1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mastersprint là đàn bà hay đàn ông?

Chủ đề trong 'Bóng bàn' bởi caigichaduoc, 11/11/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. caigichaduoc

caigichaduoc Thành viên rất tích cực

Mastersprint là đàn bà hay đàn ông?

Kính thưa toàn thể các anh chị em trong box. Trước đây em có đọc đâu đấy một câu nói của một bậc vĩ nhân, đại loại thế này:" Sự thật, hãy cho tôi biết sự thật, dù có là đau đớn thế nào chăng nữa".

Hiện nay danh tiếng của Mastersprint đã nổi như cồn. Nghe nói anh/chị còn thành lập một fanclub hoành tráng không thua gì các ngôi sao ca nhạc, điện ảnh hay thời trang. Việc danh tiếng của Mastersprint lên như diều gặp gió đồng nghĩa với dư luận đang đổ dồn chú ý về anh/chị. Vậy là nhưng thông tin vỉa hè cần phải được chấn chỉnh và xuất bản dưới dạng chính thức. Để rộng đường dư luận và giúp quần chúng có một hiểu biết đúng đắn hơn về ngôi sao Mastersprint, em xin lập ra bảng bầu chọn này để anh chị em thân bằng cố hữu với Mastersprint vào khẳng định, đính chính hay bổ sung vấn đề giới tính của Mastersprint.

Mong quý vị thân bằng cố hữu hãy giúp quần chúng hâm mộ được mở mắt, qua đó thêm yêu quý hơn thần tượng của họ. Em cũng rất muốn thế vì dù gì cũng là quen biết nhau trên này cũng được hơn 2 năm, thấy anh/chị Hiếu được ngưỡng mộ cũng lấy làm vui mừng.
  2. mastersprint

mastersprint Thành viên mới

Cuối cùng thì cũng tìm được phát ngôn viên cho club
    Anh nghe rất chọn lọc
    Khi anh về chấp CGCD 4 quả (như hồi trước), nếu CGCD thua thì về làm phát ngôn viên cho anh hehe, đồng ý không ?
    Mặc dù chú lập ra cái trò bầu chọn rồi tự mình đá bóng thổi còi thì cũng ko sao, anh ghi nhận thành ý của chú.
    Cứ quyết định thế nhé !
    Chị em muốn tìm hiểu về vấn đề này thì cứ PM cho M là được, chuyện gì cũng thu xếp được hết
  3. caigichaduoc

Khổ quá, tớ là tớ thấy tội tội cái tình cảnh kẹo mút không ra kẹo mút, trứng vịt chẳng ra trứng vịt của chị Hiếu nên tớ mới phải mạn phép bà con cô bác đứng ra tìm hiểu sự thật cho dứt điểm thôi.
    Thật ra cũng biết chị Hiếu thân gái dặm trường đường đời xô đẩy ai đó muốn coi là đàn bà thì là đàn bà, lại có người muốn cho làm đàn ông cũng tặc lưỡi mà xuôi cái ba chấm không có mà theo. Ngẫm cảnh này thấy mủi lòng mà thương thay cho phận má dày. Lại thấy cái tính tình vị tha hiền thục không vì cái sự mất lòng nhỏ xíu mà la lên như ngày xưa hậm hực chửi mắng toilabongdem nên CGCD tôi đây ngày càng mến và thương phận chị Hiếu. Thôi thì chị Hiếu sẵn có hai quả lúc nào cũng tòng teng thì CGCD tôi đây xin dùng cái chân cung kính mà đón nhận.
  4. vottaytrai

vottaytrai Thành viên quen thuộc

Có hai điều cần nói ở đây:
    - Một là Cái gì chả được post lên một chủ đề nói chung không được văn hóa cho lắm. Cái tiêu đề cho thấy đã xúc phạm vào người khác chứ không phải mang tính châm biếm hài hước.
    - Hai là Masterprint cũng chả cần phải đính chính làm gì cho mệt. Có gì là khó đâu nhỉ? Nhất là việc chứng minh cho chị em thấy mình đích thị là "man" thì không có gì khó, chỉ sợ chị em không cho Test thôi, có phải không nào...
    Cũng may là hai thằng nay chưa đến nỗi thù ghét nhau. Chứ không thì...
  5. caigichaduoc

Vậy cụ chủ tịch cho em hỏi thế nào là không được văn hoá cho lắm? Cụ cũng giảng giải cho em hiểu cái này nó xúc phạm người khác ở điểm nào. Hay là toàn cụ tự suy diễn ra hết? Cụ đừng chụp mũ em thế em không có ý đấy đâu nhé.
  6. TRANTHIENNHAN

TRANTHIENNHAN Moderator

Đồng ý với bác cả hai !
    Nói xấu và xúc phạm ng khác bao giờ cũng sai đầu tiên, nữa là CGCĐ nên kêu nick name chứ ko nên kêu tên cúng cơm ngoài đời nhé !
    Mình sẽ đóng topic này lại nếu Mastersprint cho là xúc phạm, còn nếu chỉ là đá đểu nhau cho vui thì mình vẫn cần thấy thiện chí của hai bác.
    Mình sẽ theo dõi chặt topic này.
    Có điều, khi gặp M ngoài đời, dù chỉ 1 lần thì Nh vẫn thấy M rất là ga-lăng và nam tính ! Ko biết là khi quá nổi tiếng sau này thì M có gì thay đổi để mà bị CGCĐ nói như vậy ?
  7. mastersprint

mastersprint Thành viên mới

CGCD trẻ người non dạ, được cái tính nghĩ kĩ sau khi nói nên M ko để bụng, chọc nhau cho vui thôi. Câu chuyện này mọi người hay thắc mắc về cái danh từ chị Hiếu. Nó bắt đầu từ việc hồi trước M chế mặt vợt, cần lanh ma sát lớn và mút thật nảy để phối hợp thành 1 mặt vợt mới. Lanh thì lấy 729, mút thì nghĩ là Bryce nẩy nhất nên lập topic xin mặt Bryce dùng rồi ( hay còn gọi là **** nổi ) để nghiên cứu chế tạo. Chính việc này làm CGCD gọi M là chị vì M đi xin mặt ****
    Cái gì liên quan đến **** là CGCD lại cuống lên ghép ngay vào giới nữ.
    Hết chuyện !
    Mod khoá topic được rồi
    Được mastersprint sửa chữa / chuyển vào 06:11 ngày 14/11/2007
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa