1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mình sao thế này, hụ hụ hụ T_T

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi Pnd, 31/10/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Pnd

Pnd Thành viên mới

Mình sao thế này, hụ hụ hụ T_T

(Mình đang mượn nick)
    Mình chỉ muốn tâm sự với mọi người và nhờ mọi người "chửi mắng" cho mình tỉnh lại chút.....

Mình...sắp cưới, nhưng thỉnh thoảng chuyện bồ cũ của chồng lại làm minh buồn, có lần mình biết họ có dây dưa, nhưng sau đó k thấy (lộ ra) nữa. Mình thì chẳng để ý lắm chuyện đó, nhưng tự dưng hôm rồi gặp lại đứa bạn, mình vô tình hỏi xem nó có biết người kia k, cũng k nói là có việc j cả, thì đc nghe đứa bạn kể rất hồn nhiên là bạn í xinh lắm, như búp bê đa tình, zai mê là phải. Tự dưng mình bùn ghê, mờ chẳng hiểu tại sao bùn mới chuối chứ. Có thể là bùn vì mình k đủ xinh để khi so sánh chồng mình thấy cũng đc ...an ủi vì mình, cũng có thể bùn chán vì tự dưng nghĩ chuyện chồng và bồ cũ nên....Hu hu, mình k muốn bị ám ảnh vớ vẩn nữa, mọi người ơi làm sao để khỏi nghĩ linh tinh bi h
  2. truly_madly_deeply

truly_madly_deeply Thành viên mới

1. Thế họ có dây dưa là ntn , bạn biết cụ thể không, nghe ai hay có chứng cứ rõ ràng, đó là thời gian nào trong quan hệ của 2 người,..
    2. Uầy đùa, xinh lắm, như búp bê đa tình á, cũng tùy thôi, có người mê, có người không mà
    Thế nên bạn cố trả lời chính xác các câu trên, cân nhắc lại rõ về người bạn đời tương lai của mình nhé . Nhưng sắp cưới rồi thì chắc cũng phải cân nhắc mọi thứ thận trọng hơn nữa đấy.
    Csống phức tạp thật