1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mất

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi atta_zitra, 04/01/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. atta_zitra

atta_zitra Thành viên tích cực

Anh à,
    Em và anh cùng tin vào duyên phận, anh tin rằng chúng ta thuộc về nhau, em cũng cảm nhận dc điều đó anh ạ. Vậy tại sao chúng ta ko đến với nhau, tại sao em phải dối mình nói lời làm anh buồn. Em xin lỗi.
    Thời gian ở nhà trôi nhanh quá, tựa như một giấc mơ, em ko tin rằng mình đã gặp nhau, ngồi bên nhau, và cảm nhận những cảm xúc trong trái tim mình. Em thấy nhớ VN nhiều hơn, em ước mình có thể bỏ tất cả để ở lại bên anh. Nếu hôm đó anh đến tiễn em, em sẽ ôm anh, thật chặt. Em ước mình đừng suy nghĩ quá nhiều, chuyện tc là tự nhiên, em ước mình có thể đón nhận tc của anh, giữ lời hứa trở về cùng anh. Tiếc là anh đã khiến em mất lòng tin, em thấy bất an với những lời hứa hẹn của anh, và bản thân em, em ko đủ tự tin rằng mình sẽ mang đến hp, may mắn như anh mong muốn. Vậy nên câu chuyện ngắn ngủi của chúng ta chấm dứt ở đây.

Em tin chúng ta đủ mạnh mẽ đưa những ngày qua vào kỉ niệm. Em sẽ nhớ về anh với những cảm xúc đẹp đẽ nhất của mối tình đầu, cảm ơn anh nhiều lắm. Lần đầu tiên, một người đàn ông đã đi vào giấc mơ của em.
    Nếu thực sự là duyên phận, em tin mình sẽ về bên nhau.
  2. atta_zitra

A doi em
  3. Anxiety

Anxiety Thành viên rất tích cực

Là "anh đợi em" hay là "anh dối em"?
  4. atta_zitra

Em ko biết nữa, lúc người ta viết có dấu là đợi Ad ạ, một trong những câu là thế này
    "a se doi e ngay tro ve gan nhat

a se doi em

ko co mot ly do nao ngan can duoc chung ta ca"

h em nnhư mất hồn, quay cuồng với mớ bòng bong. Biết là vớ vẩn mà em ko dứt ra dc. Cái tâm lí nó cứ vậy đấy, em ko kiểm soát nổi rồi.
  5. Anxiety

Đến cả nói "anh sẽ thăm em" mà còn hủy được, nữa là "anh sẽ đợi em về thăm anh."

=))

Hôm nay tôi vừa đi uống với 1 anh bạn 40+t mà bị vợ lừa, cho nên bạn chắc dưới 24t thì cứ yên tâm mà đợi người đời lừa bạn thêm 20+ năm nữa thì sẽ khôn ra đc 1 tí. Bà vợ kia đang bảo chồng bán nhà để chia tài sản và trả đứa con bà ta không thèm nuôi để hưởng sái cái quốc tịch xịn của con đặng đi nước ngoài. Vợ chồng lấy nhau, ngủ với nhau, có con với nhau, mà còn lừa gạt nhau đc như vậy, nữa là người dưng quen đâu lớt phớt bên ngoài. ;))
  6. atta_zitra

Hic, Ad cứ ngồi mà cười chê em, sao ko giúp em thoát khỏi cái mờ suy nghĩ điên khùng này. Đã tiêm vacxin phòng mà vẫn dính chưởng ngơ ngẩn vậy đấy.

Đừng bảo em nghĩ đến cv, đến bạn bè, đến cha mẹ nhé, rằng .... em đã thử rồi, nhưng quay ngang dọc nhìn đâu cũng lại thấy cái mặt của người đó.
  7. Anxiety

Thích thì tin. Dại thì ráng chịu. Sướng thì hưởng. Đời bạn mà. Tôi can thiệp làm gì. Để yên cho bạn tự quyết định chứ.
  8. atta_zitra

Đúng rồi, cơ sự cũng do mình tự làm khổ mình.
    Thuốc của ad hiệu quả tức thì đấy. Còn lâu dài thì em phải tự bào chế cho bản thân rồi.
    Cảm ơn Ad
  9. atta_zitra

Nghĩ ít thôi, làm đi
  10. atta_zitra

câu trả lời nào thích đáng cho thất bại ngớ ngẩn này