1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mình nên làm gì tiếp?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi timtenentrongthungrac, 13/09/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Hecurles

Hecurles Thành viên mới Đang bị khóa

Chú mày ko hổ danh là chuyên gia bám vái đàn bà,ăn tục nói phét,lý lẽ quàng xiên,cùn như cái chổi quết nhà,nói xuôi cũng được,nói ngược cũng xong,nói chung thì chú thích anh sẵn sàng gọi chú là Sư phụ về độ dốt nát mà nguy hiểm,lắm mồm,ăn theo,lấp liếm,tính đàn bà...chú 2 hài lòng chưa nào[:D]
  2. hungsaker

hungsaker Thành viên mới

vui nhỉ cule nhỉ [:D][:D][:D]

cule có lấy số a k a cho này

=))
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    ok thôi a gửi e nick yahoo đi [:D]
  3. Alp

Alp Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

Anh rất thích cảm giác này! Nó phê lắm! =))
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Thôi mấy anh em mình quay trở lại chuyên môn đi. Anh vừa down trộm được bí kíp chú cao bồi cất giữ, anh đi tán gái cho nóng cái đã. Yahoo của anh pulic luôn ở đây ko anh em lại tị [:D], : Bupbebatcuop1233 hoặc dong_chi_can_bo222.

hi vọng làm quen với tất cả mọi người
  4. timtenentrongthungrac

timtenentrongthungrac Thành viên mới

Thứ nhất: các bác không tư vấn thì đi chỗ khác chém nhau,mình không lập thớt để có chỗ cho mọi người chém :-ss

Thứ hai: mình thích ai tán ai là chuyện của mình,khó khăn mình mới nhờ giúp đỡ,không cần các bác phải chỉ giáo tán ai cưa ai,không cưa ai [-X
    các bác vấn đc thì vấn không thì thôi.

Thứ ba:mình không nói đến giá trường Y ra sao,xấu hay đẹp tùy mọi ng bình chọn.mỗi ng một ý kiến,đừng có vào này nọ [r37)]
  5. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Dù các bạn kia chia thành 2 phe đánh nhau nhiệt tình, nhưng quan điểm chung đều là TẠCH rồi, còn vấn véo gì nữa.Chán quá nên các bạn cãi nhau cho vui.Giờ chủ top đuổi rồi, các bạn out đi cho chủ top ngồi đấy tự đặt câu hỏi-câu ngườii ta đã trả lời-nhưng chưa hài lòng chủ top.
    Tư vấn là đóng topic được rồi.Các em bây giờ lòng tự trọng đúng là cao, lúc nào cũng đòi được nói theo ý mình.Tự hỏi thì tự trả lời, đêm đi ngủ tự mơ đi, thì mới đúng ý được.
    PS:Alp nhắc nhở em gái nghiên cứu kỹ, tư vấn cho tử tế.Lúc nào, ở đâu cũng nhìn thấy cô kia có cảm tình với anh này, nhồi vào đầu con gà suy nghĩ của một con vịt, rồi các cu kia tưởng thật, cứ ra sức nhảy xuống nước bơi là không ổn đâu.
  6. Hecurles

Hecurles Thành viên mới Đang bị khóa

Đăng đàn lập thớt nhưng chỉ thích nghe an ủi,khen ngợi,hễ nói trái tai hay đề cập đến gái...là lại xù lông lên bật,đã thế còn ko biết phân biệt,nhìn đất nung cứ nghĩ là sành sứ...cho nên ko khá được,lên đây khóc lóc kể lể rồi cũng chỉ để tôn thêm cái Tôi to đùng và 1 mớ bòng bong,rối loạn tư tưởng.
  7. Alp

:)) Sorry Bai nha! Bai viet ko dau doc lai gio moi hieu, nay ko hieu gi ca. Thi ra Bai dang noi Tet nhac nho em gai ***y cua Tet do ha? Uh thi do la goc nhin cua moi nguoi thoi, sao Tet co quyen ap dat cho e gai Tet phai the nay hay phai the kia dc. Quan trong la em gai thay thoai mai la Tet vui roi. Bai dung gian nha! :)
  8. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Nhắc nhở,dạy điều hay lẽ phải không phải là áp đặt nha bạn.
    Nếu bạn có cái tư tưởng:anh yêu quý em lắm, em làm gì cứ làm, vui thoải mái là được, em ngu thì em chết chả ảnh hưởng đến anh... Thì bạn KCB cũng chả có ý kiến gì.Đó là cách nhìn riêng của mỗi người,nhờ!:P
    PS: À, mình cứ tưởng nick của bạn @Alp là ...2113. Có góp ý là bạn đổi cái Avatar đi, tớ nhìn hoa mắt quá.:))
  9. Alp

^ ^ Bai noi sai roi. Ngu thi e khong chet nhung nhieu thang chet! =))

@chủ thớt: Theo tôi nên cưa gái một cách tinh tế và sâu sắc hơn. Đừng có lải nhải rằng anh nhớ em thich em hay gì gì đoại loại thế nữa. Về cơ bản thì thay vì lải nhải hãy thể hiện bằng hành động, những hành động mà có thể gây cho gái sự cảm phục hay xúc động hoặc đoại loại như thế. Thêm nữa là khoảng cách, hãy tìm cách khắc phục điểm bất lợi này.

Còn thì trường hợp này chưa thấy có tình huống cụ thể gì để mà vấn véo cụ thể cả. Tôi chỉ biết cổ vũ cho chút thớt thôi! Cố lên! [r2)]
  10. Alp

Chắc chú Trước ở tỉnh mới lên chơi, lần đầu tiên thấy cảnh này? Anh thông cảm! =))