1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Merry Xmas - Thư gửi Santa Clause ! Bạn ước gì Noel này ?

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi roxygirl, 22/12/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. linhkhuong

linhkhuong Thành viên mới

À .... em thik môn cầu lông nên có sự đam mê vào mỗi buổi sáng, chị ko đi nỗi có thể là do chưa chọn đúng môn thể thao phù hợp với mình. Nếu thik thật sự thì có thể tự giác ko ngủ nướng mè
    Em còn đi học khiêu vũ nữa, môn này còn hơn các môn thể dục khác nữa... đổ mồ hôi như tắm lun đó. Và chị là con gái cũng nên đi học vì nó vừa giảm stress, lợi tim mạch và quan trọng là ... có 1 thân hình đẹp
  2. MIAO_SLAN

MIAO_SLAN Thành viên mới

Hí hí, ko biết có lộn ko, nhưng đáng lí ra em phải là em chị mới đúng! Gì mà "nói đâu trúng đó", toàn nói trúng sở thích của chị ko hà.
    Chị vốn ko "hảo" thể dục thể thao cho lắm, chỉ có mỗi cầu lông và bơi lội là 2 môn ưa thích mà thôi, ngoài ra thì cái gì cũng... tệ .
    Chị cực thích khiêu vũ, nhưng kẹt nỗi là bị kẹt giờ. Chẳng có buổi tối nào là khả dĩ để có thể duy trì tuần 3 buổi, buổi 1,5h học liên tục trong 1 tháng đều đặn được, bởi vậy chẳng đi học khiêu vũ được, chứ chị thích lắm đó nhóc! Mấy năm trước còn học Đại học còn đi được, bi giờ thì thua rùi!
    Tự an ủi: 3 năm sau ta lại là một cánh chim tự do, bi giờ chịu khó một chút vậy! Nhưng mừ hổng bít 3 năm nữa mình có... già quá ko nhỉ? Hổng sao, "chị í" làm được thì mình cũng làm được.
    Chài, hâm mộ em ghê! Chị cũng thích nhỏ lại để rảnh rỗi hơn một chút. Tốt nhất là quay về thời đại học, thời gian tự do và phóng túng nhất, chứ cấp III thì cũng ko được "ngon lành" cho lắm, có điều, thời gian học cấp III, làm học sinh, là thời gian vui, quậy, và đẹp nhất đời (nhưng ít hoạt động hơn thời đại học rất nhìu. Thui thì cái gì cũng có cái giá của nó, ko có một cấp III như thế thì có chắc mình có thời đại học tiếp theo sau hay ko - lại tự an ủi )
  3. linhkhuong

Em là con trai ^:)^ Đừng gọi em là chị nữa ... >.< Nhà chị ở đâu vậy ? Em học khiêu vũ ở Q7 nhà em cũng ở Q7
  4. Angelika

Angelika Thành viên rất tích cực

Há há há, dạo này đầu óc Angie không được trong sáng lắm, đọc vào bài này, lại nhớ lại ngày xưa Wing than van về ''nỗi đâu hàng tháng.'' Hí hí hí...
  5. linhkhuong

Hix... cái đó đâu có gì đâu mà bậy, tại VN còn chút ảnh hưởng phong kiến thoai, chứ nhìn nhận dưới mặt tích cực thì đâu có gì đâu nèo phải hem ? Bên Tây phương họ đâu ngại nói ra mấy cái này...
  6. MIAO_SLAN

MIAO_SLAN Thành viên mới

Nhóc này, mắt em có vấn đề rồi đó nhóc!
    Chị gọi em là... chị hồi nào??? Em có lộn ko vậy nhóc?
  7. MIAO_SLAN

MIAO_SLAN Thành viên mới

Gửi ông già Noel:
    Ước gì con có thể nói ra được là con muốn ước gì
  8. Angelika

Có ai cấm con nói với Ta à? Con cứ nói với Ta. Không thì PM ta cũng được, nhưng phí dịch vụ có cao hơn tí.
    Ta thì Ta lại ước gì Ta có một thứ mơ ước nào đó. Sống mà không có hy vọng, mơ ước, hoài bão thì cuộc sống cứ trơn nhuồi nhuội mà trượt qua kẽ tay của mình từng ngày.
  9. MIAO_SLAN

MIAO_SLAN Thành viên mới

Vấn đề là nói ra không được đó Angie!
    Nói không được chứ không phải là không được nói!
  10. Angelika

Nói không được thì...viết vậy! Viết vào topic này nè!!!