1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mẹo để không trang điểm mà vẫn xinh

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi quynhxuan, 31/07/2017.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. quynhxuan

quynhxuan Thành viên mới

makeup sẽ giúp khách hàng xinh xắn hơn nhưng có khi nét đẹp mộc mạc tự nhiên lại giúp quý khách được điểm nhiều hơn. Đối có những cô gái ít phải makeup hoặc không được khéo léo bỏ lắm, không tự makeup cho mình trở lên xinh hơn được, biện pháp giải đáp lớn nhất chậm triển khai là dùng nhà sản xuất trang điểm cá nhân tại nhà ở tphcm khi cần thiết phải đánh phấn hoặc đi tới studio để chuyên gia trang điểm dự tiệc, trang điểm sự kiện...Makeup và kết hợp y phục thích hợp cho khách hàng, các bạn sẽ lặng tâm về sự biến hình ngoạn mục của mình. Nhưng các chuyên gia trang điểm khuyên rằng, ngoài việc dùng nhà cung cấp trang điểm, khách hàng vẫn với thể không trang điểm mà vẫn xinh nếu làm cho theo các bước dưới đây. Cùng tham khảo xem nhé!

1/ coi sóc da thường xuyên

Để mặt mộc được xinh điều các bạn phải để ý bước đầu là làn da của mình. Da phải được cung cấp rất nhiều dưỡng chất giúp da căng mịn và chứa chan nhựa sống. Làn da còn mong muốn tuổi tác của các bạn bởi vậy hãy luôn coi sóc và kiểm soát an ninh làn da của mình. Các bạn hãy coi sóc da theo lớp lang sau:

Sửa rữa mặt →Toner→Serum→Lotion→Cream

Lời khuyên cho chúng ta nhớ dùng kem chống nắng lúc các mẹ ra ngoài nó sẽ giúp da chống lại những tia UV tuy nhiên nó còn giúp da chúng ta chống lại bụi bẩn lúc ra ngoài đường. Sau khi dùng kem chống nắng các bạn nhớ phải dùng nước tẩy trang trước khi đi ngủ nhé.

2/ chân mày và đôi môi

chân mày đẹp phối hợp cộng đôi môi căng mọng đầy sinh khí sẽ giúp bạn khôngtrang điểm mà vẫn xinh. Vậy các mẹ phải coi sóc như thế nào?

lông mày các bạn phải để hợp với khuôn mặt và luôn được tỉa gọn ghẽ. Đối mang môi bạn phải dùng dưỡng môi hằng ngày và tẩy da chết bỏ môi thường xuyên sẽ giúp môi ko bị khô dù vậy sẽ thêm người tiêu dùng một đôi môi mềm mịn và hồng hào.

3/ Kiểu tóc

https://lh3.googleusercontent.com/AWiK1LpT3nPu2vgiH7AMf_JI1WW6E1UbwKnTmeQu0xBbR69fp_T79n7T6JGaCXdObipERaH3qY7G6tg9e8O7ooZ_497VmwuAefJx6GffuEmC***8IF8hMrpdNfziQk_fE4m9OyBK2lQ9CTsB0qIxFVHLe5DHsE4OsYsk9533aISVvjkR2tuqA6fjN_zLTe6mvznQm95qB5nG3Ueks0JgiDRl-PF_X5uDqwVmxc8V5ckO2cQ7RxvcpPSETgiqJDdv_lpqVe5VDPQx9nFC6iBqMt1Qz_a6hAvgyJC_dnh01msXWfKNwSAQf0wsl4vRVytZ4S1-ekS4tShQGMWbroQtD831OHfnIAi9E1eZYnS0uXMrtZZW_9j6wK3t07diu5hVm_riFrzeISKDJW3W5tzPp9dQWIdLnOK5T740z1v3Cc2zPOzri9YRVZIJl5nW7In3LXHC_3IuTMwLTm_e1vUfCbHwKvceBIT4YWTOYoB5KhK3MXGkb8cqaRcgyOVavO_pqU4oQMKFHOXIOE8tw7NbjI1lZInNtUB23zGGaPww_RVJVZGw4Rk4JCAgUG3LenvWTsEsOoXQE5oujngyh3EZ7xnkTPWMA2ghJ0YCZ0Biq_YnNGL0-5SffRT4=w500-h619-no

1 sự thay đổi lý tưởng thêm vẻ ngoài mặt của các bạn không thể không đề cập đến mái tóc. 1 Mái tóc đẹp phù hợp có khuôn mặt sẽ giúp xinh xẻo hơn mà ko cần tới makeup. Dù vậy quý khách cũng phải luôn coi sóc tóc của mình luôn bềnh bồng óng ả và mượt mà. Một mái tóc khỏe đẹp cũng là cách giúp các bạn ko đánh phấn mà vẫn xinh.

sở hữu ba biện pháp giúp bạn ko đánh phấn mà vẫn xinh trên sẽ thật xuất sắc lúc các bạn kết hợp cộng các bộ cánh thích hợp có vóc dáng của mình.