1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mình muốn quay lại với btrai cũ

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi meobeo1709, 11/03/2016.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. ZzYaozZ

ZzYaozZ Thành viên tích cực

Theo như bác RED chỉ có bán nhà thôi, chiêu "cố tình gây ghen tức" là kỹ năng bậc cao yêu cầu người sử dụng phải nội lực thâm hậu, sử dụng không khéo sẽ bị tẩu quả nhập ma. Việc lợi dụng thằng khác để thằng gà ghen tức, mặt ngoài là hàm ý cho thằng gà của cô này thấy "em vẫn có giá, vẫn có giai theo" nhưng thật chất chỉ là giả. Xét về phía thằng gà, nếu thằng gà ghét cô này (tức là không còn yêu) => không quan tâm - Chi Dân or than nghèo kể khổ với cô bạn thân của cô này nhằm gạ tình => tiếp tục sự nghiệp tán gái, nếu thằng này chỉ giận (còn thương) => dễ làm thằng gà hiểu cô này theo giai chứ không phải giai theo, ghen => khinh => nhậu => cô bạn thích thằng gà từ lâu an ủi => trót dại. Mà làm thằng đó khinh rồi là rất khó để 2 đứa tiếp tục yêu nhau, dù số phận bắt buộc yêu nhau thì cũng không hạnh phúc. À cái này là kinh nghiệm không phải suy tào lao tào tháo ra đâu nghe.
  2. R_E_D

R_E_D Thành viên tích cực

Haha đồng chí này định viết kịch bản phim truyền hình Đốt đống rơm bắt được đôi gian phu dâm phụ kiểu tàu đấy à.

Theo tôi thì cô chủ top không phải là không có nội lực, có thể cũng có kha khá kẻ xun xoe, vẫy đuôi xung quanh nhưng lại chết một chú không nịnh bợ, lạnh lùng, tính cách điềm đạm trầm tĩnh. Tóm lại là sau một cuộc tình, dù là đàn ông hay đàn bà thì điều cần nhất là vực dậy tinh thần cho mình. Cho nên làm sao để mình ổn nhất, ngoài việc phát thông điệp cho tình cũ là tôi ổn rồi đấy, nhơn nhơn ra đấy chứ không luỵ như giai đoạn vừa rồi đâu, còn phát tín hiệu cho các đối tượng ngang bằng hoặc ngon hơn tình cũ. Ah quên anh cũng là suy đoán thôi chứ lúc nào anh cũng nhơn nhơn nên chưa bao giờ bị rơi vào trường hợp như cô chủ top cả.
  3. TXNC

TXNC Thành viên rất tích cực

Em cho a làm quen nhé. hôm nào ae mình đi xem phim bắt ngựa
  4. kensaii2004

kensaii2004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

chậc, khổ thân. coi như là cầu được ước thấy nhé. em vào đây xin thuốc tư vấn, 1 lô 1 lốc các anh ra đánh võng nhẹ nhàng tình cảm nâng đỡ cho em mèo béo. :)) tư vấn nghiêm túc cho em thì gần 2 năm tình cảm sẽ rơi vào bế tắc, và bên nhau không còn mặn mà như lúc đầu nữa. đấy là chuyện của tự nhiên. chuyện của em rơi vào trường hợp này. em xin lỗi thì cứ tiếp tục xin lỗi đi, vì đấy là lỗi của em. còn có tha thứ hay không là chuyện của bạn kia. nếu không tha thứ được thì next thôi. nghe bài Lạc Mất Em của đàm vĩnh hưng để lấy chút tinh thần nhé. hội yêu nhạc buồn gọi tên em :v

5. ngoclam24

ngoclam24 Thành viên quen thuộc

Theo ý em là anh bạn trai của thớt hẳn là muốn cho thớt nhớ đời, không phải việc gì cũng đem lên fb để kể lể được hết đâu, fb là cái chốn đầy thị phi ảo tưởng mà @-) thớt nghĩ lại xem từ lúc quen nhau đến nay đã bao giờ thớt đem chuyện tình cảm của mình phơi lên fb chưa? Có thường xuyên phơi cho bàn dân thiên hạ biết không? Phản ứng của người yêu thớt thế nào?

Khuyên thật lòng với thớt là tình cảm của hai người cần sự riêng tư và tôn trọng, nghe thớt bảo là đang cố gắng sửa tính nhưng không sửa được cái gốc thì dù anh ấy quay lại cả 2 cũng không bền được đâu [-(
  6. giangngoc94

giangngoc94 Thành viên mới

Xử lý cái gì thì cũng phải để khi mình ở trong trạng thái tâm lý thoải mái. Thường những bạn trai trầm tính (thớt bảo là còn khó tính nữa ý) thì khi nổi nóng cũng đáng sợ....ai bảo thớt đi chiém gió cơ. E nghĩ là thớt cứ bình tĩnh, không việc gì phải rối lên. Cái gì là của mình thì cuối cùng cũng là của mình thôi mà. Khi giữ khoảng cách đủ rồi.....còn yêu thương thì tự xích lại với nhau thôi....mà kể cả chan nhau hẳn rồi thì chia tay cũng nhẹ nhàng hơn =))))
  7. nguyenvanx

nguyenvanx Thành viên tích cực

quay về làm gì khi trai ngon hơn có rất nhiều, điển hình là anh đây, chỉ như vậy lại chia tay chứng tỏ khả năng kiềm chế cảm xúc của bạn trai em quá yếu, vào chữ ký anh đọc bài rồi hiểu và đối phó với chồng em nhé:D:D:D