1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Michael Owen - một thời và mãi mãi!!!

Chủ đề trong 'Liverpool (LFC)' bởi Michael_Owen, 17/08/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. green_pepper

green_pepper Thành viên mới

ko động viên thích đá đểu à, thời buổi này, con trai hơi khó lấy vợ nhé, nếu biết cư xử, sau này ế có khi tớ cho 1 suất xếp hàng ở phố nhà tớ cho con tớ kén phò mã nhé, liệu đấy!
  2. XuanMi

XuanMi Thành viên mới

Đây là topic Owen nhé.
    Hơ, 17 ngày nữa à? Sinh nhật mình còn 15 ngày nữa cơ mà
  3. XuanMi

XuanMi Thành viên mới

ặ, nhơn lỏĂi 15 ngày mà. Sinh nhỏưt Lỏằ- TỏƠn, sinh nhỏưt XuÂn Mi. Toàn thiên tài.
  4. boy_dau_bac

boy_dau_bac Thành viên quen thuộc

lâu lắm rùi ko gặp mọi người ở đây ! Liv chơi khởi sắc ở Primier với chiến thắng trc Mu nhưng thật đáng tiêc lại bị Stoke cầm hoà.Nhưng bóng đá là thế đội mạnh hơn ko có nghĩa là chiến thắng !
    Owen của mình thì ghi bàn cho Newcatle nhưng chỉ là bàn thắng danh dự.Buồn cho Owen quá.đến bao giờ mới có owen ở Liv nhỉ? huhu
  5. Michael_Owen

Michael_Owen Thành viên mới

Anh sẽ không bao giờ còn trở lại Anfield nữa rồi. Nếu có cũng chỉ là trở lại với tư cách một cầu thủ.. khách ở bên kia chiến tuyến.
    Sự nghiệp của anh đang nhạt dần, nhạt dần...
    Thậm chí anh không được gọi vào đội tuyển quốc gia nữa kia đấy!
    Thần đồng ngày nào của England bây giờ là Walcott...
    Nhìn anh qua màn hình trong màu áo Newcastle... anh già hơn nhiều. Nụ cười thiên thần ngày ấy không còn như ngày nào... Bước chạy cũng chậm hơn...
    Có lẽ đã đến lúc phải chấp nhận một sự thật... anh đã bị chìm vào quên lãng trong mắt mọi người... các fans, chuyên gia...
    England không cần có anh nữa... và họ cũng đã chiến thắng...! cái điều mà trước đây hầu như không thể xẩy ra...
    Nhưng... có một điều, một điều quan trọng hơn tất cả những thứ đó... chính là tình cảm của tôi dành cho anh... mãi mãi, mãi không bao giờ thay đổi...
    Yêu anh nhiều hơn mỗi ngày Mike ạ.
  6. liverfan88

liverfan88 Thành viên mới

Thần tượng của em đây mà. Ngày xưa khi mới 10 tuổi, nhìn anh băng băng từ giữa sân ghi bàn ở Fra 98. Sao mà thích anh ấy thế. Sau đấy thích lây sang cả Liv, thế rồi khi anh cất bước ra đi khi Rafa Benitez về, cảm giác ghét ông ta kinh khủng, và hụt hẫng. Nhưng lúc đó tình cảm dành cho Liv đã lớn hơn rất nhiều, và cảm giác ghét Mike kinh khủng, coi như kẻ phản bội. Đến bây giờ nhìn những bước chân mệt mỏi, những chấn thương đã làm nên 1 Owen mệt mỏi và rệu rã ở tuổi 28, đá PS cứ chạm ngã cái là thấy cáng ra sân. Có lẽ sẽ không bao giờ anh trở lại màu áo Liv dưới tư cách cầu thủ. Có lẽ sẽ còn tồi hơn Flower- 1 cầu thủ mình cũng rất thích dưới màu áo Liv.
  7. boy_dau_bac

boy_dau_bac Thành viên quen thuộc

Thật là buồn khi owen ko được gọi vào đội hình đội tuyển Anh.Với vị trí 1 tiền đạo của Anh đá ở New thì khó mà thành công được.Dù sao thì cầu thủ nào cũng chỉ có 1 thời và owen của chúng ta mãi là huyền thoại của Liv và thần đồng bóng đá Anh.
  8. coptimcun

coptimcun Thành viên mới

@ Michael_Owen: òai, quy luật đào thải mà chị, cũng có nhiều trường hợp không bị vướng vô cái quy luật ấy như "anh ZIZU hói" của em chẳng hạn.
    Em thì ngày trước em cũng thik Owen, rất thích, sau đó là Gerrard, nhưng bây chừ thì lúc nào cũng hét lên "em iu anh Torres" Thôi, nói túm lại "em iu Liverpool" , nên cứ cái gì thuộc về Liverpool, mang chiến thắng về cho Liv ;à em iu tuốt, nên ngày xưa em iu tuyển Anh vì có Owen, Gerrard, nhưng giờ em lại thích tuyển TBN vì có anh Torres (thì em đang iu anh Torres mà )
    Mình thành kẻ lăng nhăng mất rồi.
    Với em chỉ có "Liverpool - Một thời và mãi mãi" thôi
    Buồn mà làm gì, mỗi người có 1 ty, cho dù bất cứ gì ty ấy vẫn không thay đỏi, thế mới đáng quý đúng không chị
  9. XuanMi

XuanMi Thành viên mới

Oài, Với Liv bây giờ chỉ có Gerrard là biểu tượng thôi.
    Torres là kẻ thù không đội trời chung của cả Mike iu lẫn Đức iu.
  10. larry145

larry145 Thành viên rất tích cực

Bạn nào lập topix Những người hâm mộ Torres đi , tớ làm 1 chân nhé