1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mắt xếch thì hơi xấu thôi

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi pandabig, 06/12/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pandabig

pandabig Thành viên quen thuộc

Mặc dù được mọi người nói giảm nói tránh rằng mắt xếch thì hơi xấu thôi. Nhưng ắt hẳn trong lòng của những người không may mắn sở hữu mắt xếch ấy. Họ cảm thấy vô cùng tự ti, mặc cảm về đôi mắt của mình. Vậy làm sao để có thể khắc phục được khuyết điểm này? Hãy cùng chúng tôi tìm hiểu qua bài viết bên dưới nhé.

Để không còn bị nói mắt xếch thì hơi xấu thôi

Mắt xếch là đôi mắt có các đặc điểm:
    Đuôi mắt có xu hướng bị lệch lên phía trên
    Mắt bị xếch cả 2 mắt hoặc chỉ xếch 1 mắt
    Đặc biệt, nếu xét về mặt thẩm mỹ. Mắt xếch khiến cho khuôn mặt trở nên thiếu cân đối, phá vỡ hài hòa.

>>> Con gái mắt xếch thật sự không mang lại giàu sang ư ?

Chính vì những đặc điểm đáng ghét của mắt xếch. Nhiều chị em đã mong muốn tìm ra giải pháp để có thể khắc phục tình trạng này. Ngày nay, với sự phát triển vượt bậc của nền công nghiệp thẩm mỹ hiện đại, phẫu thuật mắt xếch ra đời. Phương pháp này ngày càng được các chị em tin tưởng và áp dụng trong việc điều trị triệt để tình trạng mắt xếch của mình.

>>> bấm mí mắt hay là Phẫu thuật mắt xếch để mang trẻ đẹp hơn với sự may mắn

Phẫu thuật mắt xếch chỉ là 1 ca tiểu phẫu đơn giản. Giúp bạn tạm biệt đôi mắt xếch đáng ghét lúc trước. Thay vào đó bạn sẽ sở hữu đôi mắt to tròn, long lanh. Sẽ không còn chuyện, bạn phải nghe câu mắt xếch thì hơi xấu thôi. Hay những câu nói có ý chê bai bạn như lúc trước nữa.

Mặc dù chỉ là ca tiểu phẫu đơn giản, nhưng bạn cũng nên tìm cho mình 1 địa chỉ thẩm mỹ uy tín và chất lượng. Để có thể đảm bảo tiến hành phẫu thuật mắt xếch cho bạn 1 cách thành công nhất.

Địa chỉ phẫu thuật mắt xếch tốt nhất hiện nay

Nếu vẫn còn đang băn khoăn, chưa biết tìm 1 địa chỉ thẩm mỹ viện nào để có thể phẫu thuật mắt xếch cho mình. Thì Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng tại 115 Trương Định, P7, Q5, Tp. Hồ Chí Minh chính là sự lựa chọn “hoàn hảo” nhất dành cho bạn.

Nguồn bài viết : Con gái mắt xếch

===========
    TRUNG TÂM PHẪU THUẬT THẨM MỸ
    BÁC SĨ NGÔ MỘNG HÙNG
    Điện thoại: 028 3932 2222 - 028 3932 7777