1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Master in international business-ai sắp apply đi THuỵ Điển vào đây thảo luận nhé - Đề nghị post bài

Chủ đề trong 'Bắc Âu' bởi selena88, 20/11/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. selena88

selena88 Thành viên mới

Master in international business-ai sắp apply đi THuỵ Điển vào đây thảo luận nhé - Đề nghị post bài vào topic du học hoặc topic Tìm bạn

Em đang có ý định apply đi Thuỵ Điển chương trình Master in international business.em xem qua có một số trường như Lund, jonkoping,Goteborg,Linkoping.Các bác nào cũng có nhu cầu giống em góp ý thêm cho em với nhé.
    Anh chị nào đã từng apply đi Thuỵ Điển cho em hỏi chút.Trong requirement của trường yêu cầu phải có bachelor degree của trường được quốc tế công nhận. Vậy em học ở trường của VN thì làm thế nào
  2. thangvcbhn

thangvcbhn Thành viên mới

bạn học trường nào vậy? bạn ở HN or HCM?
    UNESCO có cái xếp loại trường các nước đấy, link cụ thể thì mình nhớ, bạn sag box Du học tìm thấy ngay
    Các trường bạn apply là các trường tốt của TĐ đấy, cố lên nhé
    Mình cũg apply 08 but là master in finance cơ, mong dc gặp bạn bên TĐ nhỉ
  3. selena88

selena88 Thành viên mới

mình đang học kinh tế quốc dân ở Hà Nội.Cám ơn vì câu trả lời của ban nhé.có j mình cùng chia sẻ bạn nhé.Chúc bạn gặp nhìu may mắn
  4. hector610

hector610 Thành viên mới

cậu nay cùng trường với mình, chắc k48 roài, hehe, năm 2 mà lo làm master sơm quá nhẩy
  5. selena88

selena88 Thành viên mới

hihi.lo dan la vua .the cau co y dinh di hoc Thuy DIen ko???co j chia se kinh nghiem cho to zoi
  6. hector610

hector610 Thành viên mới

Mình đang phân vân xem lên đi làm ngay hay đi học. Đi làm 1 thời gian cho có kinh nghiệm rồi đi học có vẻ hợp lý hơn, với khi về Việt Nam xin việc cũng đỡ bỡ ngỡ ,hihi, .
    Mà cậu học khoa j thế ??
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa