1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mineral Makeup!!!! PART 2

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi babi_rosie, 23/12/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. babi_rosie

babi_rosie Thành viên mới

@ nàng ngọn nến: Nàng ngọn nến ở đâu thế? Babi thấy hình nàng, xinh xắn dễ thương, mắt 1 mí iu iu
    @ Amiga + Nicky: pro eye makeup post hình eye makeup lên cho chị em học hỏi với. À hôm qua shopping thấy eyeshadow pigment chị ham quá vì thấy Amiga + Nicky dùng pigment làm chị rinh về 2 em
  2. ba_gia_bon_chen

ba_gia_bon_chen Thành viên mới

Hí hí, bon chen chưa kìa. Hình như em Nicky ở SG đó, kêu em ý đến tutoring 1 hôm là Babi thành pro eye make up á..
  3. nickynguyen

nickynguyen Thành viên mới

@Mì gà: mai đi học rồi, chưa chắc có thời gian để mà nghịch nữa.hihi
    @ chị BGBC: em có màu found khác, mà để xem em có thời gian ko đã vì mai em đi học rồi. Để chị em khác làm cũng dc mà ... em up ở cuối topic này rồi thì chị em nào makeup ở topic mới.
    @Babi: Cho em hỏi chị mua cái Cover girl mascara ở đâu để em bon chen với nào.... kiềm chế ko nổi rồi
  4. babi_rosie

@ chị BGBC: Bị các em đầu độc nên thế đấy (Đổ thừa cho cái tội ham shopping thì rất giỏi ). Căn bản cũng onsale. mà đánh kiểu pigment nhóng nhánh cũng thích thiệt
    @ Nicky: Hàng độc chỉ có bên Mỹ. . Em muốn mua không, chị đem về. Chị đang đem về cho chị em trên đây nè. Kiểu này mình mang tiếng mẹ mìn mất rồi (từ của chị BGBC đây ). À, bạn nào muốn order Lash Blast thì lên tiếng sớm để Babi đi shopping mang về. Hạn chót thứ tư nhé
  5. nickynguyen

Chị ơi em đâu có ở VN em mà ở vn em đã bon chen rồi. EM tính order online rồi nhờ bạn em gửi về. Nhưng mà nhiều trang web ko có nhận trả bằng Cre*** card của nc ngoài. Nên em hỏi chị xem order ở đâu để em bon chen... Khổ quá đã bảo cai nghiện mà ko cai dc. Khổ vậy đây
  6. Amiga

Amiga Thành viên mới

hehe chị Babi mua 2 pigment gì đấy? post hình em coi với
    Em Nicky ở cùng chỗ em, chị mang về SG rồi lại gửi qua đây ạh
  7. nickynguyen

Em cũng muốn về SG lắm, mà xa quá em ko về dc. Em ng bắc chị ah. Mà muốn về để họp mặt đông vui các chị quá, thấy vui quá đi ah. Em ở bên này đang buồn muốn chết nè
  8. babi_rosie

Chị đi RiteAid thấy cái Loreal HIP on sale. Buy one get one free nên chị chơi 2 em. Màu iu lắm. Để có gì rảnh chị chụp hình post lên.
    @ Amiga + Nicky: Thế thì chị thành mẹ mìn quốc tế mất rồi
  9. ba_gia_bon_chen

ba_gia_bon_chen Thành viên mới

Mấy hôm nay tụi mình spam topic ghê quá.
    Trước giờ G (nhận đồ EM đó), tớ post lên đây link các entries của mod CBS hướng dẫn cách apply mineral make up. Rất dễ hiểu và dễ làm theo nhé. (Xin phép mod CBS nhé )
    http://blog.360.yahoo.com/blog-425Mw3olcqho00TPgAjHKsvzEA--?cq=1&l=16&u=20&mx=355&lmt=5
    Chúc các bạn có làn da đẹp với EM.
  10. xadibu

xadibu Thành viên mới

mình chưa vào topic này reply gì cả nhưng cũng muốn đặt 1 cây Mas nữa, không biết có được không ?