1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Miếng dán mắt chống quầng thâm và nhăn mắt hiệu Amssy

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi hermeonne, 27/04/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hermeonne

hermeonne Thành viên mới

Miếng dán mắt chống quầng thâm và nhăn mắt hiệu Amssy

Tình cờ em xem 1 đoạn quảng cáo trên kênh truyền hình của Trung Quốc, em thấy có sản phẩm này rất hay, chuyên trị quầng thâm quanh mắt và nhăn mắt, làm cho vùng da quanh mắt trở nên sáng và đẹp hơn. Đó là hiệu Amssy. Nhưng quảng cáo tòan là tiếng Hoa nên em không biết nhiều về sản phẩm này lắm, em post lên đây mong các sis giúp đỡ em.
    Đây là link của hãng Amsy Trung Quốc http://www.amssy.com/webapp/wcs/stores/servlet/BottomAboutAmssyView?storeId=10001&catalogId=10601
    còn đây là link để xem hình của sản phẩm http://auction1.paipai.com/2267701A00000000002234F0009D4C50
    Em không biết cái này thành phần cấu tạo của nó là gì, có phải là miếng silicol không? Cách sử dụng như thế nào và có thể tin tưởng được không?
    Có bạn nào dùng qua lọai sản phẩm này chưa?
    Nếu sis nào biết tiếng Hoa dịch giúp em thành phần cấu tạo và cách sử dụng nhé, không biết nó có đáng tin cậy không.
    Nếu nó tốt thực sự như quảng cáo thì tốt cho chị em phụ nữ chúng mình lắm đó
    Em vote 5* cho các sis giúp đỡ em, em xin cám ơn nhiều nhiều
  2. puka85

puka85 Thành viên mới

quan tâm đến vụ nhăn và thâm mắt quá! ss nào vào giúp đỡ đi ah, em ko biết tiếng trung . hix.
  3. zinzinsleep

zinzinsleep Thành viên quen thuộc

Hix, nghe thấy có miếng dán chống quầng thâm chạy vào, (vì dạo này làm cú hơi nhìu), nhìn thấy cái link Trung Quốc chạy ra. hehe. Đừng tin những gì Trung Quốc nói
    P/S : Những hãng khác nếu có sp refresh mắt nào hay ho thì mọi ng review fát ha.
  4. hermeonne

hermeonne Thành viên mới

Đúng vậy đó, tớ cũng không tin sản phẩm của TQ lắm, nhưng vì sản phẩm này có quảng cáo trên kênh truyền hình TQ và phủ sóng cả nước ngòai nữa, nên tớ tin tưởng là nhãn hiệu này có thể tin cậy được. Cũng không phải sản phẩm nào của TQ đều là không tốt. Chính vì vậy không biết có sis nào biết tiếng Hoa vào dịch giúp em với, tớ có kèm cả trang web về công ty Amssy này luôn.
    Tớ review thấy có nhiều người sử dụng và recommend là rất tốt.
    Sis nào biết về sản phẩm này up giúp với ạ, vì phụ nữ chúng mình rất quan tâm về vấn đề này
  5. Axon_Eds

Axon_Eds Thành viên mới

í thấy chồng quầng thâm mắt vào xem lại của TQ, thôi tránh xa đi mọi người
  6. banmamtom

banmamtom Thành viên mới

thấy chữ " chống quầng thâm mắt" nên em nhảy vào ngó nghiêng .
  7. hogwart

hogwart Thành viên mới

Dạo này hay thức khuya, thành con gấu trúc. ĐAng mừng thì....
    Các ss pro có cách nào giúp em với
  8. hermeonne

hermeonne Thành viên mới

Hix, không có sis nào dịch giúp em tiếng Hoa sao
  9. LucThaiMy

LucThaiMy Thành viên rất tích cực

Tớ fải công nhận 1 điều là bọn TQ quảng cáo rất giỏi, xem cái gì của nó là cũng háo hức muốn mua và fải mua ngay vì công hiệu của nó quá thần kì ... nói chung là đừng nên hy vọng quá nhiều vào công dụng của nó bạn ạ