1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Máy kẹp tóc 4 trong 1 (Đen)

Chủ đề trong '1980 - Hội Khỉ Sài Gòn' bởi VungTauLand1991, 23/02/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. VungTauLand1991

VungTauLand1991 Thành viên tích cực

Chi tiết
    Các cô gái hiện đại luôn biết tự mình tạo những phong cách thời trang khác nhau trong từng hoàn cảnh. Chỉ với một chiếc máy kẹp tóc 4 trong 1 Tyoon bạn có thể tạo cho mình các kiểu tóc duỗi, uốn, tạo sóng để mái tóc của bạn biến tấu phong cách mỗi ngày mà không cần tốn nhiều thời gian và tiền bạc để ghé các beauty salon.

Máy kẹp tóc 4 trong 1 Tyoon với thiết kế thông minh, đa công dụng sẽ là trợ thủ đắc lực giúp các quý cô dễ dàng thay đổi kiểu tóc và tạo ấn tượng trong mắt mọi người. Sản phẩm được làm từ chất liệu cao cấp giúp máy làm nóng nhanh, có độ bền cao nhưng vẫn tuyệt đối an toàn khi sử dụng. Máy kẹp tóc 4 trong 1 Tyoon sẽ là sự lựa chọn hoàn hảo dành cho các cô nàng sành điệu. [​IMG]

ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT

Chất liệu cao cấp Máy được làm từ hợp kim nhôm cao cấp có độ bền cao đồng thời tạo nhiệt nhanh chóng giúp tiết kiệm thời gian, mặt tiếp xúc với tóc được làm từ chất liệu thép cao cấp mang lại hiệu quả sử dụng cao.

Bộ sản phẩm bao gồm:
    • 1 x Sản phẩm
    • 1 x Hộp
    • 1 x Giấy hướng dẫn sử dụng

Thiết kế tiện dụng, an toàn Sản phẩm bao gồm máy uốn duỗi và 8 thẻ kim loại để thay thế cô cùng tiện dụng cho bạn thoải mái tạo kiểu tóc.

Máy được thiết kế với các chế độ điều chỉnh dễ dàng giúp bạn dễ dàng tạo kiểu.

Tay cầm bằng nhựa cao cấp cách nhiệt tốt tuyệt đối an toàn khi sử dụng.

Thế nên, bạn có thể an tâm trong lúc tạo kiểu tóc cho mình. Ngoài ra, nhờ có thiết kế nhỏ gọn, vừa tay cầm, bạn có thể bỏ túi mang đi mọi nơi. [​IMG]

Thao tác dễ dàng Máy có kích thước vừa phải với phần cán cầm vừa tầm tay, giúp bạn thao tác dễ dàng để tự tạo nên cho mình một kiểu tóc như ý muốn. Ngoài ra, bạn cũng có thể sử dụng máy để giúp bạn bè và người thân tạo kiểu tóc thật đẹp và phong cách. [​IMG] [​IMG]

Bạn có thể mua để sử dụng hoặc làm quà tặng cho ông bà, cha mẹ, bạn bè…

Click MUA ngay bạn nhé!

Cửa Hàng Thiết Bị Điện Tử - Tin Học Bảo Gia
    Địa chỉ: 521/93b Cách Mạng Tháng 8, Phường 13, Quận 10, Tp.HCM

Điện thoại: 093 415 5491 - 0948 77 00 95
    Web: 2teck.com