1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mineral Makeup!!!! PART 2

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi babi_rosie, 23/12/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ba_gia_bon_chen

ba_gia_bon_chen Thành viên mới

Hông phải chê mà ki bo đó em. Ko cần xài các tính năng advanced đó thì ko mua thôi.
    Chị thì thích SE hơn nên khuyên em chọn cái đó. Nhưng thật ra thì ko bít gì hết trơn.
    Nói đến SG, sao chị thèm ăn bánh xèo thế hả giời. Lại thèm cả lẩu cá kèo nữa chứ. Hix hix, 2 thứ đó ở HN ăn chán phèo. Chả bít bao h mới được đi ctác SG đây.
  2. ba_gia_bon_chen

ba_gia_bon_chen Thành viên mới

Tính cho thì gọi chị nhá. Bây h là thời kỳ thắt lưng buộc bụng, tăng xin giảm mua .
    Mấy hôm nay đã cảm thấy better chưa em? Rồi mọi chuyện sẽ đâu vào đấy thôi. Cố gắng lên nhá.
    @trangsophia: của chị cũng 8g. Chắc có lầm lẫn gì thôi. Chị nhờ NCOL mua nên yên tâm. Mí lại, mấy cái này rẻ quá, ko có bõ công làm giả à.
    Màu Chit Chat cũng xinh mà. Đánh nhè nhẹ thôi vào buổi tối cũng iu chứ. Nhũ nhiếc lóng lánh, các chàng cứ gọi là mê tơi..
    @Babi: Em check gmail em nhá. Chị đi ngủ đã.
    Được ba_gia_bon_chen sửa chữa / chuyển vào 23:24 ngày 15/01/2008
  3. yukichou1987

yukichou1987 Thành viên mới

@bạn trangsophia: màu chit chat nhìn dễ thương mà, nhưng đúng là màu trên web nhìn đậm hơn nhiều. thanh lý đê xem tớ có lấy ko nào
  4. babi_rosie

babi_rosie Thành viên mới

Chị khoái nhất là ăn. .
    Chị đang xài smart phone nhưng có xài hết chức năng đâu. Chỉ có gọi điện thôi nên đâu cần high tech làm gì. Tiết kiệm để ăn chơi bét nhè . nếu cần thiết chẳng hạn như công việc đòi hỏi thì chị cũng mua PDA rồi.
  5. ti_chuot

ti_chuot Thành viên mới

Trời ơi, tri kỷ đây roài.
    Xe máy thì ngày xưa chị cũng chạy xe 81 nhưng là mượn của mẹ. Sau này mua xe riêng thì chọn cái rẻ nhất là em Mio (hồi đó có 15tr á ).
    Còn điện thoại thì thôi rồi. Em chị trước đi Đức về cho 1 con Siemens. Khổ, con này chỉ cho sinh viên dùng vì nó tặng free mà. Màn hình thì đen trắng, trông cũ cũ bửn bửn nhưng chị rất thích nó vì function rất hay mặc dù ko làm gì được ngoài nhắn tin và gọi. Sau 2 năm, chị làm mất em nó, bần thần mất cả mấy tuần. Lũ bạn chị thì mừng húm bắt đổi sang điện thoại mới trông cho "tử tế". Sau 1 tuần lựa chọn ngắm nghía, chị làm lũ bạn tẽn tò vì chọn 1 con khác rẻ bèo cũng chả có tính năng gì luôn, tải nhạc cũng ko được. Được cái đã nâng cấp lên màn hình màu.
    [/quote]
    hihi đọc comment của chị mà em mắc cười, nhưng cũng thấy chí lý chị ơi ! Hình thức cũng là hình thức , fone xài được là ok , mua cái mới thích được vài tuần thì rồi cũng thôi .... Lên đây thấy mọi người học hỏi trang điểm nhiều ghê , em thì chưa qua trường lớp nào, toàn tự xử .
    Chỉ có kinh nghiêm xương máu chia xẻ cùng chị em là cứ trang điểm càng nhiều lần thì cảng lên tay nghề ! bi giờ nhìn lại những tấm hình củ trước đây thấy tay nghề mình kém quá , nhưng điều đau khổ của em là da k đẹp ! cứ bị mụn và vết thâm ,tức điên
    àh àh thêm 1 kinh nghiệm hay hay là nếu chị em nào muốn k uốn mi mà mi vẫn cong cả ngày thì e có cách này ! trước khi bấm mi hãy làm nóng cây bấm bằng máy sấy tóc ( nhưng cẩn thận nếu nóng quá thì khoan hãy bấm ) , bảo đàm sẽ giữ mi cong hơn nhiều
    Được ti_chuot sửa chữa / chuyển vào 23:54 ngày 15/01/2008
    Được ti_chuot sửa chữa / chuyển vào 23:55 ngày 15/01/2008
  6. azert

azert Thành viên mới

Các bạn cho Azert hỏi chút xíu:
    EM với các loại khác ship free sample khoảng mấy ngày tới nơi vậy? Bạn Azert thứ hai tuần sau về vn mà ko bít giờ order có kịp không nữa. Tksssssssssss cả nhà
  7. willyjenny

willyjenny Thành viên mới

kịp nha bạn ơi 3-5days thôi
  8. nickynguyen

nickynguyen Thành viên mới

Mineral Makeup một ngày 1 đông vui quá ta
  9. babi_rosie

babi_rosie Thành viên mới

Em Nicky post thêm vài hình nữa topic còn sôi nổi nữa
  10. nang_tien_tren_cong_co

nang_tien_tren_cong_co Thành viên mới

Bạn babi nói quá chọc babi vậy thôi. Tớ về thấy bọn bạn tớ vẫn chạy xe bình thường mà, xe ga vẫn ít. Hay bọn nó cũng khác người như bọn mình không biết Điện thoại thì tớ mù tịt nên chắc bọn nó cũng ko thèm khoe với tớ luôn Bạn tớ (người SG) còn kể là ông cậu vẫn nhất quyết dùng điện thoại cục gạch, bảo thay thì ông bảo "Dùng cái này cầm nó mới đã. Lỡ đứa nào loạng quạng với mình mình chọi nó u đầu luôn" Babi không cần giấu đi đâu, tiếp tục dùng cho nó thành hàng độc, hà hà.