1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mình sắp sang Ý muốn nhờ bạn nào làm partime hướng dẫn du lịch!

Chủ đề trong 'Italy' bởi american_shop, 02/10/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. american_shop

american_shop Thành viên mới

Chào các bạn!

Lời đầu tiên xin chúc các bạn đang học tập, làm việc và định cư tại Ý lời chúc sức khỏe, chúc mọi sự may mắn luôn đến với mọi người.

Điều thứ 2 mình muốn hỏi các bạn sống tại Ý những thành phố nào có nhiều store của các hãng thời trang cao cấp ( gucci, Lv, dolce, moschino, prada....) và những nơi nào bán hàng outlet của các hãng kể trên.

Khoảng 1 tháng tới mình sẽ sang Ý để tìm hiểu thị trường.Các bạn cho mình biết những thành phố nào có nhiều chỗ bán những đồ trên không để mình đến đó và có bạn nào ở thành phố đó biết nhiều cửa hàng, biết đường đi lối lại có thể làm partime hướng dẫn du lịch cho mình được không?

Và cũng tiện thể hỏi luôn bạn nào có sở thích đi mua sắm, muốn làm partime các bạn có thể đi mua hàng hoặc mua hàng online cho mình. Công việc rất nhẹ nhàng thôi, đến mùa giảm giá hoặc đợt giảm giá các bạn đi mua đồ cho mình. Còn ngoài ra các bạn mua hàng online cho mình. Mọi chi phí mình sẽ gửi 100% để các bạn thanh toán và các bạn gửi về Vn. Mình sẽ trả công xứng đáng. Hoặc các bạn giới thiệu bạn bè hoặc người thân cho mình.

Nếu bạn nào thích thú có thể liên lạc với mình qua yahoo: amercan_shop_hp@yahoo.com.vn hoặc email: ducthoauto@gmail.com. sdt: 0902.006.292.

Chúc các bạn mạnh khỏe.

Thân ái!
  2. just_now

just_now Thành viên quen thuộc

Mình có biết bạn (1 foreigner + 1 Italian) mới làm về buôn bán đồ thời trang online (đa số là hàng sale off sau 1 mùa) bên Ý đến các thị trương khác. Mình sẽ hỏi contact và gửi bạn nếu bạn hứng thú.