì này có tình ý gì với VÂG nha tôi mà để ý em nó khiếp thế (Ngày nào cũng thấy vào xipam bài).....Nếu ko phải tình ý thì đi chơi chỗ khác nhá...đừng vào, nói năng gì đến nhà Bui XUân tôi nhá
  7. Kollorado

Kollorado Thành viên mới

8. urak

urak Thành viên mới

tớ chả hiểu bạn nói cái gì cả???
    nhưng vấn đề là thế này, cái topic của bạn cũng chỉ là miêu tả lịch tình 1 chuyến đi, ko fải là nơi để tất cả mọi người vào đó thảo luận, ko nên cố sống cố chết giữ nó lại, các bạn trong nhóm đi bụi xuân của bạn, cứ 1 ngày ko post bài xem, đảm bảo nó trôi tuột đi ngay tận trang 8 tang 9 là cái chắc, các bạn viết cho người khác đọc, còn nếu chỉ để đọc với nhau, tốt nhâá qua yahô bạn ạ, còn ảnh, cầm usb đến nhà nhau mà lấy, ko thì up lên phôôbucket, ai thích lên mà đao.
  9. come_on_girl

come_on_girl Thành viên mới

Box Du lịch thỉnh thoảng sản sinh ra nhưng nhân tài vui phết nhỉ. Có những bạn như thế này, mình lại khoái vào box đọc bài. Nói chung là ko nên ganh đua nhiều về cái gọi là "Bụi". Bụi nhiều chỉ tổ viêm phổi thôi
  10. Kollorado

Kollorado Thành viên mới

Này URAL đầu cậu chứa nhiều chữ ko mà cậu cố chấp thế hả.????
    Tôi thấy cậu bị các anh , các chị chửi mắng, đám đá cho xưng mông lên rồi mà vẫn ko hiểu đâu là giới hạn nữa.
    Hết thuốc chữa rồi.