1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

mình rất dốt tiếng anh,ai giúp mính với

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi nguyen_hoai_thu, 01/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. HaiBangTruc

HaiBangTruc Thành viên quen thuộc

tiếng anh bây giờ rất chi là quan trọng , phải đầu tư học gấp thôi, sau này sẽ giúp ích cho mình rất nhiều
  2. giacmoboquen

giacmoboquen Thành viên quen thuộc

3. sunguyen1215

sunguyen1215 Thành viên mới

bạn trải nghiệm thử học tiếng anh giao tiếp online qua ứng dụng Victoria - on demand English đi nè, lần trước mình được chị bạn giới thiệu cho ứng dụng học này kèm với mã khuyến mãi luôn. mình cũng tải về và học thử và mình thấy rất bất ngờ luôn, giao diện mới lạ, học face to face với giáo viên, mình học bao lâu cũng được , muốn dừng lúc nào thì dừng, bây giờ mình thấy mình nói dạn dĩ hơn rồi luôn, bạn thử tải về dùng thử đi, mình share cho mã khuyến mãi nè, sau khi bạn tải app về thì vô menu chọn Nạp tiền rồi chọn mã học phí , sau đó Nhập: vic88 là được 200k học đó, ko có giới hạn thời gian luôn
  4. vuilennaobanoi

vuilennaobanoi Thành viên mới

T.A gần giống như ngôn ngữ Thứ 2 của nhiều nước trong đó có Việt Nam, bạn phải đầu tư sớm đi chứ không kịp đâu. mấy đứa nhỏ bây giờ thông minh lắm. khả năng Tiếng anh gấp mấy lần chúng ta rồi. kết hợp học tại nhà và học tại trung tâm bạn ah, 100% giáo viên bản ngữ dạy càng tốt nha
  5. thanhtoannguyen

thanhtoannguyen Thành viên quen thuộc

Việc chán chường của bạn có thể đến từ chưa tìm được phương pháp phù hợp, cách dạy trường nhàm chán không khoa học, và có lẽ bạn chưa thực sự bị áp lực bởi việc bạn bị từ chối bởi thiếu ngoại ngữ. Bạn nên chuẩn lại từ đầu cách học của mình bao gồm ngữ pháp, phát âm. Có rất nhiều trung tâm dạy tiếng anh cho người mất gốc. Mỗi trung tâm có cái hay riêng. Tuy nhiên, mình cảm thấy phương pháp của trung tâm emas là phù hợp cho người bận rộn như mình. Mình cảm thấy tự tin hơn rất nhiều so với trước rồi. Bên đó có buổi học thử để trải nghiệm đó. Bạn đăng ký học thử xem sao.
  6. huynhngocminh

huynhngocminh Thành viên quen thuộc

Học tiếng anh cần nổ lực từ từ nhé, chứ gấp là cũng không được đâu
  7. Yunita

Yunita Thành viên tích cực

Hồi đó mình cũng tìm trường để học giống bạn này nè, tuy nhiên, để việc học tiếng Anh được cải thiện 1 cách hiệu quả nhất thì bạn nên tự học thêm ở nhà nữa nhen cố gắng mỗi ngày tập thói quen đọc và nghe 10’ tiếng Anh từ các đài hoặc kênh tiếng Anh; đảm bảo trong khoảng thời gian ngắn là khả năng listening của bạn sẽ tăng đáng kể. Còn phần speaking thì vào lớp học bên ICES được gv hỗ trợ nhiệt tình, hướng dẫn và sửa cách phát âm cho mình luôn. Bạn tham khảo khoá học bên này xem thế nào. 0913.335.203
  8. BB_BT

BB_BT Thành viên tích cực

Bạn tìm đến ILI là đúng rùi đấy. Địa chỉ này tin tưởng được á. Mình lúc trước có bạn học ở ILI rồi giới thiệu cho mình qua bên ấy học chung, học thấy rất có hứng thú, giáo viên giảng bài nhiệt tình mà cũng rất dễ hiểu. Hiện tại mình sắp vô chương trình luyện thi luôn rồi. Khả năng giao tiếp cũng khá ổn. Nói chung là bạn nên đến tìm hiểu 1 lần.
  9. giobac

giobac Thành viên tích cực

Cố gắng kiên trì là được bạn nhé, bạn học ở ILI chưa? Mình học bên đó thấy được lắm đấy, học với giáo viên nước ngoài luôn
  10. liminhky

liminhky Thành viên tích cực

Chúc bạn nhanh tìm được địa chỉ học tập tốt nhé