1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mất ngủ!

Chủ đề trong 'Cuộc sống' bởi missoliver, 14/05/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vtv06

vtv06 Thành viên mới

He he, cùng ý kiến. Bây giờ phải tắt máy đi ngủ ngay thôi, không thì hư mất!
  2. phap

phap Thành viên mới

Sợ nhất là mất ngủ. Sáng dậy phờ phạc như ma vậy. Tinh thần xuống dốc không phanh ngay. Hic
  3. venus87

venus87 Thành viên mới

mấy ngày nay cũng bị mất ngủ,người cứ như mất hồn vậy,2 mắt thì thâm quầng lại,mà chẳng bít phải làm thế nào nưac cả
  4. vtv06

vtv06 Thành viên mới

Cả đêm hôm qua thức giấc 3 lần chỉ vì mama không ngủ được.
  5. ommi00844

ommi00844 Thành viên mới

Mấy ngày hôm nay hư quá, toàn đọc truyện khuya, lúc ngủ lại mơ lăng nhăng
  6. phuongmodel

phuongmodel Thành viên mới

Em đã đi bệnh viện 4 ngày rồi,nhưng chị vẫn chưa hề vào thăm em....cho chị xin lỗi nha
    Chị vô tâm lắm,chị không hề biết em nằm phòng nảo,em nằm bệnh viện nào,em bị bệnh gì mà nằm lâu thế,rất nhiều người đã vào thăm em,vậy mà chị vẫn dửng dưng,hôm nay có người bạn của ba đến hỏi em đang nằm ở đâu,khi chị trả lời là chị không biết,anh ta đã nhìn chị rất kì...chị là vậy đó Nam ạ,thế mà lúc nào chị cũng nói chị thương em nhất.....cho chị xin lỗi nha Nam....
    Chị suy nghĩ nhiều lắm,chị muốn viết rất nhiều điều cho em,nhưng thật sự bây giờ chị không thể viết được gì cả,chị viết cho người chị thích rất sướt mướt,dạt dào nhưng chị lại không làm được điều đó với em trai của chị....cho chị xin lỗi nha Nam
    Ba của bạn chị nằm bệnh viện,chị bỏ học và sốt sắng đến thăm ngay lập tức nhưng em trai chị nằm bệnh bệnh viện,ba bảo ngày mai vào trông em hộ mẹ,chị bảo:"ba làm như con rảnh chắc,mai con mắc học thêm",chị lạnh lùng với người thân của mình như vậy đó,cho chị xin lỗi nha Nam
    Chị xin lỗi khi mỗi lần chị bực mình,chị lại đuổi em ra khỏi phòng,không cho em ngủ cùng;chị xin lỗi khi lúc ngủ em gác lên người chị,ôm chị thì chị lại đánh em rõ đau,chị xin lỗi vì lúc nào cũng giành ăn dưa hấu với em;chị xin lỗi khi em bệnh chị vẫn bắt em lau nhà,hét vào mặt em:"mày bệnh cái nỗi gì,bệnh lười thì có",chị xin lỗi khi chị chẳng bao giờ dịu dàng với em lúc giảng bài.chị xin lỗi vì chị là chị nhưng luôn tị nạnh với em,còn em lúc nào cũng nhường chị,bảo vệ cho chị,bao che cho chị......Em bệnh vì chị đã không tốt với em đúng không?
    Chị sai rồi Nam ạ,em mau khoẻ lại đi nha,chị rất nhớ em,phòng 2 chị em mình chị đã dọn dẹp sạch sẽ để chờ em về,chị không quen ngủ một mình đâu,chị sợ lắm,chị mất ngủ mấy hôm nay đấy....................
    Em trai ngoan của chị,em mau khỏi bệnh..............
  7. missoliver

missoliver Thành viên mới

Mất ngủ vì mải chơi,mải đọc truyện quá giấc chưa ngủ được.
  8. venus87

venus87 Thành viên mới

mấy hôm nay chẳng bị mất ngủ nữa j cả sướng quá
  9. bigshowroom

bigshowroom Thành viên rất tích cực

10. xrmt_h

xrmt_h Thành viên mới

Hôm qua mất ngủ vì cái giường rất cứng, ko nằm quen, vì bật quạt quá to, cứ phải dậy bật rồi tắt