1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mình đã thử và thành công, còn các bạn thì sao?

Chủ đề trong 'Đề thi - Đáp án' bởi lanngth, 05/06/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lanngth

lanngth Thành viên mới

Nhớ tầm thời gian này năm ngoái mình cũng đang trong tâm trạng hồi hộp, lo lắng khi kỳ thi THPT quốc gia đang đến gần. Mặc dù mình cũng được đánh giá là học khá tốt trong lớp, nhưng mình lúc nào cũng hồi hộp và ở trong tâm trạng lo lắng bởi mình rất hay bị mất tinh thần trước khi thi đặc biệt là trong những kỳ thi lớn như vậy.
    Bố mẹ mình cũng rất lo lắng bởi tâm trạng bất an của mình. Mẹ mình thì khá tín, hay lên chùa cầu may cho mình lắm. Rồi mẹ mình mua cho mình Tháp văn xương, mình khi đó cũng chưa biết gì về tháp này, chỉ nghe nói thôi, mẹ mình bảo từ xưa đây đã là biểu tượng của tri thức, của đỗ đạt, thành tài. Vì thế, mẹ mình mua cho mình mong muốn mình sẽ đạt được kết quả tốt trong kỳ thi tới cũng như con đường học hành, sự nghiệp sau này. Mình khi đó cũng chưa tin vào những điều này, nhưng sau đó mình đã hoàn toàn bị thuyết phục bởi những tác dụng không ngờ của Tháp, giúp mình tập trung học hơn rất nhiều, bớt lo lắng, tự tin hơn trông thấy.
    Và bây giờ mình đã là cô sinh viên năm 2 của trường đại học mà mình mơ ước. Không biết các bạn nghĩ thế nào nhưng với mình, phần lớn là do may mắn, mà mình nghĩ may mắn này là do Tháp văn xương mang lại. Các bạn hãy thử xem nhé! Chúc các bạn thi tốt!
    Bạn nào quan tâm có thể vào đây tham khảo này: http://mixi.vn/muc-san-pham/thap-van-xuong-304-0.html
  2. lanngth

lanngth Thành viên mới

3. trinhbtt

trinhbtt Thành viên mới

Cám ơn bạn! Rất hữu ích!
    lanngth thích bài này.
  4. trinhbtt

trinhbtt Thành viên mới

lanngth thích bài này.
  5. kimanhdt

kimanhdt Thành viên mới

Cái này em cũng nghe nói nhiều, có anh chị nào đã thử chưa cho em xin ý kiến với!
    lanngth thích bài này.
  6. ngocvt

ngocvt Thành viên mới

Hiệu quả nhé các bạn! Mình giờ vẫn còn để trong phòng
    lanngth thích bài này.
  7. lanngth

lanngth Thành viên mới

Đây là biểu tượng của tri thức, tuổi học trò nên rất tốt cho học sinh, mang lại may mắn trong học tập, thi cử các bạn ạ.
  8. lanngth

lanngth Thành viên mới