1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Marketing Group: Họp 15h Thứ 7 - ngày 05/08/2006 tại Cty Sunrise, 93 Đội Cấn.

Chủ đề trong 'Hoạt động xã hội.' bởi My_emy, 29/06/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lanicy

lanicy Thành viên mới

Úi sao lại vào 3h chiều thế kia >_<
  2. Nhat_Le

Nhat_Le Thành viên mới

Hi! Tớ xin một chân trong Mar thi trường nhé? Đúng là nghề của tớ nè. Tốt nghiệp khoa Mar đã đi làm về quảng cáo và cung cấp nhân lực. Nhưng nghẹt nỗi ở xa quá,hay nhom thời trang tìm cách xuất hàng qua đây đi,tớ sẽ giao và bán hàng trên Ebay o Đúc nhé?
  3. yeutrinh

yeutrinh Thành viên mới

wa! được thế thì tốt quá nhỉ! dưng mà các thủ tục hải quan rùi xuất khẩu xuất khiếc rắc rối lắm bạn ơi! bạn có thông tin gì về xuất khẩu hàng may mặc sang Đức ko?
  4. My_emy

My_emy Thành viên mới

Sorry cả nhà. Bận quá, ngẩng đầu lên là 3.10'' chiều. Thất hứa với Mar group rồi. Mọi người họp xong, có thông tin gì hay kế hoạch gì thì post lên đây nhé
  5. trongbkva

trongbkva Thành viên mới

sorry cả nhà,em có việc đột xuất ko thể bỏ được, ko lên họp với mọi người,thất hứa wá!
  6. kitty_nhi

kitty_nhi Thành viên mới

Thông tin sơ bộ về cuộc gặp gỡ của Nhóm Marketing BH vào lúc 15h ngày 05/07/2006 tại 93 Đội Cấn
    Những thành viên có mặt :
    1. Anh Tuấn Thành : sognovn@yahoo.com
    2. Kitty Hiền : kittynhoanh@yahoo.com
    3. Jeny Tú : oliverbuongbinh@yahoo.com
    4. Win già : win81_hau@yahoo.com
    5. Thảo Vi : tinhyeu_lunglinh1571987@yahoo.com
    6. Đinh Ngọc (gor_khin8787) : girl_18_acmongtruahe@yahoo.com
    7. Ngọc (ttvntm) : nhngoc_mkt@yahoo.com.vn
    8. Mai Quốc Ấn : quocan113@yahoo.com
    9. Bích jusil (Thành viên mới toanh) : sweet4soul@yahoo.com
    10. Dương (Cepheus_sensaien@yahoo.com) << mới toanh nữa
    11. Hoàng Trung : hoangtrung313@yahoo.com
    12. Model Thu
    Cuộc gặp gỡ diễn ra khá vui vẻ và có nhiều điều mới mẻ dành cho nhóm. Trước tiên là phải nói đến tinh thần nhiệt tình, ham học hỏi, hiểu biết của các thành viên nhí của Big heart như em Gor_khin, Thảo Vy...đã đến rất đúng giờ. Phê bình một số thành viên suốt ngày nhí nhéo điện thoại với môn-đeo , dạ lan đỏ...
    Trong cuộc họp mặt hôm nay, có sự đóng góp không nhỏ của một thành viên mới là bạn Hoàng Trung về lĩnh vực Marketing. Trung có đưa cho cho nhóm một số website để tìm tài liệu về PR , marketing...: www.tutor2u.net ...etc. Trong thời gian tới Trung sẽ giúp cho nhóm tìm tài liệu về Marketing để chúng ta có kiến thức cơ bản, chuẩn bị cho công việc sau này.
    Bên cạnh đó anh Thành cũng sẽ mời các anh,chị có nhiều kinh nghiệm thực tế trong lĩnh vực Marketing đến nói chuyện với nhóm, đưa ra các câu hỏi thảo luận...Đây là cơ hội tốt cho những bạn nào quan tâm đến Marketing được tiếp cận với người thật việc thật , và đưa ra những câu hỏi để được giải đáp trực tiếp.
    Nhóm Marketing BH dự định sẽ có 1 buổi họp mặt hàng tuần vào thứ 7 hoặc CN để tất cả các thành viên đều có thể tham gia được. Thời gian cụ thể sẽ post sau cả nhà nhé.
    Chúc cả nhà zui zẻ....
    Nhớ...
  7. chuot242

chuot242 Thành viên mới

Hix, hix, hu hu, tiếc quá à. Bị bỏ lỡ một buổi họp nhóm vì cái tội đăng ký muộn. hihi
    Thui dù sao, muộn còn hơn không cả nhà nhỉ?
    Cho em đăng ký một chân trong nhóm thì trường với nào. Hồ sơ của em nè:
    Họ và tên đầy đủ ( ^_^): Vũ Thị Năm
    Em cầm tinh con chuột chít
    Email : scurry242@yahoo.com
    YM : scurry242.
    P/S: Em rất thích Marketing và em cũng vừa tốt nghiệp khoa quản trị kinh doanh trường Phương Đông nè. Hihi
    Chúc cả nhà zui ze nha.
  8. chuot242

chuot242 Thành viên mới

Cho em post cái ảnh để cả nhà em cái nhỉ. Ra đường còn " ơ,thành viên BH" hêhư
  9. vickynguyen

vickynguyen Thành viên mới

Cám ơn thư ký kitty nhé, nhờ bạn mà bọn mình ở xa vẫn được cập nhật thông tin của thị trường group. Không thì tiếc hùi hụi. Hihi?
    Công nhận bộ phận Marketing là bộ phận rất quan trong để giúp 1 tập thể phát triển hình ảnh kinh doanh. Thời buổi này làm gì cũng cần 1 cái đầu marketing nhạy bén thì mới mong thành công, cho dù việc của chúng ta là tình nguyện.
    Vic hi vọng group sẽ phát triễn lớn mạnh.
  10. Quoctetrecompany

Quoctetrecompany Thành viên mới

Mọi người mà cứ ọp ẹp vào giờ "nhạy cảm" thế thì bó tay toàn tập thôi, hic .
    Cái gì ko muốn thì lại đc, muốn thì lại ko đc, thế mới đau chứ !