1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

MINERAL MAKEUP PART 9!!!!! Makeup and skincare review

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi babi_rosie, 04/08/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. clride

clride Thành viên mới

Mọi người ca ngợi đồ của bọn THE SHE SPACE nhiều làm tớ ngứa chân ngứa tay muốn order quá, công nhận pigment của bọn này đẹp thật .
  2. ba_gia_bon_chen

ba_gia_bon_chen Thành viên mới

@Châu Chấu: Cảm ơn em nhìu nha. Thực ra 1 lọ tẩy trang bt 200ml chị xài hằng ngày cũng được 6 tháng nên tính ra ko bao nhiêu đâu. Nhưng mà tính chị thích cái rì tốt và rẻ. Để mấy bữa nữa chị thử coi sao.
    @Bibo: Em ơi, đã check được tên cái remover của Neu chưa?
    Được ba_gia_bon_chen sửa chữa / chuyển vào 12:02 ngày 06/08/2008
  3. juinee

juinee Thành viên mới

Nhưng em ơi, du côn nó có trả tiền em không thế
  4. dikilur

dikilur Thành viên mới

em ko xem được trong blogspot nên xem ở đây cô này cũng review các brands MMU rất kỹ mọi người này
    http://www.makeuptalk.com/reviews/showE***or.php?usernm=periwinkle_sky
    cô í còn có MAC collection khủng khiếp nữa, dùng đến thiên niên kỷ sau cũng ko hết
  5. white_poplar

white_poplar Thành viên mới

@clride: cái TSS đẹp đó chị. Nhưng cái turn around time hơi lâu 1 tí... Có mấy màu cũng neutral lắm, như cái Wilted rose là all time fav của em.
    WP có cái mắt này đánh = TSS hết luôn, trừ highlight = MAC shroom. WP ko có biết đánh mắt chi hết, post thử cho mọi người coi cái TSS pigments lên mắt màu đẹp thế nào... Cái naỳ đánh chơi thôi ạ. Chưa có dùng foundation nên trông mặt mũi chán lắm. zoom vào cái mắt:
    Cái màu vàng là Shot the messenger. Cái trên crease là Crushed Metal. Còn cái liner (trên ảnh ko rõ) là Symphony of Chao mixed with MAD gel sealant.
    Ù té chạy.
    Được white_poplar sửa chữa / chuyển vào 14:02 ngày 06/08/2008
  6. ba_gia_bon_chen

ba_gia_bon_chen Thành viên mới

@WP: Chưa kịp khen đã thấy ù té quyền roài. :))
    @Babie: Chị lấy lại thăng bằng rùi. Chả thích bon chen rì nữa. Nhớ lại hôm trước có em trên nì tâm sự với chị, lương bao nhiu cũng tiết kiệm được 50%. Trời chị ghen tỵ quá. Quyết tâm phải bắt chước em ý mới được.
    Được ba_gia_bon_chen sửa chữa / chuyển vào 14:44 ngày 06/08/2008
  7. khongcogilamaimai

khongcogilamaimai Thành viên mới

Em WP cho thêm cái ảnh mở mắt nữa đi em. Trông xinh thế (màu mắt ấy).
    Cả nhà: tớ ở xứ mù cang chải, có mỗi cửa hàng của L''''occitane, Shiseido, Laneign với Clarin. Nước hoa có mỗi của Thủy Lộc với Oh la la. Tớ cứ thỉnh thoảng lượn qua lượn lại test mùi, bọn nhân viên nó quen xừ mặt mình. Mà cũng có bao nhiêu mùi để test đâu. Trong siêu thị thì Thorakao cũng chỉ có kem nghệ, SRM nghệ + sữa bò+dưa leo. Các loại Thái Dưong+Bảo Long tuyệt chả thấy, chả biết có ở các cửa hàng ngoài không. Quần áo cao lắm thì có Etam + Noir+baleno+UOB (mấy em ấy full price thì tớ chỉ đi ngắm+thử thôi, kiên quyết không mua).
    Mọi người review bao nhiêu thứ thế làm tớ ghen tị chết thôi. Lâu lâu lên đây than thở tí.
  8. yukichou1987

yukichou1987 Thành viên mới

mọi người review rôm rả, đọc thích wá, hên là em đang trong thời kì kiên-quyết-không-mua nên ko thấy si nhê gì cả
    MMU thì xài hoài ko hết nên nghe review thì thích thật, nhưng si nghĩ 1 hồi là thôi
    bi giờ em lại hứng mua tem, thế có chết ko
    à, em vừa coi trên blog temptalia, Shu nó ra cái false eyelash này đẹp wá, em ko thích mi giả bao giờ mà nhìn cái này thì ngất ngây
    mỗi tội coi giá xong thì ko hứng nữa, $95 / cặp
    @ chị WP: vô trang TSS thấy wá trời màu, mà cái nào cũng đẹp
  9. binhpana

binhpana Thành viên mới

@Chì BGBC: sao lài gòi là? "bà? già?" nhì?, chà? thẮy già? tèo nà?o
    Cài chai St. Ives Ắy dù?ng sướng thẮ chì, xoa lĂn mf̣t thẮy sướng mà? dù?ng xong cà?ng sướng , loài nà?y dù?ng hà?ng ngà?y 'ược ko chì, tài em thẮy nò giẮng scrub hơn là? SRM
  10. white_poplar

white_poplar Thành viên mới

Hic, em stressed quá vô đây nói chuyện vậy. tuần sau em về mà chả thấy at ease gì cả. thấy cái gì cũng tối lu mu. Chán thế...
    Tự động viên = cái ảnh chụp ở Sydney. tạm gọi la Cửa sổ mùa đông. Ngay cả khi u ám vẫn có khoảng trời xanh. Em hi vọng thế.
    (off topic chút. Bây h quay lại tám. Chẳng hiểu làm thế nào để đương đầu với stress nhỉ?)
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa