1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

mẫu đồng hồ DW phù hợp cho bạn dự tiệc.

Chủ đề trong 'Thông tin thị trường - Mua bán rao vặt (Sài Gòn)' bởi dongholux, 14/06/2018.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dongholux

dongholux Thành viên mới

Chúng ta đã quá quen với việc chiếc đồng hồ chỉ xuất hiện ở nơi công sở, những buổi đi chơi thường nhật,... còn khi đi tiệc sang trọng, đa số mọi người sẽ chọn những kiểu phụ kiện khác, như vòng, lắc tay,…Đồng hồ sẽ là một món trang sức sang trọng và nổi bật nhất dành cho bạn, nếu bạn biết cách chọn đúng loại, đúng kiểu để hợp với thời điểm và hoàn cảnh bạn đi đến. Phong cách nổi bật cùng đồng hồ đeo tay sẽ giúp bạn sành điệu hơn khi đi dự tiệc đàn ông nên mang theo mẫu đồng hồ nào. Theo như những chuyên gia sành sỏi trong ngành thời trang, thì hiện nay tùy vào từng hoàn cảnh cũng như trường hợp mà chúng ta nên chọn ăn mặc các loại trang phục sao cho thật hợp lý.

Thông thường, trước khi đi dự một buổi tiệc nào đó chắc chắn bạn đã phải chuẩn bị riêng cho mình một phong cách thật là lịch lãm bên những bộ vest sang trọng rồi phải không nào? Thật ra, đôi khi chính chiếc đồng hồ sẽ lại là một món trang sức sang trọng và nổi bật nhất dành cho bạn, nếu bạn biết cách chọn đúng loại, đúng kiểu để hợp với thời điểm và hoàn cảnh bạn đi đến. Với đồng hồ đeo tay, nhất là trong một bữa tiệc quan trọng, các bạn nên mang theo mình một chiếc đồng hồ thật phong cách để tạo nên vẻ sang trọng cũng như lịch sự làm nổi bật bản thân trong đám đông. Bài viết này sẽ giới thiệu cho các bạn những mẫu đồng hồ DW phù hợp cho bạn dự tiệc.

1/ Với đàn ông nên mang theo mẫu đồng hồ nào đi dự tiệc.
    Việc đeo một chiếc đồng hồ trên tay rất có thể sẽ giúp bạn làm quen thêm được với một số các cô gái xinh đẹp cũng như đối tác làm ăn mới. Bởi lẽ tiệc tùng là nơi “sang chảnh” vậy nên nếu như bạn tỏ ra mình là một người lịch thiệp thì chắc chắn sẽ được xem trọng đấy.

Trên thị trường hiện nay có vô số các mẫu mã đồng hồ đẹp tha hồ cho các bạn lựa chọn. Tuy nhiên đối với một môi trường sang trọng như tiệc tùng thì chúng tôi khuyên các bạn nên chọn những mẫu đồng hồ cao cấp thông dụng như Daniel Wellington bởi loại này vừa đẹp mà lại không có cầu kỳ làm nhạt đi phong cách của bạn. Với kiểu đồng hồ này, bạn có thể mang cùng những bộ âu phục, veston,...

Các mẫu đồng hồ nam do DW sản xuất có rất nhiều mẫu khác nhau, trong đó có 2 dòng chính là DW Classic và Dapper. Với DW classic sẽ là chiếc đồng hồ phong cách cổ điển và tôn vinh sự đơn giản, còn Dapper là dòng phá cách với Kim xanh và mặt số la mã, bạn có thể chọn 1 trong 2 dòng này để dự tiệc đều phù hợp. Thay vì chỉ là những chiếc dây đeo như bao chiếc đồng hồ bình thường khác, mẫu đồng hồ này sẽ có thiết kế phần dây da một cách tinh tế, sang trọng và mặt đồng hồ làm bằng kim loại, với 2 màu Gold và Bạc, sẽ tạo cho bạn sự tự tin và lôi cuốn trong mắt người khác.

2/ Phụ nữ nên mang theo mẫu đồng hồ nào đi dự tiệc.
    Ngoài những vật trang sức phổ biến như vòng cổ, nhẫn, khuyên tai… thì chị em phụ nữ đừng bao giờ các bạn quên mang trên tay mình một chiếc đồng hồ nhé.

Với mẫu đồng hồ DW Classic Petite nhỏ nhắn, xinh xắn bạn có thể biến hóa, mix cùng với những loại vòng đeo tay đơn giản khác. Đồng hồ dây đeo cách điệu để tạo thành một bộ vòng tay đeo kết hợp với đồng hồ thật ấn tượng và tinh tế. Ngoài dùng để đi tiệc sang trọng ra, bạn cũng có thể đeo chiếc đồng hồ này cho những buổi đi chơi bình thường, chúng sẽ giúp làm nổi bật bộ trang phục của bạn lên.

Bộ sưu tập Daniel Wellington Classy cũng là kiểu đồng hồ có thiết kế độc đáo cho phụ nữ. Sẽ không có trở ngại nào nếu bạn mang chúng cùng với một chiếc đầm dạ hội thướt tha và sang trọng. Ngoài ra, không chỉ có dùng để đi tiệc, với kiểu thiết kế trang nhã này, đây cũng là một lựa chọn thích hợp để mang đi đến công sở hay những sự kiện cần sự trang trọng.

Tránh kết hợp với những loại váy, đầm dự tiệc quá cầu kỳ, chúng sẽ không làm nổi bật chiếc đồng hồ của bạn lên, mà đôi khi làm mất đi sự hài hòa nữa. Một lưu ý khác là bạn hãy chọn những kiểu đồng hồ dự tiệc cho phụ nữ là đừng quá to không khéo sẽ làm cổ tay bạn bị thô.

Với những sự gợi ý nhỏ vừa rồi của chúng tôi, mong rằng các bạn nam giới hay các bạn nữ, đều có thể tự mình lựa chọn được mẫu đồng hồ ưng ý nhất để tham gia những bữa tiệc sang trọng.

Bạn cũng có thể tham khảo thêm các mẫu đồng hồ chính hãng khác tại cửa hàng Luxury Time.

+ Địa chỉ: Gian Hàng M-K10, Tầng Lửng 1M, TTTM Pearl Plaza, 561A Điện Biên Phủ, phường 25, quận Bình Thạnh, TPHCM

+ Website: luxurytime.vn