1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mineral Makeup!!!! PART 2

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi babi_rosie, 23/12/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nickynguyen

nickynguyen Thành viên mới

Em nhiều quá rồi nên ko có mua của Fy nữa. Đang trong giai đoạn cai nghiện chị ơi. Em ở tren em dùng màu của MAC với hãng Nouba của Ý thỉ phải. EM chưa thấy ở US có bán. Màu của Nouba cũng nhóng nhánh lắm ạ. Em với chị Amiga đi shopping ng nào cũng nghịch vì no nhóng nhanh hút lòng người nhắm.
  2. babi_rosie

babi_rosie Thành viên mới

Ôi, kiềm chế ko bon chen nhưng bây giờ hết kiềm chế nổi . À chị có màu MAC Swish giống em Nicky. chị yêu màu đấy lắm
  3. nickynguyen

vâng, màu đó dễ oánh chị nhỉ, hợp với mọi hoàn cảnh.
  4. Amiga

Amiga Thành viên mới

ôi, tội lỗi tội lỗi bọn em đang cai nghiện mà lại kéo chị vào cơn nghiện, nhất quyết phải bon chen thế này thì tội lỗi quá
    Thực ra chị thử ở nhà có màu nào tương tự cũng được mà, đâu cần giống y hệt đâu, nhưng mà nếu chưa có thì con chen cũng được
  5. babi_rosie

Vừa lên web hãng Nouba xem thì thấy có website bán cái này ở US. Mà hãng này packaging giống NARS quá xá. Giá cả cũng tương đương MAC nhỉ. Thôi chị bon chen theo em Amiga cho nó rẻ.
  6. babi_rosie

7. nickynguyen

Đúng rồi chị ạ, bon chen theo chị Amiga đi, mua mấy cái sample dùng dc khá lâu đó. Dùng hết la có cái mới để mà dùng. Chứ em bon chen mấy cai fulsize của MAC chẳng biết dùng bao lâu mới hết. Chắc kiểu này cai nghiện 10 năm quá (Good Luck). Câu này bọn bạn em nói cho em mỗi khi em nói em phải cai nghiện.
  8. Amiga

Amiga Thành viên mới

đúng rồi chị ơi,....cứ theo phương thức ngon bổ rẻ mà làm, đắt chưa chắc đã là tốt nhất....mà chị về Vn lâu không? Không lâu thì order từ bây giờ đến khi quay lại Mỹ nó ship đến nơi thì vừa. Không biết ở trong nước nó có bắt chờ lâu không chứ em chờ dài cả cổ mới có, nên em cũng order một đợt thôi, chờ lâu sốt ruột lắm.
    àh chị ơi em đọc trên forum bên này có nhiều người khen cả Mad minerals với Pure Luxe nữa, cùng rất nhiều hãng khác, nếu chị ko muốn chờ lâu thì nghiên cứu mấy hãng này thử xem ( riêng em thì chưa có thử)
  9. babi_rosie

Hic, muốn cai nghiện chỉ có nước tránh xa cám dỗ, ko vào forum nữa . mà coi bộ mission impossible hihí
  10. nvykop

nvykop Thành viên mới

Hik, hqua đi cả buổi mà tối về mệt quá k online đc. Chị BGBC ơi trg ngày hnay E ck nhaaaa
    @ chị Shi với Amigee: E mún order thêm 3 màu mắt nữa, còn 2 người thế nào á? hik hik
    hnay CN rồi này