1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mình Muốn Làm Quen với Các Bạn ở Lang Sơn

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi emselanguoianhyeu21, 01/09/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Ngày 26/9 Box Lạng sơn họp mặt ở HN để bàn kế hoạch Trung Thu và buổi giao lưu 2-3/10, và Box cũng họp mặt ở Lạng Sơn lúc 20h, vì thế mà Nga rất muốn đi mà ko thể đi. Ai lo cho Nga vụ họp mặt ở Thanh Trúc lúc 20h nào? Để Nga với Pinks đi HN off với Box Thái Nguyên và Box LS mình? Andythao24 cũng muốn Nga xuống gặp các mem chiều 26 ở HN. Nhiều việc quá nhỉ? Trung Thu thì lại quá gần rồi...
    To ĐÁ: Nga biết Đá từ lâu rrồi, Box TN từ hôm đầu thành lập là biết Đá luôn...
  2. tu_huong

tu_huong Thành viên mới

em đề nghị họp 25/9 đi bàn hôm sau cả hội đi HN chơi.. chắc là vui lắm nhỉ? chứ chị nói người hộ thì làm gì có ai??? hôm 26/9 vui lắm đó..
    mọi người ủng hộ ý kiến tu_huong ko? nói đi chứ sắp tới ngày đó rùi..
  3. Nguyenthiquynhnga

Nghe cũng hay đấy nhỉ? Nhưng thưa " bác" tu_huong, phải xem ý kiến mọi người đã.
    Em phải đi Bắc Ninh 2 ngày, thứ 5 và thứ 6, chiều thứ 6 em phải về quê, sáng thứ 7 mới ra thành phố. Híc, Chủ nhật mà em lại đi Hà Nội thì... Trung thu ai vác đèn cho em?
    Đi thì đi ô tô à? Thích đi xe máy hơn. Mà nếu cả đội đi thì nên đi xe máy. Hơi vất vả nhưng tiện, chủ động!
  4. tu_huong

tu_huong Thành viên mới

có người vác đèn chủ yếu là có muốn hay không thui chứ còn no vấn đề.. ở HN em có xe nhà ở đó mà sợ gì....
    do mọi người thui hơi mệt tí nhưng vui lắm đấy..
  5. congaixulang

congaixulang Thành viên mới

Ok thôi chuyendaqua cứ lên lạng sơn đi mình tình nguyện giúp cho chứ mình không giúp cho bác whhung đâu
  6. lantimxulang

lantimxulang Thành viên rất tích cực

Bác ChuyenDaQua ơi ! Có cần em giúp một tay không? Nói chung là làm quen với gái LS cũng dễ thôi mà có điều là bác đã sẵn sàng chưa thôi?he....he.....he
  7. tu_huong

tu_huong Thành viên mới

lạng sơn là nơi rất mến khách.. bạn nào muốn làm quen mà chẳng được không khó đâu? mình nói thiệt đó..
  8. navisrock

navisrock Thành viên mới

He he, trẻ tuổi 85 thôi đang lang thang một mình,nhưng Đ cần yêu! qua mấy vụ chán rồi, toàn bị lừa thôi. muốn làm quen thì LÀM QUEN. không thì thôi!
  9. Nguyenthiquynhnga

Thấy mấy Mem mới lập mấy Topic trùng nội dung nên lôi cái này lên. Mọi người thông cảm, vào đây post bài, giao lưu nhắn gửi cho ai ở Box LS hay LS nhé! Vô tư luôn!
  10. MagicEyesinParadise

MagicEyesinParadise Thành viên mới

Thế cô bạn của tui có ý định tổ chức giao lưu với box tớ không đấy ! Tớ rất muốn tổ chức một buổi offline giao lưu với các bạn LS tại Hà Nội vào tháng 10 này vì hầu hết các mem đều học tập và công tác tại HN. Lên Lạng Sơn offline thì bọn tớ không ngại nhưng thành viên còn pahỉ đi học và àm những "nghĩa vụ quốc tế" khác với vợ con...nên chắc sẽ khó khăn hơn. Tớ mong Nga và các bạn thảo luận để có thể có một buổi giao lưu vui vẻ với bọn tớ !
    Thân mến !