1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mình phải làm sao bây giờ ạ :3

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi trungcao89, 30/04/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. trungcao89

trungcao89 Thành viên quen thuộc

Em và bạn gái đã quan hệ rồi.Em thì đó là lần đầu,còn bạn gái e cũng kể đây là lần đâu,nhưng cũng kể bảo bị mất rồi do bị ngã,lúc bị viêm nhiễm đi khám phụ khoa mới biết,còn trước yêu em có yêu một người khá lâu nhưng chưa từng qua chuyện đó.Lúc đầu e cũng tin
    Nhưng lúc qh,thật sự e không tin người yêu em ạ,e thấy mọi người bảo lần đầu quan hệ lúc cho vào rất khó,nhưng chuyện của bọn e rất dễ dàng,e cảm thấy ko có trờ ngại gì theo kiểu miêu tả của cái lần đầu tiên ạ
    E khá buồn,nhưng chẳng dám nói,vì trước lúc chúng e qh,bạn ấy cũng kể đủ thứ,rồi khóc bảo e không biết chứng minh làm sao và e chưa từng qh lần nào,lúc đấy e rất tin.Sau khi qh e cảm nhận thấy là bạn ấy nói dối e
    Chúng e cũng đến tuổi lập gđ,e mong muốn ng vợ của mình thật lòng với mình dù là cái chuyện nhạy cảm này,có thể rồi cũng được,nhưng cảm giác đã rồi kể với e là chưa,thật sự rất khó chịu và bùn,như kiểu bị lừa dối ạ
    Mong các anh chị giúp e
  2. ty041

ty041 Thành viên quen thuộc

Giang hồ thường đồn " Lấy đ ỹ về làm vợ chứ không ai lấy vợ về làm đ ỹ ". Thời đại tiên tiến rồi mà còn cổ hủ chuyện ấy thế. Miễn sao đừng làm thằng đổ vỏ là được :rolleyes:
  3. kensaii2004

kensaii2004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

đệch, đóng gạch xong lật ngửa gái lên rồi hỏi cung thì anh cũng đến ạ với chú. chú đưa tay sờ bẹn xem 2 hòn bi ve còn đó không, sao anh thấy hao hao giống phụ nữ thế? đàn ông đàn ang làm việc gì xốc vác lên chú ạ, ngoài xã hội hay cuộc sống còn biết bao nhiêu thứ phải lo, chú rỗi hơi lo cái màng bé bé đấy làm đé0 gì. có mài ra ăn được không? anh lạy chú
  4. anhsaj

anhsaj Thành viên tích cực

tại ch.Y.m bé hay sao ấy
  5. baongoc95vl

baongoc95vl Thành viên tích cực

người ta cũng có lầm lỗi thì sao :( tránh xao được cám giỗ