1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Massage ở Sài Gòn?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi matheoken, 03/10/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. matheoken

matheoken Thành viên mới

Massage ở Sài Gòn?

Các huynh ơi,cho thằng em này hỏi tí nha,ở sài gòn,chổ nào mát-xa đỉnh nhất vậy mấy huynh(chất lượng,giá cả...),em chân thành cảm ơn.
  2. kankuli

kankuli Thành viên rất tích cực

Khách sạn Minh Tâm chỗ đường Lê Quý Đôn.
    Giá vé 100K.
    Rất phong cách và sạch sẽ. Các em gái xinh xắn miễn chê.
  3. thanhhai82006

thanhhai82006 Thành viên mới

Chính xác là KS Minh Tâm (2A-Lê Quý Đôn, ngay cạnh ngã 4 Lê Quý Đôn-Võ Văn Tần) Chỗ ấy rất đông khách nên buổi tối đến thư giãn phải ngồi đợi hơi lâu. Kề bên cạnh là 1 quán bán hủ tiếu cũng rất dễ ăn, đấm bóp xong có thể ra ngoài đánh chén 1 bát hủ tiếu đầy rau sống. Lưu ý: Cửa vào chỗ massage là cửa bé bên cạnh cửa vào KS, đi nhầm đúng vào ca trực của mấy ông mãnh lễ tân trẻ măng rất dễ bị lườm nguýt và thậm chí cả nghe... chửi. KS này trước của Cty Lương thực miền Nam, nhân viên chủ yếu là người Bắc nên phong cách phục vụ vẫn còn giời ơi lắm. À! Vào massage trong ý nên chọn phòng em Phương - Cà Mau, chân dài như... kiếm Nhật, da trắng và nói năng rất dễ nghe. Dĩ nhiên, đổi lại các em trong ý đòi tiền "bo" hơi nhiều, đưa 50k là các em xị mặt ra ngay. Thích thì thích thật nhưng cũng hơi "đa tốn".
    "Chưa đi chưa biết Sài Gòn/ Đi rồi mới biết chẳng còn... 1 xu/ Về nhà mới thấy mình ngu/ Thằng lớn ăn ít, thằng cu ăn nhiều!"
  4. aaaaa

aaaaa Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bác ở HN mới vào đó à?
  5. matheoken

matheoken Thành viên mới

các huynh ơi,còn chổ nào đặt biệt nữa ko ạh?
  6. nhochanh

nhochanh Thành viên mới

hehhehe, ở SG lâu mà 0 biết có chỗ này nữa ah, em thì hay đi ở KS Thái Bình 4 trên đường Trần Phú gần nhà và KS cái gì Sơn nhỉ trên đường Nguyễn Trãi Q1...bữa nào trốn vợ làm 1 quả lên Lê Quí Đôn mới đc, có bác nào đi với em chỗ đỡ bỡ ngỡ phát...
    @Kankuli: bác là dân SG ah....
    @mắt heo kén: thề bác còn muốn hơn là hơn thế nào nữa, massage là mát từ xa sau nhà bà Na là cùng thôi chứ còn sâu hơn nữa thì bác chịu khó lập topic khác hỏi đi em trả lời cho bác 1 số địa chỉ...ah...mà có khi 0 cần đâu, cứ bo càng nhiều thì đi càng sâu bác ah....đưa hẳn 500k là em cho số đt sau 23h là dắt bác về nhà luôn ấy chứ
  7. xoxoxo

xoxoxo Thành viên rất tích cực

em cứ tưởng bác là Female ...chỉnh lại được ko nhẩy
    @ all : thế còn HN nhẩy ... tip 50K nó xị mặt thì bọn chủ ko xử à .... em đi massage có lần tức nó ko tip ... cấm dám làm gì :D
    Được xoxoxo sửa chữa / chuyển vào 20:04 ngày 04/10/2006
  8. matheoken

matheoken Thành viên mới

thế các bác ơi,có chổ nào massage mà nó........thổi kèn bằng..........miệng ko các bác,hay có chổ nào"xử" tại chổ ko ah?em có nghe nói co màn "tắm chung" nữa,sướng lắm các bác ah,có bác nào đã đi thử chưa ạh?
  9. cocvangkhe

cocvangkhe Thành viên rất tích cực

Cưới vợ đi chú.
  10. matheoken

matheoken Thành viên mới

bác ơi,cưới vợ thì khác chứ,mà em còn nhỏ mà,sao cưới được,em chỉ muốn mở rộng tầm mắt thôi.