1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Máy làm kem tươi Hải Âu có tốt không?

Chủ đề trong 'Điện - Điện tử - Viễn thông' bởi thumap, 13/04/2018.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thumap

thumap Thành viên rất tích cực

Người ta bảo của bền tại người. Nhưng em thấy mấy cái loại máy móc mà hàng xịn thực sự thì dùng vẫn yên tâm hơn nhiều. Thế nên qua nay em vẫn cân nhắc chưa quyết được là có nên mua máy làm kem tươi của bên Hải Âu không? Thấy ghi là linh kiện nhập khẩu châu Âu mà bảo hành 3 năm nhưng nếu có bác nào dùng rồi mà có kinh nghiệm vận hành thực tế thì chia sẻ cho em để em quyết xem có nên đầu tư không ạ.
    quynhanhle205phuxuanspa thích bài này.
  2. chicuong8u

chicuong8u Thành viên quen thuộc

Linh kiện chậu Âu lại còn bảo hành tận 3 năm thì mình nghĩ là nên mua nhé. Thường thì mình thấy mấy cái máy móc này toàn kiểu của tàu, mà bảo hành 1-2 năm là cùng. Mấy loại như thế thì nhanh hỏng lắm. Còn linh kiện Châu Âu thì bao giờ cũng cao cấp hơn, bảo hành lâu mình dùng cũng thấy yên tâm nữa. Chỉ cần xem xem giá thành và cái dịch vụ chăm sóc của họ ntn nữa thôi
    quynhanhle205, phuxuanspaF1234 thích bài này.
  3. NguyenThiAnhh

NguyenThiAnhh Thành viên quen thuộc

Bác mua để làm kem nhà ăn hay làm bán.Bác chả nói rõ thì bố thằng Tây nào nó tư vấn cho bác đc.
    Nếu làm kem để nhà ăn thôi thì bác mua cái máy làm kem bằng tay của Yonanas ấy, nhỏ gọn, tiện, làm 1-2 viên kem ăn cho mát ruột.
    Còn nếu bác làm kem để kinh doanh thì mua con Hải Âu như bác nói cũng đc. Bác lên hỏi anh gu gồ nữa đi cho nó chuẩn.
  4. TiengAnhLeNguyen

TiengAnhLeNguyen Thành viên mới

Bác ơi, có buôn bán thì mua cái máy. không buôn bán gì thì mua làm gì tốn tiền. Thích ăn kem thì ra quán mua lấy dăm ba cái về ăn nhòe, ăn chán thì thôi :))
  5. F1234

F1234 Thành viên mới

Bác dã quyết thì cứ quất nhanh. Còn đã băn khoăn thì mời bác lên google, gõ từ khóa máy làm kem Hải Âu, kiểu méo gì cũng cả 1 cánh đồng thông tin cho bác tham khảo nhá :))) Lên đây hỏi em chỉ biết bảo bác thế thôi :)))
  6. Smartcom_English

Smartcom_English Thành viên mới

BÁc cần thì in bốc cho em, em tư vấn bác cặn kẽ nhiệt tình các thể loại luôn. Luôn sẵn sàng phục vụ bác từ a đến z từ đất sét đến đất màu, từ châu âu sang châu á, từ cá đến tôm, từ chợ hôm sang chợ đồ cũ, từ mưa lũ đến mưa sao băng, từ mặt trăng đến trái đất, cái gì em cũng tư vấn tất. Bác cứ in bốc em
    quynhanhle205, oanhnguyenvnphuxuanspa thích bài này.
  7. phuxuanspa

phuxuanspa Thành viên mới

Nhà mình dừng máy này rồi nhé. Dùng bền, vận hành êm, làm kem ngon và đơn giản. Thương hiệu này có nhiều máy tùy vào nhu cầu sử dụng thì chọn máy có công suất khác nhau nhé.
    Bạn có thể gọi điện đến hỏi họ hoặc đến trực tiếp cửa hàng của họ để hỏi cụ thể. Bên này chăm sóc khách hàng và hậu mãi tốt nên bạn có thể yên tâm.
    quynhanhle205oanhnguyenvn thích bài này.
  8. oanhnguyenvn

oanhnguyenvn Thành viên rất tích cực

Có máy làm kem thì làm cho mình ăn với nhé :) Chị em cây khế là phải có nhau nha
    quynhanhle205 thích bài này.