1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Máy chiếu benQ chất lượng tốt

Chủ đề trong 'Điện - Điện tử - Viễn thông' bởi chibisa, 05/12/2013.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chibisa

chibisa Thành viên mới

Hiện nay BenQ đã ra máy chiếu có cổng kết nối wifi. Điều này thực sự rất tốt cho người làm mạng máy tính vì có thẻ sử dụng máy chiếu truy cập vào bất cứ máy tính nào trong mình quản lý.
    Mình kết việc đó vì mình đã làm quản lý phòng máy. Hơn nữa mình thích khả năng chiếu phim của máy chiếu BenQ vì nó cho hình ảnh trình chiếu không hề đụng với bất kì máy chiếu nào, hoàn hảo và sắc nét. Hơn nữa hãng này lại thương con nhà nghèo vì thường xuyên đi đầu trong việc tạo ra các dòng máy chiếu tốt nhưng mà giá cả thì lại rẻ hơn các máy khác rất nhiều tiêu biểu nhất như việc máy chiếu dèn led giá trung bình thậm chí là thấp.
    Hình ảnh trình chiếu thì bạn yên tâm đi, bạn tới tiemẹ máy chiếu hãy xác định loại máy giá bạn cần mua tầm bao nhiều và bạn mua cho việc gì. Hỏi người bán hàng xem cót hể mua những em nào. Yêu cầu họ chiếu thử và kiểm định chất lượng. Bạn sẽ thấy máy chiếu BenQ có khả năng trình chiếu rất tốt. Hơn hẳn những em khác.
    Đây là sự trải nghiệm của bản thân. Các bạn có thể thử và cảm nhận bằng mắt. chắc chắn rất thú vị đấy.