1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mẫu người iu lý tưởng...

Chủ đề trong 'Phú Thọ' bởi cleopatre_cesar, 11/06/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. monster8x

monster8x Thành viên mới

Những gã nhà nghèo, cùng tỉnh, học giỏi thì lại thích những cô gái nhà giàu, Hà Nội, lại chẳng cần học giỏi. Khổ cho em, lại suốt đời yêu đơn phương cực lạc rồi...

2. hadohoang

hadohoang Thành viên quen thuộc

Thế thằng nào đủ các tiêu chuẩn khác, mỗi tội nhà giàu thì phải lô đề cờ bạc cho ngheò đi để yêu em à ? Rỗi hơi . Giờ lắm đứa hay làm trò, vớ được thằng giàu chẳng sướng bỏ mẹ .
  3. sole_husband

sole_husband Moderator

Xin chào, Sole đã trở lại với mọi người đây! Vỗ tay lộp bộp đi chứ!
    Mẫu người yêu lý tưởng của mình phải đáp ứng 100% những tiêu chuẩn sau:
    -Yêu tổ quốc, yêu đồng bào
    -Học tập tốt, lao động tốt
    -Giữ gìn vệ sinh thật tốt
    -Khiêm tốn , thật thà dũng cảm
    Nói chung là chỉ thế thôi!
  4. cobebaothu

cobebaothu Thành viên quen thuộc

Hồi bé chắc chắn mỗi người đều có 1 hình mẫu riêng về người yêu lí tưởng. Người đó có thể phải giống Bố / Mẹ, Anh trai / chị gái hay là phải như thần tượng của mình...... Nói chung là khi nói về người yêu thì phải thế này, thế kia..... Nhưng thực tế, khi lớn lên, nói đúng hơn là khi gặp được 1 nửa thật sự thì những tiêu chuẩn ấy chẳng còn ý nghĩa gì nữa vì quan trọng là bạn cảm thấy hạnh phúc khi ở bên người đó, cảm thấy ko thể sống thiếu đưọc hay là sẽ rất đau khổ nếu phải rời xa. Thậm chí đôi khi còn là ghét của nào trời trao của ấy nữa mà, như helena nói là : cái duyên cái số nó vồ lấy nhau ấy muh
  5. giauchoingong

giauchoingong Thành viên mới

ặc nói chuối quá .......đang ho?i mâfu ngươi` yêu lý tươ?ng ma? chứ ai bắt cái đứa mi?nh ghét đem ra la?m thâ?n tượng đâu cớ chứ ...??? nói nghe chư?ng cam chịu quá hehe
    trai anh hu?ng 5 thê 7 thiếp
    gái chính chuyên chi? có 1 chô?ng........
    các cụ dạy thế rô?i anh em cứ tư? tư? ma? chọn ko được thi? ta select next........ ru?i khác ti?m ra ngươ?i yêu lý tươ?ng...
    vợ lý tươ?ng = ngươ?i yêu đê? la?m điê?u bậy bạ ne? + 1 máy giặt+ 1 lo? vi sóng + 1 bếp gas( 1 bếp điện)..hehe ba chú na?y thay bă?ng ôsin cufng ok + 1 máy Tv + 1 máy game
    Đơn gia?n ko .... vợ hoa?n ha?o la? ngươ?i biết nghe ta nói va? chi? nói khi ta câ?n nghe (TV)ko qua?n thúc lúc đi sớm vê? muộn, ko thu mất lương.....mấy vụ nội trợ va? lặt vặt trong nha? kia gặp tô? máy liên hợp hoặc ôsin la? xong....tha hô? ma? đi ăn cha? hehe
  6. helena_huong1401

helena_huong1401 Thành viên mới

Thử đang tán gái mà nêu các điều kiện đấy ra coi. Gái nó chẳng đá cho dập mông ấy chứ.
  7. cobebaothu

cobebaothu Thành viên quen thuộc

Hiểu ngắn thế , ý người ta nói ở đây là khi đã yêu nhau thì dù người yêu ấy ko có những tiêu chuẩn như mình đã đặt ra, thậm chí có khi còn có những điều mình ko thích ấy chứ, nhưng vẫn yêu, vẫn thấy HP, thế mới bảo hình mẫu chỉ là hình mẫu , còn tiếng nói của con tim nữa chứ, nhưng cũng ko hiếm những kind như nhagiau...... cái đấy ta ko đè cập, thông chưa
  8. giauchoingong

giauchoingong Thành viên mới

Chắc la? mát giơ?i mới gặp cái hạng " ghét ngươ?i na?o trơ?i trao cu?a ấy " chứ nếu ko ngươ?i yêu lý tươ?ng lại la? đưa hafm ta?i mi?nh a? ??? em cứ thấy xung khắc như thế la? đại họa vơf nha? vơf cư?a như chơi.......chứ con` kind cu?a mi?nh thấy quá ô?n rô?i..........hehe
    Được bibianh sửa chữa / chuyển vào 02:16 ngày 22/06/2007
  9. ngayxuaoi0210

ngayxuaoi0210 Thành viên mới

ặc ...đồng ý. Mầm chuối đây m
  10. cleopatre_cesar

cleopatre_cesar Thành viên mới

Mặc dù có sướng thật em cũng ko dám bỏ mẹ như bác nói nhé! Mời bác ăn nói lịch sự cho nó một tí!