1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mảnh đất của 12A6K42 Lương Văn Tuỵ - Ninh Bình !

Chủ đề trong 'Ninh Bình' bởi NPA_TA, 02/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. goldlion_tl108

goldlion_tl108 Thành viên mới

hee`` chui? tui da'' muon'' gi` F9 la` cai'' wai'' gi`
    dam'' bao? tui tinh tuong'' a` hi```````` sự thật thi` dung'' la` thia'' ma`
    chit rui` toi'' thu'' 7 ko len mang dc dau huuuuuuuuu co'' ai cio'' luong tam thi` mail cho tui chu'' tui thi` chịu bi giừ tu rui` voi'' lai ko dc di chơi tối bố mẹ tui bảo xinh như tui ra ngoài đg` dễ bị bắt cóc sợ lém heeeeeeeeeê
    ngoảnh đầu nhìn cuộc đời như giấc mộng được mất bại thành bỗng chốc hóa thành hư không

TL_108    
  2. cleareyedgirl_147

cleareyedgirl_147 Thành viên mới

oi doi oi ,
    chan qua di thoi linh ga oi ,hom nay la thu 7 ma tao chang đuoc di dau ca ma lai con mot dong bai fai hoc ,gioi dat oi ,thang long lec la ai vay nhi ?sao ta ko biet nhi ?oi gioi oi nhung ma nick la gi thi moi chat duoc chu ,a6 oi bao gio moi gap nhi ,tan dan xe nghe het ca ,chang may khi ma duoc gap nhau ,hom nay con giang ve nb day ,chac may dang noi chuyen voiu no luc nay ,oi me oi ,ma may dung co noi cai cau "ngoang dau lai cuoc doi nhu giac mong ...." nham qua roi day ,nghe cu nhu mot mu gia chong gay dang than tho ay linh ga ah ,thoi ,chao may ,chuc may vui ,chang biet bao gio tao moi ve duoc ,chac den tet duong qua ,thoi bye ,hen gap lai ,chuc may vui lan jnua
  3. A_li_bo_bo

A_li_bo_bo Thành viên rất tích cực

Hị..hị trông như khỉ ,chắc là ý của bố mẹ là :đừng ra đuờng để trẻ con nó sợ
    KHÔNG NGHĨ MÌNH Ở VỊ TRÍ THỨ NHẤT NHƯNG CŨNG KHÔNG ĐỂ MÌNH Ở VỊ TRÍ THỨ HAI
  4. goldlion_tl108

EEEEEEEEE ALIBOBO NÓI GÌ ĐẤY MUỐN ĂN ĐẤM KO
    HIX HIX... BÙN WE''
    BÁO ĐỘNG:
    BỌN MÀY LẦN SAU VỀ ĐỪNG ĐỨA NÀO TỚI NHÀ TAU NỮA NHÁ BỐ MẸ TAU ĐANG TRUY NÃ BỌN MÀY ĐẤY
    TRANG UI MÁY BÁO CHO TẤT CẢ NHỮNG ĐỨA NÀO CÓ THỂ NHA TAU KHỔ WÉ MÈN ƠI
    BÙN KO CHỊU ĐC MÀ SỐ TAO LÚC NÀY SUI ƠI LÀ SUI ĐEN ĐỦI VÔ CÙNG ĐỤNG ĐÂU LÀ BE BÉT Ở ĐÓ
    ngoảnh đầu nhìn cuộc đời như giấc mộng được mất bại thành bỗng chốc hóa thành hư không

TL_108    
  5. goldlion_tl108

TRANG ặI CỏÔP CỏằăU M?Y ĐIỏằ?U TRA GỏÔP CHO TAO CÁI TH"NG TIN M? BỏằON N" ĐANG Đỏằ'N TRONG H'M THặ CỏằƯA LỏằsP MONH Ý
    XEM ĐỏằăA N?O TUNG HOỏÂ MT , HfY GIsP TAO ĐÍNH CHONH LỏI TH"NG TIN NHA VI` CHUYỏằ?N Đ" KO BAO GIỏằo C" & CHỏđC CHỏđN KO C"
    NHỏằs BÁO CHO TAO L? ĐỏằăA N?O TUNG TIN NHA , TAO NGHI THỏNG Đỏằ? Tỏằơ CỏằƯA TAO Đ" ĐIỏằ?U TRA DTM NHA ,OK
    ngoỏÊnh 'ỏĐu nhơn cuỏằTc 'ỏằi nhặ giỏƠc mỏằTng 'ặỏằÊc mỏƠt bỏĂi thành bỏằ-ng chỏằ'c hóa thành hặ không

TL_108    
  6. NPA_TA

NPA_TA Thành viên mới

Da lau lam roi moi tro lai manh dat ma minh lap ra!Doc nhung dong teich doan cua ca ban lop minh ma TA cam thay buon qua''.
    La mot nguoi chu chot trong cong viec tap hop lop,TA cam thay rat co loi voi cac ban,nhung cung vi viec hoc tap ca ma thoi mong cac ban thong cam nha!
    !
  7. NPA_TA

NPA_TA Thành viên mới

Tet vua roi ve den nha`!Thay ban be cua minh vui ve the la TA da vui lam roi`!Cam on cac ban nhieu lam!
    That la ko ngo khi ma moi co may thang ko vao trang cua lop da~ thay co rat nhieu ban moi cung nhu nhung bai viet moi.Vui ra phet nhi?
    Ke ra thi lop minh cung hoi it nguoi tham gia day chu nhi?Tai vi bon lop minh mai hoc qua day thoi godlion_tl108 voi lai tk dung buon lam gi nhe''!
  8. NPA_TA

NPA_TA Thành viên mới

hom nay ban cua Ta o tren truong ve nha TA choi!ko gap dua nao lop minh ca de ma gioi thieu,phi qua''!Toan nhung dua hien lanh that tha ca?
    Bon minh chuan bi cho chung no tham Kim Son,Hoa lu,Tam Coc...de gioi thieu que huong minh voi chung no''!Cho chung no biet ve NB ti chut'',ko kheo lai bau? ve NB lai chang biet gi ve Nb ca,chan chet.
    !
  9. NPA_TA

NPA_TA Thành viên mới

Nhan'' cho nhung nguoi hay len mang la cu tich cuc tham gi viet bai di nha''!Cac ban se luon duoc moi nguoi trong lop ung ho day''!
    Cuoi cung TA xin chuc moi nguoi mot nam moi gat hai duoc nhieu thanh cong trong moi mat nhe''!OK?
  10. Halley

Halley Thành viên rất tích cực

Ôi ôi ôi ....
    Các chú A6K42 đến rước em Linh của các chú đi cái lào ? Nhức hết cả đầu óc. Troáng, chít vì cái bệnh lói nhiều !

No game ! No Girl ! No Net ! <--- tha` che^t' con` ho*n ... he he