1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mày,Tao &Em.

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi ChuyenDaQua, 09/09/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ipaq3870

ipaq3870 Thành viên mới

Đây, anh đây. Chú có cần bức xúc thế không?
    Mà thằng kia, hôm qua hôm nay mày rủ Em gái tao đi đâu chơi, k thấy mặt mũi đâu thế. K mau báo cáo cho anh mày ah? Liệu hồn
    PS: chú thấy anh đẹp chai k?
  2. ChuyenDaQua

ChuyenDaQua Thành viên mới

Ùh Ku ơi ,Công nhận Ku Em đẹp trai thật,Chắc dạo này hay lên HaLe đứng hay sao mà càng ngày càng GUY thế.. :)) :))
    Mà chú nói như K. ý, Em gái chú không phải là Em gái Anh à.hix. Hai Anh Em Anh đi chơi không cho chú đi cùng nên chú dỗi chứ giè , hêhhhê.Hôm qua hai Anh Em đi mưa .lâu lắm rồi mới lại được điên.... có lạnh không Em gái.
  3. ChuyenDaQua

Ùh Ku ơi ,Công nhận Ku Em đẹp trai thật,Chắc dạo này hay lên HaLe đứng hay sao mà càng ngày càng GUY thế.. :)) :))
    Mà chú nói như K. ý, Em gái chú không phải là Em gái Anh à.hix. Hai Anh Em Anh đi chơi không cho chú đi cùng nên chú dỗi chứ giè , hêhhhê.Hôm qua hai Anh Em đi mưa .lâu lắm rồi mới lại được điên.... có lạnh không Em gái.
  4. ChuyenDaQua

Em gái ơi Anh trai lúc nào cũng thương , yêu chiều quý Em gái nhất mà.Anh mong lúc nào cũng được thấy Em cười.Mỗi lần Em gái cười Anh trai thấy hạnh phúc lắm.Ku ơi có thấy thế không?E gái dạo này ngoan& dễ thươngcực kì
  5. ChuyenDaQua

Em gái ơi Anh trai lúc nào cũng thương , yêu chiều quý Em gái nhất mà.Anh mong lúc nào cũng được thấy Em cười.Mỗi lần Em gái cười Anh trai thấy hạnh phúc lắm.Ku ơi có thấy thế không?E gái dạo này ngoan& dễ thươngcực kì
  6. ipaq3870

ipaq3870 Thành viên mới

Hôm qua ở đây trời cũng mưa mày ah. Định ra ngoài nhưng lạnh quá. 2 cốc đen. Buon. Ước gì được ở nhà. Nhớ Hà Nội quá... và cả em nữa :(
    Bây h, ngoài trời vẫn mưa nhưng k đẹp bằng mưa Hà Nội
  7. ipaq3870

ipaq3870 Thành viên mới

Hôm qua ở đây trời cũng mưa mày ah. Định ra ngoài nhưng lạnh quá. 2 cốc đen. Buon. Ước gì được ở nhà. Nhớ Hà Nội quá... và cả em nữa :(
    Bây h, ngoài trời vẫn mưa nhưng k đẹp bằng mưa Hà Nội
  8. ipaq6340

ipaq6340 Thành viên mới

Chú xem ảnh em này có xinh không? Anh đang định cưa mỗi tội chi phí cao quá Cưa được em thì anh bánh mì nửa năm quá. Nhưng máu lắm rồi
  9. ipaq6340

ipaq6340 Thành viên mới

Chú xem ảnh em này có xinh không? Anh đang định cưa mỗi tội chi phí cao quá Cưa được em thì anh bánh mì nửa năm quá. Nhưng máu lắm rồi
  10. ipaq3870

ipaq3870 Thành viên mới

Không hiểu sao mỗi khi buồn, người tao nhớ đến đầu tiên bao h cũng là , mày ah. Lúc nào cũng vậy. Đang làm việc cũng nhớ vẩn vơ. Giận, ghét đôi khi bực mình nhưng vẫn yêu. K khác được
    Humm.Nói thế này thật có lỗi với em gái quá, mặc dù... Hy vọng là mày tốt với em gái hơn
    Hôm nay thêm 6 ngày nữa và 2 tháng sau là quốc khánh Lào đấy. Mày nhớ đừng có quên, kẻo em giận
    PS: k hiểu nếu tao ở nhà thì Mày, tao và Em sẽ như thế nào nhỉ? Mặc dù Em, mày và tao đều biết