1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mình sai ở đâu và con cơ hội nào không xin cao nhân chỉ giáo!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi Phai_Lam_Sao, 17/11/2015.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. thesims

thesims Thành viên mới

Don't get panic - tức là đừng bị hoảng loạn, tôi thì nghĩ em này nó đang tung hỏa mù để làm giá thôi, có thể nó đang nghĩ trả thù vì cái tội chị bật đèn mà ko dám vượt hoặc nó cũng chán nữa. Đừng lo lắng vì nếu nó ko để ý chú thì kệ mẹ chú, ko cần mất công kể về thằng nọ thằng kia cho chú phải ghen tức lên làm gì (vì nó nghĩ rằng đàn ông càng ghen thì càng si mê) - cái này bản thân tôi đã từng gặp nhé. Nó thao thao bất tuyệt về mấy cái đuôi thì tiếp bằng thái độ bình thản vui vẻ là được rồi, kiểu đàn anh ấy chẳng hạn như là : à anh thấy nó cũng đâu đến nỗi tệ, anh thấy nó na ná tình cảm mấy cô cậu cấp 3...

Tôi nghĩ chú phải thấy may mắn vì con nhỏ này khá cáo chứ nhỉ :D chứ gặp cáo non thì chán bỏ mợ. Giờ cứ vờn nó thôi, liên lạc vừa phải cứ túc tắc là được.
    Phai_Lam_Sao thích bài này.
  2. nguoi_ve_noi_dau

nguoi_ve_noi_dau Thành viên rất tích cực

chỉ với 4 chữ mà lột tả được hết vấn đề :-bd.
    --- Gộp bài viết: 27/11/2015, Bài cũ từ: 26/11/2015 ---
    thôi chốt câu này với Thớt nhé:
    Em đó chỉ đang đùa giỡn với tình cảm của bạn. nó " lả lơi" như đang thể thích bạn. Mục đích là để biết tình cảm của bạn có thật hay không? nó muốn xem bạn có đang thực sự "say nắng" hay không? Bây giờ cảm xúc của nó được thỏa mãn. có nghĩa là nó biết bạn "chết" nó lắm rồi. chứ nó không hề thích bạn chút nào cả
    -Nếu tiếp tục với đà này. bạn sẽ sớm thành người anh zai, bạn zai tốt của nó, được tâm sự, được vui vẻ bên nó----> nhưng chắc chắn không được XXX với nó (cái này đi ngược với mong muốn của giống đực chúng ta)
    - Nếu dừng lại, bạn sẽ được lợi nhiều hơn mất. có thời gian xem lại bản thân mình đã mắc sai lầm gì, không mất thời gian với đứa mà mình đã đánh mất hình ảnh thằng đàn ông trong mắt nó.....vv
    - Một số anh em chọn cách trường kỳ kháng chiến. Theo cách bạn trên nói là " ăn mày tình cảm" đến khi gái sàng lọc cái đám gà đang theo đuôi nó (trong đó có thớt) , cảm thấy bạn tiềm năng nhất. thì nó đồng ý yêu bạn. nhưng khi đó nó đã ngồi lên đầu bạn rồi . trường hợp này kéo dài đằng đẵng, mất rất nhiều thời gian và xác xuất trúng chỉ ngang với đánh đề. bạn có sẵn sàng như vậy không?
    - Có thể bạn là người đàn ông thực thụ trong mắt bạn bè, người thân. nhưng chắc chắn trong cách đối xử với gái bạn vẫn đang là 1 đứa trẻ
    Lần cập nhật cuối: 27/11/2015
    Phai_Lam_Sao thích bài này.
  3. Phai_Lam_Sao

Phai_Lam_Sao Thành viên mới

Có lẽ bạn nói đúng. Ngay từ đầu mình thấy gái nói chuyện khá lả lơi nhưng mình rủ đi chơi thì luôn kiếm cớ từ chối, rồi sau đó lại chủ động liên lạc lại vs mình. Mình đã mắc nhiều sai lầm nghiêm trọng nên đã đánh mất hình ảnh thằng đàn ông trong mắt nó, giờ ngẫm lại mình ko khác gì thằng ăn mày thật :D. Có lẽ từ giờ mình tập trung vào việc chính của mình rồi kiếm gái khác vậy. Cảm ơn bạn!
    nguoi_ve_noi_dau thích bài này.