1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mẫu người iu lý tưởng...

Chủ đề trong 'Phú Thọ' bởi cleopatre_cesar, 11/06/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. giauchoingong

giauchoingong Thành viên mới

chữ kí của tui mà....đấy là you thích, còn me là me cứ thích hoa hồng...i lko là hoa vương nên ko dám sờ hoa hậu.... hehe
    thị ơi thị rụng bị bà,bà để bà ngửi chứ bà ko ăn..........
    cho me là me cứ ăn tạm chứ ko sờ ,mất phấn
    Được bibianh sửa chữa / chuyển vào 12:22 ngày 25/06/2007
  2. ngayxuaoi0210

ngayxuaoi0210 Thành viên mới

Bình tĩnh đi em ạ.
    Chị đảm bảo khoảng 1/2 năm nữa quay lại đọc lại những bài của mình em sẽ nghĩ khác lúc này đấy.
    Nhiều khi bực thì bực thật, nhưng ngay lúc đó thì chưa thể nói xử sự như thế nào là đúng.
    Bình tĩnh lại chút thì sau này sẽ đỡ áy náy.
    Chị nói như vậy vì chính mình trước kia cũng... hì hì.. nhiều lúc cũng bực và nói không suy nghĩ kỹ, sau đọc lại bài mình viết lúc bực đó thì nhận ra thật không nên, mọi sự nóng nảy đều không tốt lắm.
    Dù sao thì có vài vụ va chạm thì cũng tốt thôi, nó giúp mình rút ra được vài cái nên và không nên.
    Vui vẻ nhé.
    Được bibianh sửa chữa / chuyển vào 12:19 ngày 25/06/2007
  3. cleopatre_cesar

cleopatre_cesar Thành viên mới

====> xin lỗi bạn, đối với người như thế tôi chẳng phải lịch sự làm j, vì lịch sự rồi mà hắn có biết điều đâu. Lại còn cái j mà dâm đãng nữa chứ, nghe bực ko thể tả. Nếu bạn là tôi, đảm bảo bạn còn ''''''''lịch sự'''''''' hơn tôi nhiều.
    ====> Mời bạn hãy xem lại nhận xét này của bạn đi nhé! Đây chỉ đơn thuần là box giao lưu, gặp gỡ nói chuyện chứ ko phải box nói về chuyên ngành này nọ, tôi chỉ vui vẻ tí, nếu bạn thấy chán ngắt sao còn vào đây post bài làm gì. Thật ko hiểu nổi!
    PS: Xin lỗi mọi người, thân!
    Được bibianh sửa chữa / chuyển vào 12:18 ngày 25/06/2007
  4. ngayxuaoi0210

À quên thì tất nhiên là em đang bình tĩnh hồi xưa chị cũng khăng khăng thế mà mà đúng là bình tĩnh thật.
    Nhưng thực ra là bình tĩnh nhưng trong lòng rất tức giận.
    Hay nói đúng hơn là phải khi nào em đặt được mình ở vị trí người thứ 3 í.
    Thì em sẽ dễ nhận ra hơn. Giả sử bây giờ em đặt vào vị trí người vào đọc bài của mình thử xem nhé.
  5. cleopatre_cesar

Em đang rất bình tĩnh bác ạ,em chỉ bực những kẻ thik RA VẺ KHÔNG ĐÚNG CHỖ thôi. Nếu em post topic này ở box Lịch sử hay Văn học... mọi có người mắng em hâm, em điên, em dở em cũng xin nhận. Đằng này...
    Được bibianh sửa chữa / chuyển vào 12:17 ngày 25/06/2007
  6. cleopatre_cesar

Giá như họ cũng lịch sự và nhỏ nhẹ như bác thế này em còn thấy tôn trọng. Thôi chuyện cũng chẳng có gì, dù sao cũng cảm ơn bác đã khuyên nhủ
    Được bibianh sửa chữa / chuyển vào 12:23 ngày 25/06/2007
  7. cafenhasan

cafenhasan Thành viên mới

Xăng ở VN giá bán lẻ cao như xăng thế giới nhưng nhập về bán lad xăng loại bét bảng .
    Em bơm xăng xịn + trời hanh khô nóng nực củi lửa trương hết ra thế này nguy hiểm lém .
  8. cafenhasan

cafenhasan Thành viên mới

Ở bên China á . Thường ngoài nghĩa địa chôn người chết mọc rất nhiều cây tầm xuân . Nó mọc vót cao lên và cuối năm sắp đến dịp TẾT nguyên đán nụ tầm xuân trắng xóa nghĩa địa . Thấy nhu cầu các bác dân Việt nam mít nhà mình thích nụ tầm xuân nên họ ra nghĩ địa chặt cành mang về nhuộm xanh , đỏ , vàng vào đám nụ màu trắng ấy . Bán sang Việt nam thu bộn Tệ .
    Hix , iên sư bọn àu thâm nho nhọ ít . Các bác nhà ta thì cắm chơi , khen đẹp , cắm vào bàn thờ .
  9. giauchoingong

giauchoingong Thành viên mới

Ở bên China á . Thường ngoài nghĩa địa chôn người chết mọc rất nhiều cây tầm xuân . Nó mọc vót cao lên và cuối năm sắp đến dịp TẾT nguyên đán nụ tầm xuân trắng xóa nghĩa địa . Thấy nhu cầu các bác dân Việt nam mít nhà mình thích nụ tầm xuân nên họ ra nghĩ địa chặt cành mang về nhuộm xanh , đỏ , vàng vào đám nụ màu trắng ấy . Bán sang Việt nam thu bộn Tệ .
    Hix , iên sư bọn àu thâm nho nhọ ít . Các bác nhà ta thì cắm chơi , khen đẹp , cắm vào bàn thờ .
    đó bác thấy chưa.......em khuyên anh em nên chết vì hoa hồng mừ........ngu jì chết vì tầm xuân.....mà gái bay giờ như tầm xuân còn được mấy đứa ????
  10. ngayxuaoi0210

Ui trời ơi ha haaa
    Vui thật mà. hiiii hơi ********* thật nhưng ko hỉu làm seo nghe ồn ào em lại thấy vui vui hơn là mọi người cứ im im