1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mạn bàn vấn đề DU LỊCH BỤI, được... BỤI hay bị... BỤI

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi urak, 18/04/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. windysmile

windysmile Thành viên mới

Nào, các bác muốn tranh luận về chuyện bụi hay không bụi thì theo đúng chủ đề, tránh đả kích cá nhân, không là em lock topic ợ.
  2. XanhDoTimVang

XanhDoTimVang Thành viên mới

Hị hị.... càng đọc càng buồn cười, càng lòi ra một số thứ. Chủ topic này đúng là có vấn đề. Văn ngày một dài, ngày một dở hơi. Nên viết ngắn gọn và cô đọng hơn đi bạn
  3. bachhoang31

bachhoang31 Thành viên mới

còn các trong cái topic phan bụi của em, các bác có vẻ ủng hộ cái bạn gì gì có chuyến FAN BỤI XUÂN hay sao ấy, thật nực cừời. các bác cho rằng bạn ấy khiêm tốn, ha ha, các bác thử mà xem. cái bài của em gây sock như thế mà đc có khoảng trên dứoi trăm bài reply là tụt mất đẩu mất đâu, còn cái bài của bạn ý thì đến gần 1 trăm trang rùi. ai mà khỏe đọc cái baì đó thé ngoài chính tác giả topic đó, ngày nào em cũng thấy bạn ý vào, xì pham 1 vài câu để đẩy bài của bạn ấy lên đầu. ha ha, vậy là ai thích khoe, ai ko thích khoe. ha ha ha,
    Thật nực cười hả? Ở đây chỉ có mình bác thấy buồn cười thôi,chả có ai cùng cười với bác đâu?Nhóm bụi xuân post bài là chuyện của họ, bác lấy cái quyền gì mà đi phê phán người khác thế này thế nọ ( Nhảm nhí )
    Nếu bác thích cái danh hiệu "Bụi" nhất trong các nhóm leo F từ trước đến giờ ,OK, dc thôi, tự đi mà in cái cái bảng rồi đeo trước ngực rồi ra đường cho người ta ngắm.
    Còn cái việc post ảnh hay gửi bài hằng ngày thì chả nói dc cái gì ,cả cái forum này đều làm như thế, bác có ý kiến thì tự lập ra cái forum ttvnol''.com nào đó mà tự mình ra ý kiến .
    Người ta vào topic của bác vì lý do gì? Ai cũng hiểu chỉ là sự tò mò vì cái tên topic thôi, nói thật nhá :cái topic của bác chả khác gì cái chợ trời .
  4. susungot

susungot Thành viên mới

Báo cáo các anh các chị !
    Ngày nào e cũng đc........Bụi và bị......Bụi,e dám chắc là trong box DL ta ít bác nào đi nhiều Bụi như e.............
    Dạ,ngày nào đi làm e cũng phải qua lại hai lượt đường Phạm Hùng......Chẹp,Bụi quá trời Bụi ạ !!
    E Bụi nhất box này !!
  5. buonban0nline

buonban0nline Thành viên mới

Đọc cả 2 topic của bạn này - thấy .. đúng là có vấn đề về thần kinh thật đấy .
    Tôi chưa leo Fan lần nào - nên ai đã từng leo Fan tôi đều phục .
    Tôi không dám nhận xét về vấn đề Bụi hay không Bụi - mà về cách ăn nói , cư xử của bạn . Không khác gì đứa trẻ con . Nhất là cái chuyện bạn lôi Bụi Xuân vào so sánh - làm tôi ... cười gần chết - ấu trĩ kinh khủng . Tởm
    Vê chuyện tiền nong - bạn tự hào về chuyện bạn tiêu rất ít tiền - tôi cũng là sinh viên , nhưng tôi có thể lo đủ tiền cho cả chục người đi cùng - như thế tôi cũng có thể tự hào phải không ? Mỗi người có một cái hay của mình , đừng có so sánh lung tung
  6. i1

i1 Thành viên mới

Anh thấy chú chủ topic và chú DHLV có chung 1 điểm rồi đấy "N.G.U" ==> 1 chú là "N.g.u lâu khó đào tạo" còn 1 chú thì "N.g.u si tứ chi phát triển" . Cố gắng cặp với nhau thành đôi bạn cùng tiến nhé
  7. MaVien

MaVien Thành viên mới

Tôi cũng là đã từng là Sinh viên. Tôi ghét nhất là những kẻ luôn luôn lôi cái mác sinh viên ra kêu nghèo kêu khó. Sinh viên bây giờ làm kinh tế rất giỏi, cái loại trên chắc là suốt ngày bám váy mẹ các bạn nhờ....
  8. buonban0nline

buonban0nline Thành viên mới

Bác MaVien hơi quá lời - nhưng đúng là sv bây giờ làm kinh tế giỏi chứ không phải ai cũng nghèo khó như xưa . "Giỏi kiếm tiền " cũng là giỏi , mà " Giỏi chịu khổ , giỏi chi tiêu " cũng là giỏi ( còn 2 cái giỏi này cái nào giỏi hơn thì mỗi người có ý kiến riêng của mình )
    Túm lại là ... mỗi người giỏi 1 kiểu - bạn Urak nên biết mình biết người .
  9. urak

urak Thành viên mới

hô hô, ai bảo bác tôi kêo gào nghèo khó?ai bảo bác tôi chỉ biết bám váy mẹ, bác lên box mua bán xem tôi đã là thành viên loại gì ở đó, ai bảo bác tôi ko biết làm kinh tế, thử hỏi bác có đc mấy tí kiến thức vè TTCK?
    toàn suy diễn lung tung thôi, tôi có kêu tôi nghèo bao giờ đâu (mà có nghèo, tôi cũng chả kêu ở đây :)) ). tôi chỉ nói tôi đi tiêu hết ít tiền, bác bảo bác cũng đã từng là SV. thế lúc bác là SV bác đã đi đc đến đâu? kiếm đc nhiêu tiền mà bác dám nói tôi thế? nói thật loại như bác.. tôi khinh
    Được urak sửa chữa / chuyển vào 15:21 ngày 19/04/2007
    Được urak sửa chữa / chuyển vào 15:22 ngày 19/04/2007
  10. zorzo

zorzo Thành viên rất tích cực

Thực ra bạn Urak khinh (coi thường) rất nhiều đa số người trong box này (chứ ko chỉ Mã Viện) với lý do: họ không đi giống các bạn.
    Các bạn nên đi tắm đi.