1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

May đồ đẹp ở HN ........

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi Yours, 17/02/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. KingstheOne

KingstheOne Thành viên mới

Ủa hàng Chĩnh là ở đâu nhỉ... thế ở đó có may đồ nam không? Hic lâu lắm mới thấy em lên đây đấy... có tham gia CLB không Vy?
    KingstheOne - the Matrix
  2. minh_le

minh_le Thành viên quen thuộc

em thấy hiệu may Anh Đào ở chùa bộc may củng được lắm đó,mỗi tội hơi đắt 1 tí nhưng mà đẹp mỹ mãn luôn.
    9399
  3. minh_le

em thấy hiệu may Anh Đào ở chùa bộc may củng được lắm đó,mỗi tội hơi đắt 1 tí nhưng mà đẹp mỹ mãn luôn.
    9399
  4. TinyChick

TinyChick Thành viên rất tích cực

To tranlanvy: thế à, Tiny thấy chị chủ có vẻ kiêu kiêu, hay là bây giờ đông khách nên mới thế? anh chồng chị ý còn đỡ ..
    To kingstheone: kinh quá, em vy cơ đấy!
    To minh_le: nhìn ID giống tên ông bạn thế, trước cũng ở phố chùa Bộc, tưởng ông ý cũng tham gia ttvn, nhưng chắc là không phải... Thế Anh Đào đẹp thế nào, ở số bao nhiêu Chùa Bộc? đắt không thành vấn đề, thằng bé Kingstheone sành điệu nhiều tiền lắm, chỉ cần đẹp thôi!
    Đấy nhé, không có lại kêu chị ki bo!
    Put all your eggs in one basket and - Watch That Basket
    Hunt or to be hunted? That is the question!
  5. TinyChick

TinyChick Thành viên rất tích cực

To tranlanvy: thế à, Tiny thấy chị chủ có vẻ kiêu kiêu, hay là bây giờ đông khách nên mới thế? anh chồng chị ý còn đỡ ..
    To kingstheone: kinh quá, em vy cơ đấy!
    To minh_le: nhìn ID giống tên ông bạn thế, trước cũng ở phố chùa Bộc, tưởng ông ý cũng tham gia ttvn, nhưng chắc là không phải... Thế Anh Đào đẹp thế nào, ở số bao nhiêu Chùa Bộc? đắt không thành vấn đề, thằng bé Kingstheone sành điệu nhiều tiền lắm, chỉ cần đẹp thôi!
    Đấy nhé, không có lại kêu chị ki bo!
    Put all your eggs in one basket and - Watch That Basket
    Hunt or to be hunted? That is the question!
  6. minh_le

em la G chính cống đấy ,nick này mà bác bảo giống con trai ah .Tiệm may Anh Đào em không nhớ là số mấy,vì em ít khi để ý số nhà lắm,bác cứ đến đường chùa bộc,đối diện phía chùa bộc,ở đấy có bảng hiệu to đùng à! em may mấy bộ ở đấy đẹp mê ly,nhất là váy .
    9399
  7. minh_le

em la G chính cống đấy ,nick này mà bác bảo giống con trai ah .Tiệm may Anh Đào em không nhớ là số mấy,vì em ít khi để ý số nhà lắm,bác cứ đến đường chùa bộc,đối diện phía chùa bộc,ở đấy có bảng hiệu to đùng à! em may mấy bộ ở đấy đẹp mê ly,nhất là váy .
    9399
  8. Hanthaesuk

Hanthaesuk Thành viên rất tích cực

Hì.. tui là con trai.. theo tui thì Yến Ly là đa dạng nhất rồi.. kiểu gì cũng may được.. cả nam cả nữ.. Ông Long cắt thì đẹp hơn.. Tui hay lên đó chơi lắm.. quảng cáo cho chị Ly luôn
    ***Just For One Kiss***
  9. Hanthaesuk

Hanthaesuk Thành viên rất tích cực

Hì.. tui là con trai.. theo tui thì Yến Ly là đa dạng nhất rồi.. kiểu gì cũng may được.. cả nam cả nữ.. Ông Long cắt thì đẹp hơn.. Tui hay lên đó chơi lắm.. quảng cáo cho chị Ly luôn
    ***Just For One Kiss***
  10. KingstheOne

KingstheOne Thành viên mới

Chị Tiny nhá, chị nói đểu em đấy à.... Cái gì mà sành điệu mới nhiều tiền... hic, bỏ ra nhiều tiền cũng xót lắm chứ... nhưng nhiều tiền mà đẹp còn hơn là ít tiền mà chẳng thích...
    Chị không biết câu đàn ông - 1 đồng và phụ nữ - 2 đồng à
    KingstheOne - the Matrix