1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

mấy cách giúp con gái làm lành với người yêu

Chủ đề trong 'Ninh Bình' bởi HurryUp, 02/03/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. HurryUp

HurryUp Thành viên mới

mấy cách giúp con gái làm lành với người yêu

Hán và ban giận nhau , bạn muốn hai người gạp nhau lám , sao bạn không chủ động nhỉ ? nếu hán la người có lỗi .... thật quá dễ dàng , bạn tha hồ làm mình làm mẩy chờ hán ôm hoa hồng đến cửa nhà bạn ngượng ngiụ cầu hoà nhưng nếu phe mình là người có lỗi . Hãy thử những cách sau xem nhé ;

Bỏ vào túi áo hoạc kẹp vào quyển sách hán hay đọc mảnh giấy nhỏ mà bạn đã viết lên dòng chữ " EM YÊU ANH"

Gọi điện cho bạn thân của hán noi ràng hai người đang giận nhau và bạn rất muốn làm hoà . Hãy hỏi người ấy bạn nên làm thế nào, chác chán họ sẽ kể lại cho hán nghe chuyện này . Chỉ khi hán là chàng ngốc mới không hiểu nổi lòng bạn

Tự mình nấu 1 bữa cơm thật ngon , chủ động mời hán đến dùng . Hình như con trai rất khoái con gai đảm đang

Thử nhớ lại xem hán từng nói với bạn là hán thích gì nào ? hãy mua nó , gói nó thành 1 món quà thật đep và đừng ngần ngại trao tận tay cho hán

Hôn nhanh lên má hán và nói " ANH ĐỪNG GIÂN EM NỮA MÀ " đây la 1 hành đông thật nữ tính ma theo tui con trai nhất đinh sẽ phê trên bờ đê và hết giân ban ngay tưc khác đó he he

Cuối cùng la cứ thử để 1 ngày trôi qua trong im lang . Biết đâu hán lai chủ động xoá tan bang giá giữa hai người dù la thế nào nếu ban thưc sư yêu và thấy hán cân thiêt cho cuộc sống của ban thì mọi cách trên mà ko hữu hiệu ban cũng đừng quên tận dụng 1 cơ hội nào đó ......chỉ co hai người .... gúc đầu vào vai hán thủ thỉ .... MÌNH ĐỪNG GIẬN NHAU NỮA ANH NHÉ , EM RẤT NHỚ ANH .....

he he tôi chỉ nêu cach để cac bà làm lanh với người iu thui nhé , đừng ai nghĩ la tui co kinh nghiêm trong mấy chuyện này ma nhầm bởi khi yêu tôi chưa bao giờ la người chủ động làm hoa trươc với hán dù hán đúng hay sai.....

ở đời hỏi làm việc giì là khó nhất ! ai ơi
  2. messenger

messenger Thành viên mới

Trời ơi ! Xưa nay chỉ có con trai mới đi làm lành với con gái thôi ! Trừ phi " mắc lỗi nặng " thì con trai mới giận ! He he cái "lỗi ấy" thì kô thèm chơi nữa !
  3. HurryUp

HurryUp Thành viên mới

nói cho vui mồm vậy thôi chứ làm lành là chuyện của bọn con trai còn việc của chị chúng ta là có chấp nhận làm lành hay ko thui
    ở đời hỏi làm việc giì là khó nhất ! ai ơi