1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mineral Makeup!!!! PART 2

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi babi_rosie, 23/12/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nang_tien_tren_cong_co

nang_tien_tren_cong_co Thành viên mới

Chị này, sao lại giống em thế
    Chỗ em dùng dịch vụ điện thoại được trợ giá điện thoại. Loại vừa vừa được miễn phí, loại xịn hơn phải trả thêm tiền, loại bèo nhèo quá người ta còn trả thêm tiền cho mình ấy chứ (nói thật luôn). Em lúc nào cũng quan niệm điện thoại là để gọi và nghe, nhắn tin còn hầu như chẳng dùng luôn => còn lâu mới chịu phụ thêm tiền mua điện thoại. Lần trước em chọn cái Nokia cực xấu, chắc đời cũ lắm rồi, lãnh thêm ít tiền về Lần này bạn em ra sức thuyết phục em mới chịu lấy cái LG chocolate (may quá vẫn miễn phí), đẹp hơn và chụp ảnh được. Chắc có tải nhạc tải nhiếc gì đấy nhưng em ko để ý vì toàn nghe từ laptop rồi. Thế nhưng lại thấy nhớ cái Nokia cũ của mình. Đơn giản, dễ dùng, rơi vài lần chả sao cả Có xước xát gì cũng ko tiếc vì trông nó hầm hố sẵn rồi. Chẹp, nhiều lúc nghĩ mình chưa già đã gàn dở
    Chị nhớ gửi ảnh đi nhé Hôm nay vừa xem được ảnh babi, iu quá iu quá, chỉ muốn bẹo 2 má
  2. nang_tien_tren_cong_co

Tớ cũng thế nè (mèng ơi tui phải lặp lại câu này bao nhiêu lần nữa đây ). Thành ra cái tuýp bé xíu nhưng last lâu lắm. Vì mỗi dùng chỉ một ít, mà càng về sau càng phải ít thoa hơn. Chị BCBG thoa ít thôi thì nhanh khô hơn chị ạ, mà đủ dưỡng ẩm rồi. Khi nào em về chị em mình đi ăn sinh tố Tô Tịch đi , còn babi lúc đấy về Mỹ rồi cho nhịn
  3. nang_tien_tren_cong_co

Kiểu này chắc phải có màn cell phone exhibition xem điện thoại cổ nhất nhỉ Mọi ngừời khen em làm em ngượng quá , da em chẳng biết có khỏe hay không chỉ biết trên mặt cả rổ mụn mẹ mụn con thôi. Chị buxu cũng up hình lên đi, làm gương cho các em trẻ nào
  4. nang_tien_tren_cong_co

Bé iu ơi, ảnh không hiện được rồi Làm từng đấy bước mất có 5'' là nhanh đấy chứ. Chắc sau này mở lớp cho mineral newbie được á
  5. nang_tien_tren_cong_co

Em dễ thương vậy, cười lên mới xinh mà Everything will be alright, baby. Có cho gì thì cho chị nhá, nhận ngay
  6. ba_gia_bon_chen

ba_gia_bon_chen Thành viên mới

Hix, đêm qua làm việc khuya quá, sáng nay lại lồm cồm dậy sớm. Chị post cái ảnh cũ cho em Nàng tiên xem nhé. Lên cơ quan, chị tìm ảnh khác post lại nếu em vẫn còn online. Ko được quote nhé. Thế này là chiều lắm rồi nghen.
    Cái vụ nhớ thương cái điện thoại ghẻ của em Nàng tiên thật giống chị. . Cái đấy chị cũng thích vì có rơi văng cả pin thì vẫn vô tư đi.. Mà chị thì clumsy lắm nên càng thích kiểu nồi đồng cối đá.
    Được ba_gia_bon_chen sửa chữa / chuyển vào 09:15 ngày 16/01/2008
  7. lam_hien

lam_hien Thành viên mới

hì hì thấy mặt BGBC rùi nhe , hình như ở đây mình là người già nhất
    BGBC tư vấn giúp da nám thì chọn concealer màu gì là okie
  8. ba_gia_bon_chen

ba_gia_bon_chen Thành viên mới

Cái multi-tasking được nhiều người chọn nhất đấy. Ngoài ra có cái Intensive Fair cũng được Babi recommend là che phủ rất tốt.
  9. babi_rosie

babi_rosie Thành viên mới

Chị ơi, em reccomend INTENSIVE LIGHT, not intensive fair vì da Vn là yellow undertone
  10. babi_rosie

babi_rosie Thành viên mới

Ôi giời, ba chị em có cần phải giống thế không . Nàng tien giống babi cái vụ điện thoại chỉ biết cầm lên gọi và nghe . Babi chẳng bao giờ nhắn tin vì tháng nào cũng dư phút. Thấy các chị em nhà mình nhắn tin vèo vèo, mình đánh 1 tin ngắn ngủn phải mất nửa tiếng ấy mà còn trật lên trật xuống . Nghe nhạc thì lên laptop hoặc lái xe nghe cho tiện, hơi đâu download qua download mắc công . Đúng là giọng điệu của dân làm biếng