1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mí cô gà còn sô lô dzào đây !!!

Chủ đề trong '1981 - Hội Gà Sài Gòn' bởi Rose121181, 16/04/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Rose121181

Rose121181 Thành viên quen thuộc

Mí cô gà còn sô lô dzào đây !!!

Chào bà con cô bác Gà !
    Hình như cái tuổi Gà này nó lận đận lắm phải không hè . Lận đận công danh , lận đận gia đình , mà khổ nhất là lận đận tình duyên á .
    Tui , một cô Gà mái chính hiệu , dòm ngang dòm dọc cũng hông đến nỗi nào . Tứ chi ngũ quan tui đầy đủ . Tui còn hơn người khác ở chỗ sở hữu một cặp đít chai dày cộp mà ông chủ sản xuất chai lọ nước mắm Phú Quốc luôn ao ước . Rứa mà reng tới tận bi chừ tui vẫn sô lô mình ên .
    Mấy chị em Gà mái khác chỉ cho tui cách thoát khỏi tình trạng này đi . Tui xin cám ơn , hậu tạ nhiều nhiều.
  2. gamongco

gamongco Thành viên mới

Rose ơi ,hình như Rose nhỏ tuổi hơn tui hè,Làm Em tui đi hihi,tui có mấy thằng bạn đẹp chai lắm,tụi nó có thể giải phóng Rose chứ mấy cô gà trong đây thi làm sao mà biết.Vậy há,còn nếu ko được thì Gamongco này xin lãnh trách nhiệm cao cả đó cho
  3. Violetmoon

Violetmoon Thành viên quen thuộc

tui cũng xin giơ tay , cũng đít chai , cũng ngũ chi tứ quan ...í ...tứ quan ngũ chi đầy đủ, cũng mún .....
    You must remember this
    A kiss is still a kiss
    A sigh is just a sigh
    The fundamental things apply
    As time goes by ......
  4. Tao_lao

Tao_lao Thành viên rất tích cực

Mấy bác gà mái giờ này vẫn còn solo chắc là chỉ thuộc hai loại :một là hổng ai thèm, hai là hổng thèm ai. Hai loại này loại nào đụng tới cũng bị sứt đầu mẻ trán hết---->các bác gà trống nên tránh xa. Ở không các bac đi nhậu, uống cà phê hay chơi điện tử sướng hơn.
    Moonlight+Blue-Solitary Mountain
    Life is the ocean of miserable, how lucky i can swim..
    Được tao_lao sửa chữa / chuyển vào 08:20 ngày 17/04/2003
  5. Rose121181

Rose121181 Thành viên quen thuộc

Hic!!! Reng mà bác Tào lao nói ác ri hè . Còn thêm một loại nữa chứ bác . Là tui nè . Hồi mới sinh ra ba tui mời ông thầy ở SG chấm tử vi cho tui . Ổng nói rõ ràng là số tui lận đận tình duyên , có 2 đời chồng lận ( dù bi chừ chẻng có lấy một đời bồ ) chứ đâu có ế ẩm như ri .
    Con bạn tui nó cầm tay tui nó nói : " Hình như tay mày thiếu thiếu cái gì á , à tao thấy rồi , thiếu đường tình duyên.." ặc ặc....
    Hôm bữa bà thầy bói cũng nói tui duyên số muộn màng , tới hàng 3 mới kiếm được một nữa của mình . Buồn dể sợ . Nhưng tui quyết cãi số trời , bởi vậy mới nhờ mí chị Gà chỉ tui vài chiêu đặng kiếm được vài anh đây nè . Bác Tào lao không giúp đỡ thì cũng đừng ngăn cản cho Gà tui nhờ hén
  6. Tao_lao

Tao_lao Thành viên rất tích cực

Trùi ui, Rose lận đận tình duyên mà được tới 2 đời chồng. Ước gì mà thấy bói cũng phán số tụi lận đận với 8 đời vợ.
    Moonlight+Blue-Solitary Mountain
    Life is the ocean of miserable, how lucky i can swim..
  7. belysymbol

belysymbol Thành viên rất tích cực

bely giơ 2 tay lên .... bely đàng alone nì ......

đừng bao giờ bỏ cuộc nếu anh vẫn có thể tiếp tục,đừng bao giờ nói ko còn yêu nữa nếu như nước mắt em vẫn có thể giữ chân anh
  8. Soledad

Soledad Thành viên rất tích cực

Em có fải Gà đâu mà tay với chả chân hả bely
  9. QUICK

QUICK Thành viên rất tích cực

con gì mà không có cả tay lẫn chân vậy cà
    Trong câu chuyện đời chung, kẻ này quên thì người kia phải nhớ. Một ý tưởng chợt tắt để làm mầm chuyển hoá cho một ý tưởng khác nảy sinh.
  10. belysymbol

belysymbol Thành viên rất tích cực

trời ơi !!! em là gà muh , sao lại nói em ko phải gà thế Khanh ...... em là gà ko mào muh ... coi kỹ lại đi chị ơi ....

đừng bao giờ bỏ cuộc nếu anh vẫn có thể tiếp tục,đừng bao giờ nói ko còn yêu nữa nếu như nước mắt em vẫn có thể giữ chân anh