1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mâu thuẫn như này giải quyết thế nào(em nhờ mod vì việc gấp)

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi okiaemdayah, 06/05/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. okiaemdayah

okiaemdayah Thành viên mới

Mâu thuẫn như này giải quyết thế nào(em nhờ mod vì việc gấp)

EM và gái có quan hệ với nhau! Gái đã từng yêu 1 ng, nhưng do gđ sắp đặt .Bọn em nói chung đã "ăn ở" với nhau, nên chuyện giận nhau cũng là bình thường. Cách đây 2 hôm, em có hẹn gái, cả gọi cả nhắn tin mà gái lâu ra quá, em đi ra cách đó 50m mua bao thuốc, có 5 ph mà gái kô thấy, gái bỏ về. Em bực quá nt mắng gái, gái mới giận dỗi, em biết là lỗi của em rồi, và cũng không nên giận gái trong tình huống ấy. Thế là , em nt và gọi gái làm ngơ, thỉnh thoảng mới trả lời tn do công việc(mặc dù phòng bọn em rất gần nhau).

Cho đến hnay, gái đã nt nói bỏ qua, ấy là do gái tự nt, em kô tác động thêm, nhưng gái có vẻ vẫn giận, em nt 3,4 mới trả lời 1, rủ đi dạo kô đi , mặc dù trước kia nhắn là trả lời, rủ đi đâu đi liền!

Hôm nay trường có giải bóng chuyền, gái đến tìm em bảo đi cùng để xem, và hẹn thời gian. Đến giờ, em gọi thì gái bảo đi rồi. Đến nơi, thấy gái đứng cùng 1 thằng , thằng này chơi cùng nhóm với em, em đoán thừa gái đi với nó! Lúc ấy, gái cố bắt ánh mắt em, muốn nói gì đó, nhưng em kô biểu lộ gì....gái cũng biết như thế là như nào rồi!

Trước cái vụ lỡ hẹn này, em đã bị yếu thế, cũng bởi vì sai và nt nhiều quá...GIờ gái nó thế, em phải cư xử như nào để khéo léo bỏ qua cho gái , và lấy lại vị thế trong mỗi quan hệ như trước kia. Vlới lại lưu ý các bác là gái trước kia đã có ng yêu, yêu gái, em đã bỏ qua nhiều tình huống bị ng kia làm phiền trong lúc ...với nhau,( thực sự gái kô yêu ng kia, nhưng bị gia đình ép) ; gái và em có QH khá "sâu" , nếu có gì đó với thằng bạn em thì cũng kô đc (cho hình ảnh của gái trong em và mọi người ).....và gái là gái Tây, sống nội tâm :)

Gái xin lỗi, có thể có tình huống đấy, em nên làm thế nào để kô tỏ ra dễ dãi quá...và cũng kô nên quá nghiêm khắc và nhỏ nhen, vì đàn ông thế nó lại cười cho//(đấy là em nói gái như thế nào, chứ kô phải hàng nhé các bác, vì sợ em nói là gái Tây, nhiều bác lại nghĩ Tây nó sống thoáng thì em kiếu ...)
  2. khongaihet01

khongaihet01 Thành viên mới

Sao nó lặt vặt thế nhỉ Rắc rối quá, đọc mãi chẳng hiểu gì sất
  3. AT89C51

AT89C51 Thành viên mới

Gái tây mà gia đình cũng sắp đặt. Gái tây cam pu chia à ? (campuchia ở phía tây của Vn nhá, nên cũng gọi là tây: giải thích trước đề phòng bác nào thắc mắc )
  4. saodoingoi80

saodoingoi80 Thành viên rất tích cực

tóm lại là bạn muốn em ý trở lại " ngoan ngoãn " như xưa ?
  5. XoLa30Que

XoLa30Que Thành viên mới

Gái quê ở đâu vậy.
    Gái đứng cùng thằng bạn thì đã làm sao.
    Gái xin lõi rồi còn gì.
  6. kohieusao

kohieusao Thành viên rất tích cực

lặt vặt và tủn mủn quá ,gái tây sống thoáng mà sao lại bị gia đình sắp đặt ,mà hình như đặt nhầm box thì phải
  7. esc_force

esc_force Thành viên rất tích cực

Đơn giản quá! Muốn hiền và ngoan ngoãn như xưa hả? Nhằm đúng ngày gái rụng trứng (1 tháng chỉ có 1 lần, 1 lần chỉ có 1 ngày, 1 ngày chỉ có 1 giờ), rủ gái đi nhà nghỉ làm 1 nháy.---> Gái phình bụng ra, lúc ý bảo gì mà chả nghe. Ok men?
  8. qth88

qth88 Thành viên mới

Phục bác này sát đất. Thế bác đã tấn công em nào đúng ngày rụng trứng chưa ?
  9. saodoingoi80

saodoingoi80 Thành viên rất tích cực

Chắc chắn rồi, giờ bác ý đã có vợ
  10. qth88

qth88 Thành viên mới

Chỉ có chính em ấy biết rõ ngày giờ rụng trứng của mình, em ấy ngu gì để cho bác tấn công vào lúc đấy.
    Mà kể cả bác có tấn công đúng lúc ấy, sau đó em ấy uống thuốc tránh thai thì bác cũng tịt thôi.