1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mần răng tán con gái đất thép..kíu em..

Chủ đề trong 'Quảng Trị' bởi hoangnmand2, 29/05/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoangnmand2

hoangnmand2 Thành viên mới

Mần răng tán con gái đất thép..kíu em..

Dạ,vấn đề là em không phải ở VL, chi dây mơ rễ má 1 chut thôi, nên cảm thấy...hic...,nhưng mà trượt đò 2 lần rùi. em vốn hiền lành ngoan ngoãn, chẳng biết ra răng nữa mà chuyện tình củm cứ lận đận mãi, hic hic....mà em cũng chẳng đến nỗi gì cũng lóng la ,lóng lánh (CAO + TO +ĐEN +HÔI ,<=> "NUMBER ONE"), Các anh chị là dân đất thép ,có biết điểm yếu hay tính cách,sở trường, sở đoản ...của gái đất thép không,làm ơn mách nước cho em với,chứ cứ đà này chắc em...già mất ,kíu em... Sẽ có ngày
  2. dieunhon

dieunhon Thành viên mới

Nhà em con gái đất thép đây mà ko có ai thèm nhìn , tại bác ni nhìn không đúng O rồi!
    Thử nhìn tui coi, chớ chết !. Mà răng phải nhất quyết con gái đất thép rứa hè? sắt đồng ko được àh? Rứa Bác ở mô? coi bộ nặng tình với Vĩnh Linh hè?
  3. dieunhon

dieunhon Thành viên mới

Nhà em con gái đất thép đây mà ko có ai thèm nhìn , tại bác ni nhìn không đúng O rồi!
    Thử nhìn tui coi, chớ chết !. Mà răng phải nhất quyết con gái đất thép rứa hè? sắt đồng ko được àh? Rứa Bác ở mô? coi bộ nặng tình với Vĩnh Linh hè?
  4. hoangnmand2

"thép mà miềng còn chưa mần dc chư rang mà mần đc với đồng, sắt e có thể miềng mần đc. "ăn VL, ngũ VL.." thì làm răng mà không nặng tình đc...hồm rồi O nớ đi lấy chồng, tự nhiên nhớ VL thì thôi rồi, muốn về lại mà không đc.
  5. hoangnmand2

"thép mà miềng còn chưa mần dc chư rang mà mần đc với đồng, sắt e có thể miềng mần đc. "ăn VL, ngũ VL.." thì làm răng mà không nặng tình đc...hồm rồi O nớ đi lấy chồng, tự nhiên nhớ VL thì thôi rồi, muốn về lại mà không đc.
  6. sieuhoa_87

sieuhoa_87 Thành viên rất tích cực

Tới nhà mà tán con gái đất thép bơ coi chừng bị người nhà xuýt chó đuổi chạy mà mất dép chừ chơ, phải dễ tán mô
  7. sieuhoa_87

Tới nhà mà tán con gái đất thép bơ coi chừng bị người nhà xuýt chó đuổi chạy mà mất dép chừ chơ, phải dễ tán mô
  8. hoangnmand2

ke.. ke....câu này nghe quen quen, dù sao cũng cám ơn bạn. ưỡc muốn lớn nhất vẫn là "kua" con cấy đất thép từ trái tim...
    "Mà nhà bác ni ở mô rứa.."
  9. sieuhoa_87

Nhớ quá ngày xưa ơi