1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Messi. Ôi Messi

Chủ đề trong 'Argentina (ArFC)' bởi thangio_Argentina, 12/07/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Dolphin83

Dolphin83 Thành viên quen thuộc

....ặc ặc botay các bác , thế này mem mới mà vào chắc chạy mất zép ...em xin can !!!
  2. Talorossi

Talorossi Thành viên mới

Xóa là xoá thế nào. Đây coi như là một dấu ấn (lịch sử) để cho các thành viên sau này lấy đấy làm bài học. Đã là thành viên Fan Argentina thì điều đầu tiên ngoài tình yêu ra thì cần phải có cái trí tuệ và sự hiểu biết một cách rõ ràng chứ ko thể ăn nói cảm tính bừa bãi. Nếu ăn nói mà bừa bãi cảm tính ko có phân tích hay trí tuệ ở trong đấy thì thật chứ đe''o bằng các thể loại Anh ****, nôm côm khác. Lúc đấy bon Anh shít và các thể loại nôm côm chúng nó đi qua đây nói chúng ta là một lũ : Tay to hơn chân. thì thật chứ, qúa phò qúa nhục.
    Bạn thần gió. Bạn Talo vẫn rất chi là bình tĩnh. Bằng chứng là post trên của bạn, bạn vẫn ăn nói rất chi là rõ ràng và thể hiện dc một tình cảm rất chi là bao dung. Các bạn có thể đọc ko rõ (vì nhiều lý do khác nhau) nhưng nếu các bạn để ý một chút thôi, thì các bạn sẽ nhận thấy Talo bạn của các bạn ko hề chê bai hay mạt sát cá nhân một cách vô lý. Tất cả những lời nói chê bai này nọ của bạn đều bỉ cái sự hiểu biết cũng như trí tuệ. Mà điều đó bạn thiết nghĩ nó rất chi là hợp lý. Các bạn cứ vui vẻ đê.
    P/s nhân đây bạn cũng muốn nhắn nhủ ý tứ ở trên. Hệ hệ hệ các bạn ở box Argentina yêu dấu đọc hãy hiểu và lần sau có ý định bàn luận hay viết bài thẩm du thì cũng ko nên cảm tính nhé.
    Yêu Argentina! Yêu các bạn!
  3. thangio_Argentina

thangio_Argentina Thành viên rất tích cực

mod nên xóa bớt đi.để phản cảm quá
    2 bác cũng bình tĩnh đi.box mình đó giờ vẫn đoàn kết vui mà.nhất là trong topic Messi mà bất hòa thì chán đấy
  4. giangbatigol

giangbatigol Thành viên mới

Thôi 2 ông dẹp đi...chửi nhau cái j thế....Ông Talo bỏ cái kiểu nói chuyện đấy đi...đọc và nghe khó chịu bỏ mịa...
    P/S: Có giỏi mời tôi và anh em bữa pia hoành tráng đi..tôi chỉ đơn giản thế thôi ....Chửi nhau làm eo'''''' j
  5. nhnnhn

nhnnhn Thành viên quen thuộc

Thôi nhé, mọi người nên giữ bình tĩnh. Nói gì thì nói cũng là anh em một nhà mà, sao lại nói với nhau kiểu đó. Lâu lâu mới vào mà thấy mọi người cứ cắn xé nhau, híc
  6. Talorossi

Talorossi Thành viên mới

Hic, thật với các bạn và bác nhnnhn chứ em rất chi là buồn khi trong tâm, cũng như lòng mề em luôn tin tưởng một điều rất chi là tuyệt đối rằng thì là mà các bạn và bác nhnnhn em hiểu rõ dc vấn đề của em và em gái Badboy. Dưng cơ mà giờ thấy bác em và các bạn vào đây nói em "cắn xé" rồi thì " " nói với nhau kiểu đó". Thật, em rất chi là buồn! Hic, giờ thì một là những lời trên em nói đúng. Rằng các bạn và bác em ko hiểu và thông cảm cho em. Hai là bác em và các bạn cũng ko đọc kỹ bài em viết đâm ra có cái nhìn rất chi là hời hợt và cảm tính.
    Giờ em xin nhấn mạnh lại một điều. Em ko hề "cắn xé" em gái Badboy (yêu còn ko hết ai lại thế). Vậy nên em xin bác em và các bạn đừng suy nghĩ về em thế nữa. Em chỉ muốn dc một đêm ngủ yên giấc và sống đúng tuổi của mình thôi@ Vàng Anh.
    @Bạn Gia Cát hay cái ông Mod tảng hình nào đấy xoá hai bài trong topic này vậy? Một bài của em Badboy nói những lời tình tứ rất chi là giầu hình ảnh ân ái dành cho bạn (tức người tình của em Badboy) và một bài của bạn. Một bài viết thể hiện đầy sự khoan dung độ lượng của một người đàn ông từng trải, thông minh đĩnh đạc, nhưng vẫn đầy sự nồn nàn cuồng si trên giường. Bạn thật. Bạn buồn lắm cơ! Hic
    Thế giới phò rum ko một ai hiểu lấy ta sao??? Trời ơi!!! Thôi đi ngất đây!
  7. thangio_Argentina

thangio_Argentina Thành viên rất tích cực

tình hình này tiếc là tớ ko ở xứ Bắc.ko thì kéo tất cả đi uống tí hơi men và tâm sự trong phòng xông hơi là mọi thứ sẽ đoàn kết và tình cảm nồng ấm ngay.
  8. GIA_CAT_LUONG

GIA_CAT_LUONG Thành viên rất tích cực

Hệ hệ, cũng chẳng cần phải xóa bài đâu, toàn anh em trong nhà hết mà
    Bao h ông Gió thần ra HN, ới anh em cái để ọp nào
  9. giangbatigol

giangbatigol Thành viên mới

Các ông lớn cả rồi mà làm ăn như con trẻ... làm j cũng phải đợi chờ.Ông Talo mồm to đâu rồi, đi ngất xong chưa???
  10. Dolphin83

Dolphin83 Thành viên quen thuộc

...đợi chờ , chờ đợi ,...,...đợi đến mùa giải năm sau àh các bác ...!!!